Mbowe hajui wajibu wake?


T

Technology

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
736
Likes
139
Points
60
T

Technology

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
736 139 60
Kitendo cha mbowe kukaa kimya taratibu za bunge zikikiukwa kama serial nos ktk balot paper mpaka mh.lissu na mh.mnyika kusimama inaonyesha udhaifu wake mapema na kutojua yuko pale kufanyanini. Muda woote alikua anatoa macho na ataendelea kusaidiwa na lissu mpaka lini wakati ile ni jukumu lake
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
219
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 219 160
Kitendo cha mbowe kukaa kimya taratibu za bunge zikikiukwa kama serial nos ktk balot paper mpaka mh.lissu na mh.mnyika kusimama inaonyesha udhaifu wake mapema na kutojua yuko pale kufanyanini. Muda woote alikua anatoa macho na ataendelea kusaidiwa na lissu mpaka lini wakati ile ni jukumu lake
CHADEMA wako makini wanajua wanachokifanya! Kila mtu akisimama itakuwa ni kituko....! toa pumba zako
 
tartoo

tartoo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2010
Messages
130
Likes
0
Points
0
tartoo

tartoo

Senior Member
Joined Jul 2, 2010
130 0 0
Kitendo cha mbowe kukaa kimya taratibu za bunge zikikiukwa kama serial nos ktk balot paper mpaka mh.lissu na mh.mnyika kusimama inaonyesha udhaifu wake mapema na kutojua yuko pale kufanyanini. Muda woote alikua anatoa macho na ataendelea kusaidiwa na lissu mpaka lini wakati ile ni jukumu lake
Pole pole ndio mwendo. Bwana wadogo wapo.Tulisa bolliiiii!!!!
 
T

Technology

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
736
Likes
139
Points
60
T

Technology

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
736 139 60
Matukio ya leo yalikua muhimu sana kwa yeye kuonesha umahiri na umakini, na hata spika alipolazimisha tundu lissu anayamaze bado alikua na nafasi ya kusimama na kuongea lakin hakufanya.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
219
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 219 160
Matukio ya leo yalikua muhimu sana kwa yeye kuonesha umahiri na umakini, na hata spika alipolazimisha tundu lissu anayamaze bado alikua na nafasi ya kusimama na kuongea lakin hakufanya.
Unazidi kuonyesha jamii kuwa wewe ni bogus!
 
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
91
Likes
4
Points
0
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined Nov 1, 2010
91 4 0
Kitendo cha mbowe kukaa kimya taratibu za bunge zikikiukwa kama serial nos ktk balot paper mpaka mh.lissu na mh.mnyika kusimama inaonyesha udhaifu wake mapema na kutojua yuko pale kufanyanini. Muda woote alikua anatoa macho na ataendelea kusaidiwa na lissu mpaka lini wakati ile ni jukumu lake
Du! mbona unamkandia mapema namna hii? kumbuka si lazima mkuu wa upinzani yeye awe wa kwanza ku notice makosa yanapotokea Bungeni, yeye kazi yake ni kuwakilisha hoja muhimu za wabunge wa upinzani na maamuzi mengine bungeni.
 
tartoo

tartoo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2010
Messages
130
Likes
0
Points
0
tartoo

tartoo

Senior Member
Joined Jul 2, 2010
130 0 0
Matukio ya leo yalikua muhimu sana kwa yeye kuonesha umahiri na umakini, na hata spika alipolazimisha tundu lissu anayamaze bado alikua na nafasi ya kusimama na kuongea lakin hakufanya.

Tulissaaa bolliiiii!!!
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Aliesema kuwa kiongozi wa upinzani na kujua yote ni nani!!!??? mnatutafutia Ban za lazima nyie
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Mambo taratibu, hao ni vijana wake subiri mwenyewe aanze, utarudi JF kutuambia mengine
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
9,988
Likes
462
Points
180
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
9,988 462 180
mbowe ni mzoefu sana bungeni, so kijana piga kimyaa subiri bunge la historia uone anna makinda anavyogalagazwa bungeni.
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
407
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 407 180
Ivi hii web ukiifungua mwanzoni inaandika "Great Thinkers.." alaf inakuwaje wasiofikiri wanafika jamvini? Kama uyu anasema kuwa kiongoz wa kambi ya upinzani ndo wa kwanza kukemea kila kitu inamaanisha kuwa wengne hawaruhusiwi kuongea mpaka aseme yeye tu? Pekueni muone kazi za KUB msiropoke kumkandia mbowe,sawa?
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Ivi hii web ukiifungua mwanzoni inaandika "Great Thinkers.." alaf inakuwaje wasiofikiri wanafika jamvini? Kama uyu anasema kuwa kiongoz wa kambi ya upinzani ndo wa kwanza kukemea kila kitu inamaanisha kuwa wengne hawaruhusiwi kuongea mpaka aseme yeye tu? Pekueni muone kazi za KUB msiropoke kumkandia mbowe,sawa?
He/she might be a GREAT SINKER! Amekosea si jamvi lake labda, msamehe bure....
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
He/she might be a GREAT SINKER! Amekosea si jamvi lake labda, msamehe bure....
Msimkaripie jamani, ongeeni nae kwa utulivu nakumshauri vizuri aende wapi panapomfaa.

Ndugu yangu kwa upendo wa dhati kabisa naomba uhamie mtaa wa pili kule kwenye ile kitu inayobaki kama maji ukitoa nyama au kama vipi nenda Jahazi la Kibonde
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
6
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 6 0
Nilidhani kwa ID yako TECHNOLOGY ungetoa vitu vya technology kweli kweli lakini naanza kukuona kama u MANYAKI "MANIAC" fulani unayekurupuka kama njiwa aliyekurupushwa kiotani. Mbowe is a chairman, a leader must be a good listener and not a good speaker.

Mbowe ana vijana wake machachari na kama wanaona kitu kwa ushapu walioonyesha that is very good.
Lazima wadogo wawe explorers wa mambo kabla ya mkubwa wao kusimama na kudadisi jambo.. ndio maana utaona hata watoto wadogo wenye akili timamu wanakuwa na maswali mengi sana ambayo hata ww mkubwa huwezi kufikiria kuyauliza.

Tuliza boli acha kupanic muda bado utamwona huyo mama anavyolowa jasho hadi ...:bowl:
 
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
795
Likes
13
Points
35
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
795 13 35
Kitendo cha mbowe kukaa kimya taratibu za bunge zikikiukwa kama serial nos ktk balot paper mpaka mh.lissu na mh.mnyika kusimama inaonyesha udhaifu wake mapema na kutojua yuko pale kufanyanini. Muda woote alikua anatoa macho na ataendelea kusaidiwa na lissu mpaka lini wakati ile ni jukumu lake
Kaanzishe Bunge la Familia yako(Wewe,Mkeo na Watoto) afu wewe ndo uwe Msemaji Mkuu.Mbunge yoyote wa Chadema yupo huru kutoa hoja yake na Mchango wake c kama hicho chama chenu ruhusa hadi itoke kwa Bogus Makamba.Wale hawapo pale kuuza sura ka unavyotaka wewe,hatutaki m2 wakumanipulate madaraka yoyote mwenye hoja anafunguka tu.
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
21
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 21 0
Chadema bana, mmekaa kishari shari tu thinking you know all best.
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Kitendo cha mbowe kukaa kimya taratibu za bunge zikikiukwa kama serial nos ktk balot paper mpaka mh.lissu na mh.mnyika kusimama inaonyesha udhaifu wake mapema na kutojua yuko pale kufanyanini. Muda woote alikua anatoa macho na ataendelea kusaidiwa na lissu mpaka lini wakati ile ni jukumu lake
Taratibu kaka, yaani utafikiri ulikuwa unamuwinda ili akikosea kidogo tu useme jambo, mbona hicho kitu kidogo sana! akiongea sana mtasema anawanyima nafasi wabunge wake, akikaa kimya mnasema hafanyi kazi yake....mmh! wanadamu kweli hamna jema! Mbowe kula ganzi mwanangu, taratibu ni mwendo....ado ado halafu haters watatuliza tu vipumulio vyao!
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,148
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,148 280
Matukio ya leo yalikua muhimu sana kwa yeye kuonesha umahiri na umakini, na hata spika alipolazimisha tundu lissu anayamaze bado alikua na nafasi ya kusimama na kuongea lakin hakufanya.
Bungeni siyo bar we "k"
 
C

Chumvi1

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
137
Likes
4
Points
0
C

Chumvi1

Senior Member
Joined Oct 10, 2010
137 4 0
Matukio ya leo yalikua muhimu sana kwa yeye kuonesha umahiri na umakini, na hata spika alipolazimisha tundu lissu anayamaze bado alikua na nafasi ya kusimama na kuongea lakin hakufanya.
tuliza mpira wewe kwani uliambiwa kazi ya kiongozi wa upinzani bungeni ni kukosoa pale kunapokuwa na makosa?Mbowe unamjua wewe? waache waongee randomly pale nafasi inapopatikana
 

Forum statistics

Threads 1,205,608
Members 457,997
Posts 28,199,812