Mbowe hukumsikiliza Dkt. Slaa, sasa umeizika CHADEMA!.

Mbowe hukumsikiliza Dkt. Slaa, sasa umeizika CHADEMA!.

Upuuzi tu, slaa alikuwepo na bado lema alinyang'anywa ubunga, slaa alikuwepo na bado arusha ilikuwa chini ya meya wa kichina wa ccm, slaa alikuwepo na bado mwanza kule ccm wakapora haki ya chadema kuwa na meya, tuacheni huu upuuzi wa kumjaza sifa mtu za uongo mtu akiwa hayupo, yaleyale mambo ya kibongo ya kusifia maiti
 
Upuuzi tu, slaa alikuwepo na bado lema alinyang'anywa ubunge, slaa alikuwepo na bado arusha ilikuwa chini ya meya wa kichina wa ccm, slaa alikuwepo na bado mwanza kule ccm wakapora haki ya chadema kuwa na meya, tuacheni huu upuuzi wa kumjaza sifa za uongo mtu akiwa hayupo, yaleyale mambo ya kibongo ya kusifia maiti
 
Msaidieni Kulipa Madeni Arudi Kwenye Hali Ya Kawaida.Magufuli Sio Kikwete, Hanaga Unafiki Wa Kisiasa.Mbowe Hayuko Sawa Kiutu Uzima Tu
Kwenye biashara kudaiwa au kudai ni jambo la kawaida. Hivi huyo Magufuli seriousness ya kufatilia madeni ya NHC ilikuwa kwa Mbowe tuu? Ina maana baada ya Mbowe madeni yamekwisha?
Kwa utawala utokao kwa Mungu huwa hauna visasi, ila ambao hauna mkono wake unakuwa umejaa visasi, hila na uongo.
Muda utasema ukweli tuu.
 
Mbowe hukumsikiliza Dr slaa sasa umeizika chadema,chadema hii ya sasa inayokubali uhuni huu unaofanywa na ccm na serikali yake!.Ingekuwa kipindi dr yupo hakika uenevu huu anaofanyiwa Lema wananchi wa arusha wasingeuvumilia.

Katika utawala huu msitegemee haki,uhuru kwa njia mnayofikiria kuwa vitapatikana.Chadema inayohitajika kwa sasa nichadema ya 2010_2015 chadema ambayo haikukubali uonevu wowote toka serikalini.

Nimeumia sana kitendo cha mheshimiwa lema kunyimwa dhamana leo hii tena bila sababu za msingi.Sasa naona mheshimiwa Mbowe umeifanyia mengi mazuri chadema sasa kaa pembeni umpishe either Lissu or Lema mwenyewe katika utawala huu wa mtukufu saana watu hawa ndio wataivusha chadema salama.
Lema kanyimwa dhamana,wewe ungefanya nini?Ungevamia askari?Ungemchukua kwa nguvu?Ungeua hakimu?
Hakimu ameweka kumbukumbu vizuri na waliokuwa na uelewa wanajua kilichotokea.
La pili Slaa alibembelezwa mno.Alipelekewa wajumbe wa kila namna lakini alikataa.Wakati wa kampeni akarudi kwa dhamana ya wasiojulikana na kukikandia chama chake.Angefanywa nini zaidi?
Uchaguzi umeisha na Rais ni JPM na support yetu kwake kwa yale yenye heri kwa nchi yetu ni muhimu.
2020 upinzani utakuwa na hali mbaya hili halina mjadala na CCM itashinda mara mbili zaidi ya mwaka jana.Mjadala utakuwa SABABU za upinzani kuwa hoi na CCM kushinda.
 
Kadri maisha yanavyowachapa viboko ndo mnazidi kuchanganyikiwa,mnavyoona wenzenu wanafanya ujasiliamali wa kuokota makopo msifikiri maisha mtelezo..tokeni kwenye ofisi za chama mje mfanye kazi kama mwenyekiti wenu anavyosema
 
Hao unaosema wapewe ndo watakuja kuweka na msalaba kabisa.. jembe lilosimama kwenye ukweli lilishasepa.. waliobaki wengi misimamo yao ni haieleweki.. inatuvunja moyo wapinzani.. tukianzia kwa lowassa.. kugoma bungeni.. ukuta.. yani mambo hayasimami pahala pake..

Sitokuunga mkono katu, Ni heri chadema hii japo tuko kimya tunaiunga mkono sana tena sana. ni aibu kumshabikia pandikizi ndani ya chadema, hilo jembe lako aka Dr slaa lilisepa likiwa na mabilioni ya kutosha toka usalama wa taifa.

izo kauli za Mbowr akae kando zinawatoa udenda sana ccm kwan kwao iyo ndo opportunity watakayoitunia kama walivoitumia ktk CUF through Lipumbafu... nadhani kwa maelezo yako you are very happy with what is going on kt CUF.

Mbowe go go go..... ktk uaminifu wako ktk kuilinda chadema
 
Mbowe kwa sasa ana zigo la madeni anakaribia kufilisiwa lazima awe mpole,alijaribu kujitutumua eti naandamwa kisiasa,kama hulipi madeni uachiwe tu,kisa KuB
 
Kuna kitu kina ukweli kidogo hapo. Mbowe chunguza kwa nini umekuwa soft katika kipindi hiki ambacho ndio hasa ule ujasiri wako ulikuwa unahitajika?
Mfano hilo swala la mikutano, Wabunge waandae hiyo mikutano yao majimboni na watoe mialiko kwenu viongozi mmoja mmoja wa kitaifa then unatia timu na kumwaga cheche zako wewe au mwingine yeyote tuone watafanya nini wakati mkutano sio wako na umealikwa? Au mamlaka gani yanazuia watu kualikana kama vile nyie sio raia?
Wakivamia mikutano hiyo basi kiwake na wananchi wajilinde, tuone kama hayo yakitokea kila pembe ya nchi huo uchwara kama utaendelea. Ebo!
kafika ukomo....yupo Lowassa mwenye mali.
 
Lowassa anaelekea kufanikisha mission yake ya kukisambaratisha Chadema
Nyumbu wakijakushtuka, sijui watakuwa wamebaki wangapi!!
DK Slaa alikuwa Nyati kwenye kundi la nyumbu.
Eti pamoja na wingi wao, Mahakamani walioenda kusikiliza kesi hawazidi 20!!!
Wanaojielewa wameamua kumpotezea
 
Watu wa chama fulani siku zote huwa wanawashangaa sana. Chama chao kina zaidi ya miaka 50 lakini wanachama wake wanajadili mambo kama vile ni wanachama wa PPT-Maendeleo au TLP. Chama chao ndicho tawala, ndicho kinachobeba dhamana na matumaini ya watanzania. Lakiini wanachama na wapenzi wake, wanashinda mitandaoni kuwajadili akina Lowassa, Mbowe na Slaa! Hawahangaiki kufikiri nje ya box na kujadili utekelezaji wa ilani yao, na ahadi ambazo chama chao kiliahidi kwa watanzania. Hawaamini kama utekelezaji wa sera na ahadi zao kama njia bora zaidi ya kutafuta kuendelea kuungwa mkono na wananchi; badala yake, kwa sababu ya kutojiamini, wanaonekana kama wanachama wa chama kidogo kabisa cha siasa kinachohangaika kutafuta falsafa sahihi au kuaminika kwa wananchi. Very pathetic...
 
Nyie endeleeni kupiga porojo za akina Slaa, Mbowe na Lema au Lowassa. Msisahau kwamba hawa mnaopoteza muda kuwajadili hapa, hawabebi dhamana yoyote kwa watanzania. Chama chenu ambacho hamtaki hata kukikosoa kwa jambo lolote, ndicho kilichotoa ahadi na ndicho kitachoulizwa kimefanya nini baada ya miaka mitano. Mwaka 2020 watanzania hawatamwuliza Mbowe au Slaa au Lowassa kwa nini watoto wao hawakupata mikopo ya vyuo vikuu. Hawatawauliza watu hao viwanda viko wapi, na kama kama Tanzania ya wakati huo itakuwa ya viwanda. Hawatawauliza kama kila kijiji kimepatiwa milioni 50. Hawataulizwa kwa nini watanzania wengi bado wanakunywa maji ya tope na kutumia taa za vibatari huko vijijini. Narudia tena, akina Mbowe, Lissu, Slaa, Lowassa au Lema hawataulizwa chochote kati ya hayo. Msije kusema hatukuwaonya......
 
cdm nikm imekosa pakusimama.kuondoka kwa dr slaa nipigo kubwa kwa upinzani tz
 
Kwaani mnyika yuko wapi? Au katulia isije kula matapishi yake ya kumwambia bosi wa Chadema fisadi
 
Nilishawahi kuandika humu " Chadema na staili ya kuigiza msiba". Nikaitwa mwanalumumba lakin ukwel tuwe wawazi chadema haikua mambo kama haya na tatizo ni "CENTRIZATION" of power ya viongozi wa juu wa chama kuamua mambo bila kushirikisha watu wa chini
 
Back
Top Bottom