Mbowe awaagiza wabunge wote wa upinzani wasifunge Midomo Bungeni, awapongeza Mdee na Ester Bulaya

Evans-Arsenal

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
868
1,000
Kiongozi wa kambi rasmi ya Upinzani bungeni Mh Freeman Mbowe na mbunge wa jimbo la Hai amewaagiza wabunge wote wa upinzani kutokukaa kimya.

Amewapongeza pia Mbunge wa kawe, Halima Mdee na Mbunge wa Bunda Ester bulaya kwa kutoogopa na kisimamia haki bungeni kwa kusema waliyoyaona.
Pia amesema kuna uhuru wa kuhoji viongozi pale wanapokosea na sio kila mara kusifia tu, wabunge wote wa upinzani ni wakati sasa wa kusimamia haki na kutokufunga Midomo tuwapo bunge au nje ya bunge..

Nini maoni yako??
 

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Mar 31, 2015
2,885
2,000
Kiongozi wa kambi rasmi ya Upinzani bungeni Mh Freeman Mbowe na mbunge wa jimbo la Hai amewaagiza wabunge wote wa upinzani kutokukaa kimya.

Amewapongeza pia Mbunge wa kawe, Halima Mdee na Mbunge wa Bunda Ester bulaya kwa kutoogopa na kisimamia haki bungeni kwa kusema waliyoyaona.
Pia amesema kuna uhuru wa kuhoji viongozi pale wanapokosea na sio kila mara kusifia tu, wabunge wote wa upinzani ni wakati sasa wa kusimamia haki na kutokufunga Midomo tuwapo bunge au nje ya bunge..

Nini maoni yako??
Ayatollah keshaongea!
 

South

JF-Expert Member
Jan 11, 2016
3,483
2,000
Waongeze kuikosoa ikabidi awatimue wote wabaki na kijani lao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom