Mbowe: Dr. Slaa alidai Ukatibu Mkuu unamtosha

Mbowe: Dr. Slaa alidai Ukatibu Mkuu unamtosha

Dr.W.Slaa, itisha press conference mjibu DJ anakusingizia kuwa ulisema Ukatibu Mkuu unakutosha.

Teh teh teh!!

Inabidi jibu likatolewe kulekule Karatu jukwaani kwa audience ileile.

Mbowe kauza Chama sasa anataka kumtupia lawama Slaa...
 
Last edited by a moderator:
Mbowe aachane na mambo ya kumnanga Dr. Slaa.

Anadi sera za CHADEMA.
 
Nani anapajua nyumbani kwa Slaa??nataka kwenda kumshaurii jambo...Ni bora hata kama atasoma hapa arudie tu UPADRE...still not too late.
 
Mbowe naye ni ziro kabisa. Huyu si ndo alituambia Desemba 2011 kuwa Mgombea ajaye wa CHADEMA ni Dr Slaa? Pia si huyu Mbowe aliyetudanganya kuwa D Slaa yupo likizo?

Alisema yuko likizo kwasababu za kutokuelewana na kama akiona vipi atawakuta mbele ya safari. Slaa aliamua kutorudi. Kumbuka alisema waliamua aende likizo na mpaka siku anatoka live angeweza kurudi kuendelea na ukatibu mkuu.
 
Ingekuwa hivi ulivyoandika wewe hapa, basi CCM wangekuwa na nafuu mno kwa muda tunavyoongea hapa!!

The truth is the opposite. I hope, umenipata

Usiwe mwepesi wa kubisha... tulizana.
 
Kwa nini Slaa ALIYEACHANA na SIASA na Kuondoka CHADEMA, bado anapiga kelele kuhusu CHADEMA?

Dr. Slaa hajaachana na siasa, huo upotoshaji uwekeni kwanza pembeni. Dr. Slaa ameondoka CHADEMA na alisema hatokwenda chama chochote kwasababu siasa ya ulaghai haitaki! Usishangae kwanini Slaa anaizungumzia CHADEMA, ni kwasababu ametumia muda wake, jasho lake na damu yake, yeye pamoja na kina Zitto Kabwe wameijenga CHADEMA kwa muda mrefu CHADEMA ambayo iliamiwa na Watanzania kuwa ndio mkombozi wao! Leo CHADEMA imewageuka Watanzania na kuwakumbatia Mafisadi ni aibu!
 
Back
Top Bottom