Mbona mi chichemi?


Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Baada ya kuiona sura ya mmakonde ikiwa na mikwaruzo kibao, mmasai akasema, 'rafikhi, mbona una mistari usoni? au chui ameparua wewe?.Mmakonde ?akamjibu, 'mbona we
umekaa uchi toka arucha hadi mwanja lakini mi chichemi?
 
ZENITH

ZENITH

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
775
Likes
243
Points
60
ZENITH

ZENITH

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
775 243 60
Huu sasa ugomvi!
 

Forum statistics

Threads 1,235,314
Members 474,525
Posts 29,217,809