Mbona Kenyan forums Tanzanians?


Naby Keita

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
2,874
Likes
939
Points
280
Naby Keita

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
2,874 939 280
Juu ya inferiority complex
Juu mnajua wakenya ndio wanaweza

"KENYA FORUM" hapa JF ndio inaleta profit .....sisi sio LDC wakenya wakitoka JF most of you wont have a reason to log in; JF will die
Shida nyinyi mnapenda kujipendekeza sana na kujishaua huku hamkualikwa na wala hamkulazimishwa kuja sasa kupewa nafas tu kwenye geto la msela unataka kujifanya kama vile we ndo mmiliki wa nyumba upumbavu wenu mpelekeane hukohuko kwenu
 
KweliKwanza

KweliKwanza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
3,074
Likes
2,228
Points
280
Age
26
KweliKwanza

KweliKwanza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
3,074 2,228 280
Nimepitia "News and current events" tanzanian forum, watz are very few! Thread inapita with, 0,1 or 2 comments! mingi sana hardly reaches 20 replies! maybe few. Lakini on Kenyan issues hapa muko kibao, macho na vidole!! why are u following with such interest? mko wengi hapa kushinda kenyans! kazi ni kuponda, kupinga na kujaribu kudunisha kenya., mbona? fact cant be changed with many words n winning a debate with selected facts to suit a bias, Tanzanians changieni mada kwa wingi kama munavyo fanya hapa on your forums!
Jamii forums imejawa na watanzania na wakenya
Bus kenyans ni kama asilimia0.1 ya tanzanians so tanzanians wanaona kama jamiiforums yote inawahusu
 
simba songea

simba songea

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2016
Messages
1,476
Likes
1,077
Points
280
simba songea

simba songea

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2016
1,476 1,077 280
Nimepitia "News and current events" tanzanian forum, watz are very few! Thread inapita with, 0,1 or 2 comments! mingi sana hardly reaches 20 replies! maybe few. Lakini on Kenyan issues hapa muko kibao, macho na vidole!! why are u following with such interest? mko wengi hapa kushinda kenyans! kazi ni kuponda, kupinga na kujaribu kudunisha kenya., mbona? fact cant be changed with many words n winning a debate with selected facts to suit a bias, Tanzanians changieni mada kwa wingi kama munavyo fanya hapa on your forums!
Mkuu chagua kuandika kwa lugha moja kiswahili hama kiingereza. Sijaelewa
 
simba songea

simba songea

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2016
Messages
1,476
Likes
1,077
Points
280
simba songea

simba songea

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2016
1,476 1,077 280
Nimepitia "News and current events" tanzanian forum, watz are very few! Thread inapita with, 0,1 or 2 comments! mingi sana hardly reaches 20 replies! maybe few. Lakini on Kenyan issues hapa muko kibao, macho na vidole!! why are u following with such interest? mko wengi hapa kushinda kenyans! kazi ni kuponda, kupinga na kujaribu kudunisha kenya., mbona? fact cant be changed with many words n winning a debate with selected facts to suit a bias, Tanzanians changieni mada kwa wingi kama munavyo fanya hapa on your forums!
Why Tanzania?

Kilimanjaro in Tanzania
Olduvai George in Tanzania
Magufuli in Tanzania
Nyerere in Tanzania
Kiba in Tanzania
Diamond in Tanzania

And also
Rooney in Tanzania!!???
 
The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
3,503
Likes
2,940
Points
280
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
3,503 2,940 280
si mfungue yenu wakuu,hii ni ya tz
 
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
2,762
Likes
1,942
Points
280
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
2,762 1,942 280
Nimepitia "News and current events" tanzanian forum, watz are very few! Thread inapita with, 0,1 or 2 comments! mingi sana hardly reaches 20 replies! maybe few. Lakini on Kenyan issues hapa muko kibao, macho na vidole!! why are u following with such interest? mko wengi hapa kushinda kenyans! kazi ni kuponda, kupinga na kujaribu kudunisha kenya., mbona? fact cant be changed with many words n winning a debate with selected facts to suit a bias, Tanzanians changieni mada kwa wingi kama munavyo fanya hapa on your forums!
Ukimaliza hapo unambie kwa nini magazeti ya Kenya siku hizi kila yakiandika habari yanailinganisha habari hiyo na hali ilivyo Tanzania!
 
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
2,762
Likes
1,942
Points
280
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
2,762 1,942 280
Love Nuru

Love Nuru

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
367
Likes
347
Points
80
Love Nuru

Love Nuru

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
367 347 80
Wakenya wote ni mbulula fulani hivi alafu marofa.
 
S

Sista Horn Kombe Masufuri

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2018
Messages
453
Likes
111
Points
60
S

Sista Horn Kombe Masufuri

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2018
453 111 60
Mtapata taabu sana nyie. Mbongo ni kiumbe dhaifu
 
The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
3,503
Likes
2,940
Points
280
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
3,503 2,940 280
Waliposema Kenyan forum kwani walimaanisha wasio wakenya wasihusike,na kuna tatizo gani ?
 
lun

lun

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2017
Messages
436
Likes
472
Points
80
lun

lun

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2017
436 472 80
Baba mwenye nyumba ana haki ya kuchk popote muda wote
 
O

OliloKE

New Member
Joined
Dec 3, 2018
Messages
4
Likes
5
Points
5
O

OliloKE

New Member
Joined Dec 3, 2018
4 5 5
Hatuna roho mbaya,,,mbona tusiwe marafiki azin tuwache kuvurugana????

Big Baba

[/QUOTE]
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,426