Mbowe alikubali kutoa ushahidi Polisi


WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Wana JF,

Chagonja amesema Mwenyekiti wa CDM Mbowe alikubali kupeleka ushihidi Polisi,lakini baadaye akakataa!

Kuhusu Lema Anasema alizungumza naye juu ya Tukio hilo na akasema wazi kwamba polisi hawakuhusika na tukio hilo na akasema kwamba aliwahi kuachiwa wosia kwamba asije akamsingizia mtu hata siku moja,kwa hiyo hawezi kusema uongo kwamba Polisi walihusika kwenye tukio hilo.na akaongeza kwamba alishuhudia wafuasi wao wakiwazuia Polisi wasimkamate Mtuhumiwa hadi akatokomea!.

SOURCE:VOA.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Likes
235
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 235 160
Rubbish....mbona mnahangaika wangese nyie
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,472
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,472 280
we jamaa sasa ndio umeandika nn?
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,472
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,472 280
we jamaa sasa ndio umeandika nn?
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
119
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 119 160
Wana JF,

Chagonja amesema Mwenyekiti wa CDM Mbowe alikubali kupeleka ushihidi Polisi,lakini baadaye akakataa!

Kuhusu Lema Anasema alizungumza naye juu ya Tukio hilo na akasema wazi kwamba polisi hawakuhusika na tukio hilo na akasema kwamba aliwahi kuachiwa wosia kwamba asije akamsingizia mtu hata siku moja,kwa hiyo hawezi kusema uongo kwamba Polisi walihusika kwenye tukio hilo.na akaongeza kwamba alishuhudia wafuasi wao wakiwazuia Polisi wasimkamate Mtuhumiwa hadi akatokomea!.

SOURCE:VOA.
Utahangaika sana na huyo Chagonja wako tapeli wa ajira kwa vijana wa kitanzania.
 
dubu

dubu

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Messages
3,211
Likes
1,051
Points
280
dubu

dubu

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2011
3,211 1,051 280
Wana JF,

Chagonja amesema Mwenyekiti wa CDM Mbowe alikubali kupeleka ushihidi Polisi,lakini baadaye akakataa!

Kuhusu Lema Anasema alizungumza naye juu ya Tukio hilo na akasema wazi kwamba polisi hawakuhusika na tukio hilo na akasema kwamba aliwahi kuachiwa wosia kwamba asije akamsingizia mtu hata siku moja,kwa hiyo hawezi kusema uongo kwamba Polisi walihusika kwenye tukio hilo.na akaongeza kwamba alishuhudia wafuasi wao wakiwazuia Polisi wasimkamate Mtuhumiwa hadi akatokomea!.

SOURCE:VOA.
mnajitetea kwa uwongo ambao hata huyo mtangazaji wa voa akiuwona atackitika.nimeckiliza kipindi chte cyo acha kupotosha
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
mnajitetea kwa uwongo ambao hata huyo mtangazaji wa voa akiuwona atackitika.nimeckiliza kipindi chte cyo acha kupotosha
Weka hapa alichokisema usitake kudanganya watu hapa.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Aliachiwa wosia na nani?? Kama alisema Rais mdini aogope kitu kidogo kama hiki haaaah.
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
usini-coz nikakutukana uka-coz Jf wakanipa-ban i-coz nishwindwe kula hata msosi ika-coz hata nife mapema ika-coz wakosekane wanharakati wa kutosha ika-coz CCMdhalimu kutawala milele i-coz umasikini wa kudumu Tz.
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Utahangaika sana na huyo Chagonja wako tapeli wa ajira kwa vijana wa kitanzania.
Mkuu wangu Mwita Maranya tunapaswa kujadili hizi kauli mbili za Chagonja juu ya Mbowe na Lema kama anatudanganya ama anasema ukweli,na sio mimi niliyesema,nimejaribu ku-quote maelezo ya Chagonja kama alivyorekodiwa na VOA kwa hiyo nisionekane ni mimi niliyesema kwa sababu naona watu wanaacha hoja na kutuma mashambulizi kwangu.najua wewe ni mtu muelewa jikite kwenye hoja.
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,902
Likes
4,081
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,902 4,081 280
Mkuu wangu Mwita Maranya tunapaswa kujadili hizi kauli mbili za Chagonja juu ya Mbowe na Lema kama anatudanganya ama anasema ukweli,na sio mimi niliyesema,nimejaribu ku-quote maelezo ya Chagonja kama alivyorekodiwa na VOA kwa hiyo nisionekane ni mimi niliyesema kwa sababu naona watu wanaacha hoja na kutuma mashambulizi kwangu.najua wewe ni mtu muelewa jikite kwenye hoja.
Je, wewe unamwamini Chagonja kwa kiasi gani?
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Je, wewe unamwamini Chagonja kwa kiasi gani?
Nina tabia ya kutomwamini mtu yeyote Duniani,na hasa ukizingatia kwamba kuna wengine wanatembea hadi na sumu mifukoni yani wako tayari kuua wakati wowote ule!.ndiyo maana nimeleta hapa alichokisema wakati wa mahojiano na VOA ili tujadili kutokana na mazingira halisi ya tukio lenyewe!
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
62
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 62 145
Wana JF,

Chagonja amesema Mwenyekiti wa CDM Mbowe alikubali kupeleka ushihidi Polisi,lakini baadaye akakataa!

Kuhusu Lema Anasema alizungumza naye juu ya Tukio hilo na akasema wazi kwamba polisi hawakuhusika na tukio hilo na akasema kwamba aliwahi kuachiwa wosia kwamba asije akamsingizia mtu hata siku moja,kwa hiyo hawezi kusema uongo kwamba Polisi walihusika kwenye tukio hilo.na akaongeza kwamba alishuhudia wafuasi wao wakiwazuia Polisi wasimkamate Mtuhumiwa hadi akatokomea!.

SOURCE:VOA.

Oh!! Kumbe Nape ana naibu wake hapa JF??
 
O

Ongeauchoke

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
150
Likes
0
Points
33
O

Ongeauchoke

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
150 0 33
Aliongea nao wapi? Si wanalalamika kwenye TV kuwa wamejificha?
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Wasiokuwa chadema waondolewe humu haraka, mods toa hawa magamba

"To know the enemy is half the victory"
 

Forum statistics

Threads 1,272,639
Members 490,036
Posts 30,455,712