Mbowe akiachia uenyekiti CHADEMA, nani amrithi?

Mbowe akiachia uenyekiti CHADEMA, nani amrithi?

Mkuu hesabu ulijifunzia wapi hiyo 0+ huna tofauti na Gwajima aliyesema cheti cha division 0. Haya mambo ya namba muwaachie wenyewe jamani!
Akili zako zinaukungu
Elewa msemo wewe kibendera
Unaruka Mkojo unakanyaga Kinyesi
Pia hapo hujaelewa!
 
I like Sugu hasa alivyonata na biti ktk album yake "Ndani ya Bongo"
Kisiasa ana wafuasi wengi lakini, Kwakweli Sugu hana uwezo mkubwa wa kupangilia hoja zikaeleweka ukimlinganisha na Prof Jay
Nadhani that's something inborn
Ktk verse anaweza kupangilia, ila kisiasa, hamna kitu
 
Baada ya mkoa wake kufanya vizuri katika uchaguzi wa madiwani jana ukiizidi mikoa ya Arusha na Kilimanjaro, natoa wito kwa wanachadema kama itawapendeza basi huyu Sugu anafaa sana kumrithi Mbowe katika uchaguzi wa mwenyekiti mwakani. Nafahamu kuwa Singida ambayo pia imefanya vizuri itatoa mgombea urais. Kwenu ufipa nawasilisha!
People, get serious!
Mara Lema mara Sugu, are these top creams?? C'ooooon!
Kama hawa ndio mbadala wa mbowe basi kazi ipo!
 
Hivi kwa nini CCM hawataki Mbowe awe mwenyekiti wa Chadema? maana wanalalamika kuliko Chadema wenyewe. Inawauma nini kwa Mbowe kuwa mwenyekiti? Ukiona paka anamchagulia panya shimo la kuingia ujue kuna maslahi kayaona kwenye hilo shimo.
 
Baada ya mkoa wake kufanya vizuri katika uchaguzi wa madiwani jana ukiizidi mikoa ya Arusha na Kilimanjaro, natoa wito kwa wanachadema kama itawapendeza basi huyu Sugu anafaa sana kumrithi Mbowe katika uchaguzi wa mwenyekiti mwakani. Nafahamu kuwa Singida ambayo pia imefanya vizuri itatoa mgombea urais. Kwenu ufipa nawasilisha!
Mambo ya chadema yanakuwashia nini kama ww siyo chadema????
 
Baada ya mkoa wake kufanya vizuri katika uchaguzi wa madiwani jana ukiizidi mikoa ya Arusha na Kilimanjaro, natoa wito kwa wanachadema kama itawapendeza basi huyu Sugu anafaa sana kumrithi Mbowe katika uchaguzi wa mwenyekiti mwakani. Nafahamu kuwa Singida ambayo pia imefanya vizuri itatoa mgombea urais. Kwenu ufipa nawasilisha!
Hoja ya kijinga. Kwa hiyo Gambo na yy tuanze kumpigia chapuo ili awe m/kiti wa CCM baada ya ushindi wa kishindo kwenye maaneo ambayo tuliaminishwa ni ngome za CDM. Mbona mnaandika vitu vyepesi sana ambavyo hata kijana wa darasa la 4 anaweza akaandika?
 
SUGU hana tofauti saana na mbowe, ''oportunists'' ila yeye ni wa kisasa zaidi
 
Angalia usimponze Mh. Sugu! Aweza fanyiziwa na wenye chama kama wengine! Shauri yako..
Ila "Itapendeza" sana..
 
Kaanze na dikteta uchwara kwanza aruhusu demokrasi nchini na yeye uenyekiti wake wengine waruhusiwe kugombea tuone kama atathubutu kufanya hivyo.

Mbowe ni jabari ndani ya Chadema na uwepo wake umewafanya wahuni, wauaji na mafisadi wa MACCM kushindwa kupandikiza mapandikizi yenu ndani ya Chadema.

Mambo ya Ngoswe mwachieni Ngoswe wahuni wa MACCM haiwahusu chochote nani Mwenyekiti wa Chadema.

Kweli kabisa mkuu, Mbowe aruhusu democrasia
 
Was milele kama Gadafi au kumtoa hadi wazingire ofis kemwa vifaru kama kwa Mugabe ndio watamtoa.
 
Unaanda mpambano refa wako, uwanja wako na bado haitoshi unamfunga mpinzani wako mikono. Hapo ndo muanze kupigana. Hayo ndo ya ccm
Kwani huko mbeya chadema iliposhinda walitumia refa wa nani? Usiishi kwa kukaririshwa
 
Km alivyo dikteta ******** kwenye utawala wake ndivyo pia alivyo MbooWE chaman kwake. Akiachia itapendeza zaidi.
 
Baada ya mkoa wake kufanya vizuri katika uchaguzi wa madiwani jana ukiizidi mikoa ya Arusha na Kilimanjaro, natoa wito kwa wanachadema kama itawapendeza basi huyu Sugu anafaa sana kumrithi Mbowe katika uchaguzi wa mwenyekiti mwakani. Nafahamu kuwa Singida ambayo pia imefanya vizuri itatoa mgombea urais. Kwenu ufipa nawasilisha!
Mbowe akiwa hai!!!! Thubutu
 
Baada ya mkoa wake kufanya vizuri katika uchaguzi wa madiwani jana ukiizidi mikoa ya Arusha na Kilimanjaro, natoa wito kwa wanachadema kama itawapendeza basi huyu Sugu anafaa sana kumrithi Mbowe katika uchaguzi wa mwenyekiti mwakani. Nafahamu kuwa Singida ambayo pia imefanya vizuri itatoa mgombea urais. Kwenu ufipa nawasilisha!
agombee nyumbani kwenu na baba yako itapendeza
 
Back
Top Bottom