Mbinu ya serikali kutaifisha IPTL na Pesa ya Manji

Mbinu ya serikali kutaifisha IPTL na Pesa ya Manji

Serikali ina mbinu ya kuitaifisha IPTL kwasababu kuna matatizo ya umeme na hii kampuni wamiliki wake ni wa Tanzania. Baada ya kampuni ya Symbion kuondoa vifaa vyao serikali ina tatizo kubwa la umeme wa kutosha na hivyo wanajua IPTL ikisimamisha shughuli hakutakuwa na umeme wa kotosha na njia pekee na ya kirahisi ni kutaifisha kwa kisingizio cha kesi za uhaini na madai ya kodi. Wamewaogopa Symbion walionunua vifaa nya Richmond.... Vile vile Manji kabambikwa kesi ya uongo baada ya kesi ya madawa na uraia kukosa ushaidi hii ni kwa kisasi cha Magufuli kwa wafuasi wake Manji kufutia gari lake bendera ya CCM na sasa wanasingizia uhaini kwa kuiba nguo za jeshi wengine kwenye kesi ni wasindikizaji tu
nenda kapate maelekezo kwa mara nyingn coz aliyekutuma,, akupange tena hiki ulichokiandika ni upupu usiokua na kifani jombaaa, yani ni shuduuuuu
 
Rais alikwisha sema sitaki kuona unifo za askari wetu zinatengezwa na raia na akatoa onyo kuwa ukikutwa nazo utawajibika. Na hili akilizungumza alipotembelea Makao makuu ya Jeshi la magereza karibu miezi mitatu imepita. Sasa toka tangazo hilo la rais kuzuia watu binafsi kujishughulisha na biashara ya kuuza uniform za majeshi mpaka sasa, kwa nini Manji hakusalimisha mzigo huo? Kama siyo dharau kwa amri jeshi wetu ni nini!? Lazima aipate anayostahili bila kujali yeye ana cheo gani katika chama ama jamii

unategemea kampuni iliyoingia gharama zake kuagiza na kutengeneza 5,000 uniforms izikusanye na kuzisalimsiha uniforms BURE kisa kiongozi karopoka kuwa hataki kitu flani?

CHUKI yetu kwa waTanzania wenye asili ya india imefika pabaya sasa.

Mkapa hakukosea kuita watu wapumbav*
 
Nchi bado inawajinga wengi sana wapo upande flan kama tafiti zinavyosema........
Upande upi? wa aliyeuza nyumba za serikali akajiuzia nyumba kibao akazigawa kwa mdogo wake na ingine kwa hawala? au kwa mwakyembe aliyepeleka ukabila bandarini na kusababisha wizi huku treni kwenda Airport ukawa mladi hewa wakatafuna pesa zake, au ni upande wa anayemiliki vyeti feki alitetengeneza list akawablackmail watu na kuwachukulia magari na unga wao akaenda kuuza South Africa? Upande Upi fafanua vizuri kabla hujapewa madudu ya ununuzi wa ndege, ujenzi wa Chato international Airport, ujenzi wa reli na ukarabati wa bandari huku Wajanja wakikwamisha ujenzi wa bandari ya Bagamoyo ili wapate kula 10% ya ukarabati wa bandari ya Dsm.
 
Serikali ina mbinu ya kuitaifisha IPTL kwasababu kuna matatizo ya umeme na hii kampuni wamiliki wake ni wa Tanzania. Baada ya kampuni ya Symbion kuondoa vifaa vyao serikali ina tatizo kubwa la umeme wa kutosha na hivyo wanajua IPTL ikisimamisha shughuli hakutakuwa na umeme wa kotosha na njia pekee na ya kirahisi ni kutaifisha kwa kisingizio cha kesi za uhaini na madai ya kodi. Wamewaogopa Symbion walionunua vifaa nya Richmond.... Vile vile Manji kabambikwa kesi ya uongo baada ya kesi ya madawa na uraia kukosa ushaidi hii ni kwa kisasi cha Magufuli kwa wafuasi wake Manji kufutia gari lake bendera ya CCM na sasa wanasingizia uhaini kwa kuiba nguo za jeshi wengine kwenye kesi ni wasindikizaji tu
Mna kazi kweli safari hii mtatengeneza kila wazo mnalofikiri kwa masaburi yenu.!!! mwisho wa siku kwenye ukweli uongo huwa unajitenga.
 
unategemea kampuni iliyoingia gharama zake kuagiza na kutengeneza 5,000 uniforms izikusanye na kuzisalimsiha uniforms BURE kisa kiongozi karopoka kuwa hataki kitu flani?

CHUKI yetu kwa waTanzania wenye asili ya india imefika pabaya sasa.

Mkapa hakukosea kuita watu wapumbav*
mtu aliagiza mzigo kwa pesa zake walikubaliana lakini cha ajabu magufuli akaamua kuvunja mikataba kwa njia haramu alitaka wazabuni wazurumiwe mali zao? hizo njia za kumyanyasa manji watanzania wamezibaini hata akifanikiwa kumfunga jela haitasaidia kumuondolea neno visasi.
 
Mkuu hujui
Na hujishughulishi kujua kwanini anazo kwa kifupi Yule ni mzabuni WA hizo uniform ni mihuri kwa miaka sasa kipitia quality group ilitakiw kampuni ishtakiwe ila jiulize why him
Acha uzwazwa wewe hii habari umesimuliwa na wafuasi wa huyu mnyang'anyi wa kokobeach?!
 
mtu aliagiza mzigo kwa pesa zake walikubaliana lakini cha ajabu magufuli akaamua kuvunja mikataba kwa njia haramu alitaka wazabuni wazurumiwe mali zao? hizo njia za kumyanyasa manji watanzania wamezibaini hata akifanikiwa kumfunga jela haitasaidia kumuondolea neno visasi.

Tumechagua hovyo sana hii awamu. Sijui tumemkosea nini mungu.
 
Mna kazi kweli safari hii mtatengeneza kila wazo mnalofikiri kwa masaburi yenu.!!! mwisho wa siku kwenye ukweli uongo huwa unajitenga.
Ukweli upi uongo hujitenga? Bashite mbona hana vyeti penye Ukweli CCM huwa mnafumba macho bila Aibu, Rais wa awamu ya 6 atamshitaki magufuli kwa ufisadi wa ujenzi wa uwanja wa ndege chato na kununua ndege kwa cash huku Bashite akiwa dalali kwa kushirikiana na GSM , akimaliza mda wake atakuwa na kesi nyingi kama marehemu chiluba
 
Tumechagua hovyo sana hii awamu. Sijui tumemkosea nini mungu.
Mkuu mtukufu hakuchaguliwa bali ni uchakachuaji ndiyo ulimpeleka ikulu wa kulaumiwa ni January makamba mkuu wa kitengo cha uchakachuaji.
 
Jiongeze wewe. Acha kukurupuka ovyoo. Manji ni supplier wa mavazi ya JWTZ kwa mkataba halali. Kumkamata supplier akiwa na materials anayopaswa kusupply ni upumbavu.
Kama ni hivyo kabachori kaiba nchi na kuitia mfukoni
 
Mkuu mtukufu hakuchaguliwa bali ni uchakachuaji ndiyo ulimpeleka ikulu wa kulaumiwa ni January makamba mkuu wa kitengo cha uchakachuaji.
Aliko anajuta., maana hili dude tuliloliamsha hamu hatuna
 
Mihuri walienda nayo mifukoni wamembakia kesi ujue magufuli ana visasi na Manji anafanya kila njia amkomoe, kama tatizo ni uvunjaji sheria mbona Lugumi hajakamatwa? Mmiliki wa vyeti feki Daud Bashite yupo free, aliyenunua kivuko feki mbona hashitakiwi?
Thibitisha kauli yako wewe. Acha kuropokaropoka tu wewe
Mkuu kwahiyo Nguo alikuwawa anazifanyia Nini?
ana kundi la askari la kufanya ualifu? Waza kwa hekima kidogo
Kwanza mi sii shabiki wa yanga wala chama chochote so Sina mawazo ya kushikiwa kuhusu Manji mi nimeona tu anaonewa
 
Mkuu sidhani kama ulishirikiana na halmashauri ya ubongo wako kabla ya kupost hii mada?
 
Mbona comments zetu ni kama hazina reasoning. Tangu lini wahindi wamekuwa na unterest ya ugaidi zaidi ya biashara?
 
Watu uelewa ni mdogo wanalazimisha kujadili vitu vikubwa ambavyo hawana uelewa navyo hata kidogo!!
OK fine..manji ni supplier wa mihuli na sare lkn anaruhusiwa kumiliki ziada? Maana kama ni kusupply anapata tenda ya idadi inayotakiwa na kupeleka panapohusika kwa wakati, inakuwaje sasa ana mihuli halafu na Sare za ziada kila wakati halafu MTU unaleta ushabiki hapa? Huoni hilo ni tatizo yaani mtu anakuwa na mihuli ya ofisi nyeti mpaka za pm eti supplier?
Wabongo hatuko serious kufikiri
Manji anavuna aliyopanda. Pole yake
 
Back
Top Bottom