Mbinu ya kumtimua mama mkwe mkorofi...

Mbinu ya kumtimua mama mkwe mkorofi...

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
219,502
Reaction score
911,255
Mama mkwe akiwa anawatembeleeni khalafu habanduki basi huyu njemba wa kenya aliyafanya haya na mama mkwe aliishia bila ya kupenda..............huyu njemba alikuwa Kispigis

1) Siku za awali alichinja vitoweo murua kumkaribisha maana walikuwa hawajamwona siku nyingi.........

2) Baadaye walimpa makanyagio na kichwa kumjulisha..mama wakati wa kurudi kwenu umewadia..........lakini mama mkwe hakusikia........

3) Mama mkwe alipokuwa kanogewa njemba siku ya X-Mas akatia mtindi balaa na akarudi nyumbani kuhoji imekuwaje.................................

Jisomee bandiko hili kujua kilichotokea...................
Man sends away mother-in-law in style
 
Duh.....kazi ipo! Pombe mbaya sana! Kule 'kwetu' hii ingekuwa kesi kubwa sana.
 
ukiona ngangania sna sana mpe 2 jiko awe anapika
 
Mama mkwe akiwa anawatembeleeni khalafu habanduki basi huyu njemba wa kenya aliyafanya haya na mama mkwe aliishia bila ya kupenda..............huyu njemba alikuwa Kispigis

1) Siku za awali alichinja vitoweo murua kumkaribisha maana walikuwa hawajamwona siku nyingi.........

2) Baadaye walimpa makanyagio na kichwa kumjulisha..mama wakati wa kurudi kwenu umewadia..........lakini mama mkwe hakusikia........

3) Mama mkwe alipokuwa kanogewa njemba siku ya X-Mas akatia mtindi balaa na akarudi nyumbani kuhoji imekuwaje.................................

Jisomee bandiko hili kujua kilichotokea...................
Man sends away mother-in-law in style

Dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislikedislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike.........
 
Umenikumbusha vile vitabu walivyosoma vijana wa zamani! Kuna kimoja kilisema mgeni siku ya nne, mpe jembe akalime, siku ya kumi mtoe mita kwa mateke na mangumi!
 
Duh.....kazi ipo! Pombe mbaya sana! Kule 'kwetu' hii ingekuwa kesi kubwa sana.

SMU kesi wapi na mtu analinda mkate wake ambao unaishia akiona........
 
Mbona sijaona kituko chochote alichofanyiwa mama mkwe ?

He arrived home calling out her name, a taboo among the Kipsigis, and asking what else she wanted.
"I slaughtered a goat when you came and you ate even the hooves! I no longer see a chicken around my compound because you are the Kipunpung'it (mongoose) in my house!" he shouted.

Then in his drunkenness, he took off his shirt so that neighbours could see how ‘thin' he had grown since the arrival of the ‘Kipunpung'it'.

Well, the trick worked because his mother-in-law left the next day swearing she would never set foot in his house again.
The next morning, when told what had transpired, Kipchomber also swore he would never drink again, but his friends know that the oath will only hold until the next Christmas.

PakaJimmy kama hivi siyo vituko basi tena.........
 
Dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislikedislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike dislike.........

Pole prianka lakini ni kinywaji tu kilimfikisha kule njemba...................haikuwa ni yake kumsambaratisha mama mkwe............
 
Umenikumbusha vile vitabu walivyosoma vijana wa zamani! Kuna kimoja kilisema mgeni siku ya nne, mpe jembe akalime, siku ya kumi mtoe mita kwa mateke na mangumi!
Sometimes huyu mama mkwe alilowea kabisa hata kuku wote uwani ilibidi wachinjwe na akawala..............
 
sioni kama busara kumtimua mama aliyekuzalia mme/mke kisa mkorofi huo ukorofi wake ndio unauona sasa wakati amesota sana na wewe jua ,mvua yake.angetumia busara,PEPO YA MTOTO IPO CHINI YA NYAYO ZA wazazi wake na hasa MAMA,
 
sioni kama busara kumtimua mama aliyekuzalia mme/mke kisa mkorofi huo ukorofi wake ndio unauona sasa wakati amesota sana na wewe jua ,mvua yake.angetumia busara,PEPO YA MTOTO IPO CHINI YA NYAYO ZA wazazi wake na hasa MAMA,

ummu kulthum mapenzi ya Muumba ni wakwe wakae kwao....na wanapokuja kukutembelea wajue wanapaswa kurudi kwao siyo waloeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Mke wa jamaa naye ajakuja mtimua mama mkwe wake, sijui jamaa atajisikiaje: Mkuki kwa nguruwe, kwa binadamu mchungu.
 
Back
Top Bottom