Mbowe, Dr Slaa kukutana na wanahabari leo

Mbowe, Dr Slaa kukutana na wanahabari leo

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
14,620
Reaction score
13,361
Macho na masikio ya Watanzania yanaelekezwa chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA leo ambapo viongozi wakuu wa chama hicho wakiongozwa na Mwenyekiti Freeman Mbowe na Katibu Mkuu Dr Wilbroad Slaa wanatarajiwa kuzungumza na wananchi kupitia waandishi wa habari.

Viongozi hao wanatarajiwa kutoa maazimio ya Kamati Kuu ya dharura iliyokutana jana jijini DSM.

Mkutano huo wa wanahabari utafanyika makao makuu ya CHADEMA Kinondoni DSM kuanzia saa 6 mchana!
 
Watupe na mrejesho wa safari ya vibaraka wao Ujerumani
 
Mbowe atuambie wameingia makubaliano gani na Ujerumani
 
watugawie yuro walizopewa na kansela
 
Wasije kuuza nchi kwa wakoloni

Wanataka kutuonyesha bango walilolikuta jijini Humburg mitaani hivyo tuchukue hatua haraka kabla ya mnada haujafanyika.
ImageUploadedByJamiiForums1418971769.823028.jpg
 
Macho na masikio ya Watanzania yanaelekezwa chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA leo ambapo viongozi wakuu wa chama hicho wakiongozwa na Mwenyekiti Freeman Mbowe na Katibu Mkuu Dr Wilbroad Slaa wanatarajiwa kuzungumza na wananchi kupitia waandishi wa habari.

Viongozi hao wanatarajiwa kutoa maazimio ya Kamati Kuu ya dharura iliyokutana jana jijini DSM.

Mkutano huo wa wanahabari utafanyika makao makuu ya CHADEMA Kinondoni DSM kuanzia saa 6 mchana!

eti macho na masikio ya watanzania .si mwende ukatolee moshi mjini maana mmehamia huko kama nyumbu
 
Wazee wa ESCROW ,kwaheri 2015 ,Sijaju vijana wa Lumumba itabid wakawe ma house boys? kwan rushwa ndo zina waweka hapo Lumumba ,na baada 2015 mkoloni mweus akiondoka hakuna rushwa tena.
 
Back
Top Bottom