econonist
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 24,721
- 39,208
CCM ni wewe na mimi hata mbowe na lema ndiyo wananchi wenyewe. Hakuna mwenye haki miliki ya CCM. Karibu sana CCM
Haya bwana, kumbe kila mtu Ni ccm.
CCM ni wewe na mimi hata mbowe na lema ndiyo wananchi wenyewe. Hakuna mwenye haki miliki ya CCM. Karibu sana CCM
Watu wa mjini kama mjini hakuna asiyemjua Mbowe
Na watu wale wa Mjini Shule hakuna asiyemjua Mbatia
Na wale misheni town hakuna asiyemuelewa Lyatonga
Hakuna mwanasiasa hapo!
Hahaha......wewe Freeman umemjulia Ufipa st na unaamini kabisa mna chama cha nyumbaniShida Kuna watu wanakuchukulia serious, bila kujua wewe ni comedian humu JF
Wanasema anaupiga mwingi. Halafu hii kauli ya "anaupiga mwingi" cha ajabu ni kwamba utakuta eti na bodaboda naye anaishangilia.Hata waziri husika kujiuzulu. Lakini kwa Tanzania and Peta na bado hao hao watanzania wanaona anafaa kuwa rais.
Nchi ina mazezeta hiiYaani ni shida. Wakati ingekuwa mataifa mengine kauli hiyo ingesababisha mapinduzi ya utawala mzima.
PoleSasa wakataa wewe kama nani zaidi ya usukuma gang?
😂😂😂😂😂😂😂Hahahahahaha yaani linapokuja jambo la uchaguzi mnakuwa wakali ila sisi CCM mnatuita ma dikiteta wakati huo huo mwenyekiti wenu wa ngo ni katili muuaji, gaidi na dikiteta hataki kabisa kufuata katiba ya chama chake na aliobadili ili aendelee kuwa mkubwa. Ukija kwa mlamba asali Zitto yeye ni Ayatollah kabisa yaani ni mungu wa hiyo ngo yake ya act wazalendo. Kwa ufupi hakuna upinzani Tanzania ila kuna vikundi vya mikusanyiko ya wanaharakati wenye kufanya siasa kulingana na upepo, wakiambia ushoga ni dili wanaibuka, wakilambishwa asali wanalamba wanaulizia kama wanaweza kupatiwa mpaka mzinga
Sisi CCM tunafanya uchaguzi wa mwenyekiti kama katiba inavvyosema😂😂😂😂😂😂😂
Mkuu una uhakika na haya madai yako?
Wewe Kama unapenda kula Ni wewe usifikili kila mtu mlafi Kama wewe. Watu wanaongelea mambo ya kitaifa wewe unaleta mambo ya tumbo. Unajifanya kiwa na hasira na Mbowe wakati juzi hapa Mwigulu alikuambia Kama hutaki kulipa tozo hamia Burundi ukanywea. Una hasira na Mbowe lakini wale waliofikisha Deni la taifa Trilioni 91 unawachekea na kiwalamba miguu.