Mbona husomeki...

Mbona husomeki...

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Posts
1,632
Reaction score
481
funny49.jpg

Mmh mi sijamfamu anamaanisha nini hapa?!
Yaani 2do na watoto?
Au 2do ili kupata watoto?
 
Yaani mimi na yeye hapo to do ili tumfurahishe mtoto, si unaona hapo nimemshika mtoto mkono naenda kwa huo dada dogo akaone show ya weekend!!
 
Fanya sex kwa minajili ya kupata watoto tu.

Kwa maana nyingine, usiwe mtu wa kufanya sex ovyo ovyo tu...fanya na mkeo tu tena si kila wakati bali kwa malengo ya kupata watoto tu.

Ni kampeni ya kusisitiza watu kuacha umalaya.
 
Back
Top Bottom