Mbinu ya serikali kutaifisha IPTL na Pesa ya Manji

Mbinu ya serikali kutaifisha IPTL na Pesa ya Manji

yu re right. manji kawaweka ndani weng sana na kuwaharibia maisha

Hebu tumpe nafasi manji naye aishi kama shetani wa kuzimu! Kaisulubu sana hii nchi na maskini wake...kuna watu wako keko kwa sababu yake! Ngoja naye aonje ladha ya upande wa pili
 
Iyo mitambo itaifishwe tuu.

Ila hapo kwa manji nawaambia maccm yaache siasa za chuki.
 
kwani nguo na vifaa vingine alivokutwanavyo manji, serekali hutengenezea wapi? na kama hutolewa tenda kwa wafanyabiashara au kampuni, ni kampuni gani hizo zilizopewa hizo tenda? quality group haipo ktk hizo?
 
We jamaa hujanielewa! ulicho andika kinaonyesha baadhi yenu mnavyopenda inferiority yani unalinganisha mababu zetu wa miaka iyo kuwajustify hawa wezi wasomi wengine waliosomeshwa bure kwa fedha za serikali ili makosa yaliotendwa na Babu zetu yasijirudie, kwani nao walikuwa hawajui kusoma na kuandika? IPTL niya watz ingekuwa wazungu mngesingizia wametuzidi usmart! acheni maigizo ya double standards kamateni nawalio pitisha na kusaini mikataba iyo wewe unayoiita ya kihalifu
Nadhani ungetumia kichwa chako kufugia nywele ingekutosha kwahiyo msomi awezi kuwa fisadi ??? Na kula njama na wawekezaji kuingia mikataba ya kifisadi[emoji10] stupid manki
 
KWA UPUMBAVU WAKO MANJI YUKO SAWA KUMILIKI NGUO ZA JESHI NDANI YA NCHI HII NA ASIHOJIWE? VIBARAKA BADO MPO TU
Acha ujinga wako, Manji anaweza kumiliki nguo za jeshi? Na wewe umeingizwa mkenge mjinga sana wewe!!
 
Jamani, mwenzenu nihurumieni. Swali langu ni kuwa; Je, Manji alikuwa anapewaga tenda ya kushona hizo nguo za hilo jeshi au ndio alitaka kuanzisha jeshi lake?? Kwa sababu, haiwezekani mtu aibuke tu huko ajitangazie uwezo wa kushona maguo ya jeshi (kama letu vile). Iniforms 5000. Wacha weee. Baada ya kushona, alikuwa azipeleke Kibiti au Amboni?? Nilitanguliza samahani lakini, msije nitukana au kunipa majina.
Mpaka mihuri!!! Jamani, kuna kitu hakiko sawa hapa. Halaf uyaweke mambo hatari namna hiyo hapo hapo darisalama!!!! Nadhani Manji ugonjwa aliolazwa nao kaupata siku nyingi. Haiwezekani kuwa kaanzwa jana. Hakika ni mgonjwa huyo tumwombee.
Na wewe unakulupuka tu, hujui hata palipo anzia, eti nguo za jeshi 5000!! Pole ndio umeingia juzi humu sasa unataka uanze kuchangia. Waulize wenzako, godown ya quality ilikutwa na nini? Sio Manji, eti wamemkamata Manji, Mungu yupo anejua hila zote. Kwetu sisi mtajificha kwa yoga wenu, ila iko siku isiyona jina hila zote zitakuwa peupe.
 
Jamani, mwenzenu nihurumieni. Swali langu ni kuwa; Je, Manji alikuwa anapewaga tenda ya kushona hizo nguo za hilo jeshi au ndio alitaka kuanzisha jeshi lake?? Kwa sababu, haiwezekani mtu aibuke tu huko ajitangazie uwezo wa kushona maguo ya jeshi (kama letu vile). Iniforms 5000. Wacha weee. Baada ya kushona, alikuwa azipeleke Kibiti au Amboni?? Nilitanguliza samahani lakini, msije nitukana au kunipa majina.
Mpaka mihuri!!! Jamani, kuna kitu hakiko sawa hapa. Halaf uyaweke mambo hatari namna hiyo hapo hapo darisalama!!!! Nadhani Manji ugonjwa aliolazwa nao kaupata siku nyingi. Haiwezekani kuwa kaanzwa jana. Hakika ni mgonjwa huyo tumwombee.
Na wewe unakulupuka tu, hujui hata palipo anzia, eti nguo za jeshi 5000!! Pole ndio umeingia juzi humu sasa unataka uanze kuchangia. Waulize wenzako, godown ya quality ilikutwa na nini? Sio Manji, eti wamemkamata Manji, Mungu yupo anejua hila zote. Kwetu sisi mtajificha kwa uoga wenu, ila iko siku isiyona jina hila zote zitakuwa peupe.
 
Ikiwezekana wanyongwe kabisa, wametusumbua sana hawa jamaa
 
Hakuna tatizo coz ni hela zetu walituibia sisi, natoa pongezi kama watafanikisha hayo
 
Yaani we we ni mjinga uliepitiliza! Manji ni MHALIFU KAMA WAHALIFU WENGINE, HIVYO SUBIRI SHERIA IWEKE KATIKA MIZANI HIZO TUHUMA, HAKI ITAJULIKANA
 
Nadhani ungetumia kichwa chako kufugia nywele ingekutosha kwahiyo msomi awezi kuwa fisadi ??? Na kula njama na wawekezaji kuingia mikataba ya kifisadi[emoji10] stupid manki
Ulielewa nilichoandika! Au Umejibu usichoelewa.
 
Back
Top Bottom