Mbinu ya serikali kutaifisha IPTL na Pesa ya Manji

Mbinu ya serikali kutaifisha IPTL na Pesa ya Manji

Je alizipataje? Ziliingizwa kutoka nje au zilinunuliwa humu nchini? Anao mkataba wa ku supply magwanda ya jeshi?
KWAKO WEWE NA KUNDI LAKO LA WAJINGA MANJI NI MTU SPECIAL, SWALI HAWA WENGINE WAMEKUWA WAKIKAMATWA NA NGUO ZA JESHI WAMEKUWA WANAZIPATA WAPI NA KWA UJINGA WAKO HUOHUO HATA KAMA ANGEKUTWA NA BUNDUKI ZA KIVITA KWAKO NI HALALI DOLA ISIMKAMATE MNATETEA UPUMBAVU HATA AIBU HAMNA.
 
Serikali ina mbinu ya kuitaifisha IPTL kwasababu kuna matatizo ya umeme na hii kampuni wamiliki wake ni wa Tanzania. Baada ya kampuni ya Symbion kuondoa vifaa vyao serikali ina tatizo kubwa la umeme wa kutosha na hivyo wanajua IPTL ikisimamisha shughuli hakutakuwa na umeme wa kotosha na njia pekee na ya kirahisi ni kutaifisha kwa kisingizio cha kesi za uhaini na madai ya kodi. Wamewaogopa Symbion walionunua vifaa nya Richmond.... Vile vile Manji kabambikwa kesi ya uongo baada ya kesi ya madawa na uraia kukosa ushaidi hii ni kwa kisasi cha Magufuli kwa wafuasi wake Manji kufutia gari lake bendera ya CCM na sasa wanasingizia uhaini kwa kuiba nguo za jeshi wengine kwenye kesi ni wasindikizaji tu
Mkuu mbona ueleweki, nini hoja yako?
 
Salsa kama manji alikuwa mzabuni kwanini Leo wanamgeuka.Jamani cheo ni dhamana Manji atendewe haki
 
Mwenzako akinyolewa zako tia maji. Mnaoshabikia wenzenu kiwa matatizoni subirini, ni suala la muda tu dawa ikiwaingia vyema mtaelewa. I cannot get right within injustice. Leo wao kesho wewe. Ukiona mwenzio anaonewa shabikia maana uonevu hauna ndugu, dhuluma haina mwenyewe. Leo kina Nape, na mama Nagu wapo bungeni wanauliza maswali ya nyongeza ukirejea kauli zao miaka micache ilopita walikuwa salama huku watu wakiumia.

Sent from my TECNO-L8Plus using JamiiForums mobile app
 
Serikali ina mbinu ya kuitaifisha IPTL kwasababu kuna matatizo ya umeme na hii kampuni wamiliki wake ni wa Tanzania. Baada ya kampuni ya Symbion kuondoa vifaa vyao serikali ina tatizo kubwa la umeme wa kutosha na hivyo wanajua IPTL ikisimamisha shughuli hakutakuwa na umeme wa kotosha na njia pekee na ya kirahisi ni kutaifisha kwa kisingizio cha kesi za uhaini na madai ya kodi. Wamewaogopa Symbion walionunua vifaa nya Richmond.... Vile vile Manji kabambikwa kesi ya uongo baada ya kesi ya madawa na uraia kukosa ushaidi hii ni kwa kisasi cha Magufuli kwa wafuasi wake Manji kufutia gari lake bendera ya CCM na sasa wanasingizia uhaini kwa kuiba nguo za jeshi wengine kwenye kesi ni wasindikizaji tu
Nataman nikutukane lakn nakusamehe tu..
Akili yako ni uzao wa mbwa
 
Serikali ina mbinu ya kuitaifisha IPTL kwasababu kuna matatizo ya umeme na hii kampuni wamiliki wake ni wa Tanzania. Baada ya kampuni ya Symbion kuondoa vifaa vyao serikali ina tatizo kubwa la umeme wa kutosha na hivyo wanajua IPTL ikisimamisha shughuli hakutakuwa na umeme wa kotosha na njia pekee na ya kirahisi ni kutaifisha kwa kisingizio cha kesi za uhaini na madai ya kodi. Wamewaogopa Symbion walionunua vifaa nya Richmond.... Vile vile Manji kabambikwa kesi ya uongo baada ya kesi ya madawa na uraia kukosa ushaidi hii ni kwa kisasi cha Magufuli kwa wafuasi wake Manji kufutia gari lake bendera ya CCM na sasa wanasingizia uhaini kwa kuiba nguo za jeshi wengine kwenye kesi ni wasindikizaji tu
Mkuu uliwahi kutumikia JKT au JW hata mgambo au kuwa classmonitor?
 
Na wewe unakulupuka tu, hujui hata palipo anzia, eti nguo za jeshi 5000!! Pole ndio umeingia juzi humu sasa unataka uanze kuchangia. Waulize wenzako, godown ya quality ilikutwa na nini? Sio Manji, eti wamemkamata Manji, Mungu yupo anejua hila zote. Kwetu sisi mtajificha kwa yoga wenu, ila iko siku isiyona jina hila zote zitakuwa peupe.

Mkuu;
Tenda haki tu hakuna ubaya wowote. Hivi kati yangu mimi na weye aliyekurupuka ni nani?? Si ungejibu tu kama kumsaidia asojua?? Kwa nini mnamsimanga kipofu ati kakurupuka mbio huku haoni?? Eleza unachokijua ili hata hao waliojiunga leo kama mimi tuelewe. Pia tufundishe wageni namna ya kuchangia na thread zipi tuchangie na zipi tuweke mbali na watoto
 
KWA UPUMBAVU WAKO MANJI YUKO SAWA KUMILIKI NGUO ZA JESHI NDANI YA NCHI HII NA ASIHOJIWE? VIBARAKA BADO MPO TU
Sasa mtu mlimpa kazi ya Ku supply vifaa vya jeshi ikiwemo sare na vifaa vya ofisini, ulitegemea akivipokea toka kwa mtengenezaji aviweke uwanja wa taifa au? Hata, endelea kusifia maji yasiyojaa kwenye tenga.
 
Mwisho wa ubaya ni aibu.
Miaka kumi (kama itakuwa) sio mingi. Kuwe na akiba ya maneno na matendo.
 
Mkuu;
Tenda haki tu hakuna ubaya wowote. Hivi kati yangu mimi na weye aliyekurupuka ni nani?? Si ungejibu tu kama kumsaidia asojua?? Kwa nini mnamsimanga kipofu ati kakurupuka mbio huku haoni?? Eleza unachokijua ili hata hao waliojiunga leo kama mimi tuelewe. Pia tufundishe wageni namna ya kuchangia na thread zipi tuchangie na zipi tuweke mbali na watoto
Ok, ghala la Quality kumekutwa na jozi za vitambaa vya nguo zinazofanana na za jeshi, wakaenda mbali kidogo na mihuri ya taasisi za serikali. Unielewe hapo. Sasa je, si wangeanza kufanya upelelezi wao ili wajilidhishe zinaenda wapi, au kama ni kushona sare za jeshi ni jeshi lipi? Haya mihuri wakatuolodheshea karibu yote ni ya kambi za kijeshi tena za serikali, sasa hapo ukiunganisha dot utajua kuwa, kumbe quality na jeshi wananasaba furani. Kwahiyo kwasisi tunaoshughulisha ubongo, tukajua tu kuna namna furani hapa.

Sent from my Infinix HOT 4 Lite using JamiiForums mobile app
 
Serikali ina mbinu ya kuitaifisha IPTL kwasababu kuna matatizo ya umeme na hii kampuni wamiliki wake ni wa Tanzania. Baada ya kampuni ya Symbion kuondoa vifaa vyao serikali ina tatizo kubwa la umeme wa kutosha na hivyo wanajua IPTL ikisimamisha shughuli hakutakuwa na umeme wa kotosha na njia pekee na ya kirahisi ni kutaifisha kwa kisingizio cha kesi za uhaini na madai ya kodi. Wamewaogopa Symbion walionunua vifaa nya Richmond.... Vile vile Manji kabambikwa kesi ya uongo baada ya kesi ya madawa na uraia kukosa ushaidi hii ni kwa kisasi cha Magufuli kwa wafuasi wake Manji kufutia gari lake bendera ya CCM na sasa wanasingizia uhaini kwa kuiba nguo za jeshi wengine kwenye kesi ni wasindikizaji tu
Thibitisha kwa ushahidi ulio Wazi tuhuma zako dhidi ya Serikali kuwa ina Mbinu za kutaifisha IPTL na siyo kuandika uzushi. WITO. chombo cha TCRA shughulikeni na watu kama hawa ili wawe wanathibitisha tuhuma zao.
 
Kusema Ukweli, Kuhusu IPTL Me Naweza Unga Mkono Japo Ni Biashara Ilifanyika Kihalali Lkn Ilikua Na Nia Mbaya Kwa Nchi. Yaan Wahusika Hawakua Na Uzalendo Ss Knyume Chake Ni Uhaini. Lkn Kwa Swala Na Sare Na Mihuri Dah Me Hainiingii Akirini Na Nahc Kwa Mtu Asiye Na Mihemko Ya Kshabk Anaweza Jiuliza Hili. Kwan Serikali Mwanzo Ilipompa Hzo Tenda Ilitumia Utaratibu Gan? Nadhan Inapo Kataza Inapaswa Kutumia Utaratibu Mzr Na Kuwapa Deadline. Hzo Sare Kwan Wamezikuta Znatumiwa Sehemu? Nyerere Aliwah Kusema Katiba Yetu Sio Nzuri Mtu Anaweza Kua Hata Dikteta Halafu Akistaafu Katiba Inamlinda. Me Namkubali Magu Lkn Asijisahau, Azibe Mianya Na Kukata Mirija Iliyokua Inanyonya Nchi, Watakao Ona Pagumu Watakimbia Wenyewe Lkn Co Kudili Na Mtu Personally. Mfano Manji Toka Swala La Madawa Hadi Leo Ni Dhahiri Was Targeted. Me Ni Mkristo Na Naishi Na Watu Na Nimefanyiwa Mengi Lkn Bado Nawaombea Heri.
 
Sasa mtu mlimpa kazi ya Ku supply vifaa vya jeshi ikiwemo sare na vifaa vya ofisini, ulitegemea akivipokea toka kwa mtengenezaji aviweke uwanja wa taifa au? Hata, endelea kusifia maji yasiyojaa kwenye tenga.
KAMA ALIKUWA SUPPLIER WA NGUO ZA JESHI SERIKALI IMEMGEUKA NA KUMSHTAKI KWA SABABU GANI NAOMBA UTUAMBE WEWE UNAYEJUA UKWELI KWAKUWA TAAARIFA ZA DOLA NI YA UWONGO KWAKO. LETA UKWELI UNAOUFAHAMU NA SABABU ZA DOLA KUMGEUKA.
 
Mihuri walienda nayo mifukoni wamembakia kesi ujue magufuli ana visasi na Manji anafanya kila njia amkomoe, kama tatizo ni uvunjaji sheria mbona Lugumi hajakamatwa? Mmiliki wa vyeti feki Daud Bashite yupo free, aliyenunua kivuko feki mbona hashitakiwi?


True wameenda na mihuli
 
Ok, ghala la Quality kumekutwa na jozi za vitambaa vya nguo zinazofanana na za jeshi, wakaenda mbali kidogo na mihuri ya taasisi za serikali. Unielewe hapo. Sasa je, si wangeanza kufanya upelelezi wao ili wajilidhishe zinaenda wapi, au kama ni kushona sare za jeshi ni jeshi lipi? Haya mihuri wakatuolodheshea karibu yote ni ya kambi za kijeshi tena za serikali, sasa hapo ukiunganisha dot utajua kuwa, kumbe quality na jeshi wananasaba furani. Kwahiyo kwasisi tunaoshughulisha ubongo, tukajua tu kuna namna furani hapa.

Sent from my Infinix HOT 4 Lite using JamiiForums mobile app

Aksante sana mkuu;
Swali bado ni je, iweje na ninachoona hapo ni kuwa huyu mtu dot zinaonesha kuwa ni zimwi likujualo kwao, kwa nini wamtie ndani?? Kawarusha 10%? Au?
 
KAMA ALIKUWA SUPPLIER WA NGUO ZA JESHI SERIKALI IMEMGEUKA NA KUMSHTAKI KWA SABABU GANI NAOMBA UTUAMBE WEWE UNAYEJUA UKWELI KWAKUWA TAAARIFA ZA DOLA NI YA UWONGO KWAKO. LETA UKWELI UNAOUFAHAMU NA SABABU ZA DOLA KUMGEUKA.
Kama unaamini dola ndio msema kweli, kwanini mnamkamata Singh na Rugemalira Wakati pesa si za serikali kama alivyosema kiongozi wa dola iliyopita. Kwanini Ngereja hakuzirudisha kwa Rugemalira akazipeleka Serikalini huku akijua si za serikali, au wewe ni mwerevu kuliko aliyewahi shikilia dhamana ya wizara husika. We unasemaje pesa ni za serikali kama dola ya leo inavyosema au si ya serikali kama dola iliyopita inavyoamini.
 
Back
Top Bottom