Mbinu mbalimbali za kumzalisha mwanamke

Mbinu mbalimbali za kumzalisha mwanamke

Inategemea na kalenda ya mwanamke na pia uimara wa manii zako. Kuna mtu kasugua sana miaka saba hola hadi akasaidiwa na wachina mbegu zikakamuliwa kama ng'ombe zikaenda kurutubishwa kwenye maabara then zikapandikizwa kwa mama,ila mtoto ana vielement vya kishivo kabisa. Kutia mimba ni zaidi ya kupiga paipu na kufungulia koki.

Sent from my Nokia 5.1 Plus using JamiiForums mobile app
Vielement vya kishivo ndo vinakuaje i say?.. nimejikuta nacheka mwenyewe.
 
Hii style inapachika mimba haraka sana hadi kwa wagumba
67890.jpg
 
Kutoka na vijana wengi kukosa nguvu za kiume, story nyingi zimezuka kwenye vijiwe vya kahawa kuhusu mbinu mbalimbali za kumzalisha mwanamke,

1. Style ya kifo cha mende . hii imepata alama nyingi sana, wanawake wengi waliohojiwa wanasema wakitaka kutundikwa mimba ,basi hutumia hii style.

2. Kupiga goli nyingi. Hii imependekezwa na vijana wengi kwamba ukimpania mwanamke kumpa mimba basi siku hiyo piga kazi siyo mchezo hata kwa kunywa energy, alkasusu au vidonge vya erector.

3. Kumlewesha. Kuna utafiti ulionyesha mimba nyingi hutokea wapenzi wakiwa wamelewa, hivyo kama unamwinda kumpa mimba amebwia K vant za kutosha viungo vyake vyote vinalegea hivyo ukilenga tu imo.

4. Dogy style. Hii nayo inapelekea kumpachika mimba haraka sana sababu ya deep penetration.

Sent from my Infinix X622 using JamiiForums mobile app
Mwongooo kabisa ww,, kushika mimba kwa mwanamke hakuna uhusiano wowote na uliyotaja,

Mimba lazima utambue kwamba ni majaliwa ya Mungu mwenyewe ikifuatiwa na isbabu, yawezekana sana mwanamke ukamgaragisha juu juu tu yale matone ya manii tena nje bas ikawa sababu mwanamke kushika mimba

wako watu tele hawakuwaingilia wake zao sawasawa na mwanamke anapata ujauzito mtoto akizaliwa ni baba yake mtupu, wapo waliozikana mimba namna hiyo lakini baada mtoto kuzaliwa Mungu amemleta babayake mtupu

ingawa na sex yenyew pia ni sababu lakini hakuna geretii yeyote kumfanya sana mwanamke au kidogo sijuwi kwa styli hii ama ile ni uongoo hakuna uhusiano,

Ni kumuomba Mungu tu kwenye ndoa Allah akujaalie mtoto. Mapenzi watu wanafanya mpaka wanazeeka kama Allah hajataka ndio hakuna namna unatakiwa umshkuru sio waganga siji nini
 
Na vip kuhusu yule alie pata mimba ya babake baada ya kujifutia taulo alilojipangusia baake baada kupiga bao mkuu? Hilo unalizungumziaje na pia Serikali nayo ina maoni gani mkuu?
 
Kwa wanawake kizazi cha leo kushika mimba ni maamuzi yake,hivyo kwa sasa mwanamke asipoamua kushika mimba hashiki kweli,maana 95%wanatumia madonge ya kuua shahawa zetu,,au wanaweka magogo kwenye mikono !!sijui vijiti,,hivyo hata usugue K mpaka itoe harufu chumba kizima bado hawezi shika mimba
 
Bila kumlenga mtu yeyote yule....

Naongelea nilichokiona kwenye jamii na wengine wameishia kusema ni asili ya mwanaume....😏

Hapa mwanaume anaelimisha wenzie namna ya kutungisha mimba kwa urahisi kwa mwanamke.

Huko kwenye jamii kweli wanawake wengi wanapata mimba na wanaachiwa kulea watoto wenyewe na ni chanzo kikubwa cha watoto wa mitaani.

Asilimia kubwa ya wanaume wana watoto wa ujanani kabla hawajaoa wenyewe wanaita watoto wa kujifunzia pulling and push.

Madhara ya kupachika mimba kiholela ni makubwa mno kwenye jamii, ikibidi kushiriki ngono vaa condom ama laah uwe umejiandaa kuwajibika na kiumbe kitachozaliwa hadi anafikisha miaka 25.

Hapo nimejitahidi kufupisha.

Swali: akishashika mimba.... nini kinafuata...?!

Utashikisha mimba wanawake wangapi..!??

Halafu....!!!???

Naongelea nilivyoviona kwenye jamii nnazoishi hapahapa Tanzania.
Wewe Mrembo umejaaaliwa mambo mengi Sana,nilidhani una akili tu,kumbe una akili,busara na maarifa.
Pamoja na elimu,ujuzi na maarifa yako ya kimahaba.
Safi wewe utakua Ni mama Bora kabisa.
 
Wewe Mrembo umejaaaliwa mambo mengi Sana,nilidhani una akili tu,kumbe una akili,busara na maarifa.
Pamoja na elimu,ujuzi na maarifa yako ya kimahaba.
Safi wewe utakua Ni mama Bora kabisa.

Asante Leevan.
 
Kutoka na vijana wengi kukosa nguvu za kiume, story nyingi zimezuka kwenye vijiwe vya kahawa kuhusu mbinu mbalimbali za kumzalisha mwanamke,

1. Style ya kifo cha mende . hii imepata alama nyingi sana, wanawake wengi waliohojiwa wanasema wakitaka kutundikwa mimba ,basi hutumia hii style.

2. Kupiga goli nyingi. Hii imependekezwa na vijana wengi kwamba ukimpania mwanamke kumpa mimba basi siku hiyo piga kazi siyo mchezo hata kwa kunywa energy, alkasusu au vidonge vya erector.

3. Kumlewesha. Kuna utafiti ulionyesha mimba nyingi hutokea wapenzi wakiwa wamelewa, hivyo kama unamwinda kumpa mimba amebwia K vant za kutosha viungo vyake vyote vinalegea hivyo ukilenga tu imo.

4. Dogy style. Hii nayo inapelekea kumpachika mimba haraka sana sababu ya deep penetration.

Sent from my Infinix X622 using JamiiForums mobile app
Etwege unakwama wapi!!!
 
Kwa karne hi, nyuzi za namna hi we changia na jiandikie uwezavyo; hakuna nani wala nani wa kukukamata, yaani you are more than free man
 
Kutokana na vijana wengi kukosa nguvu za kiume, story nyingi zimezuka kwenye vijiwe vya kahawa kuhusu mbinu mbalimbali za kumzalisha mwanamke,

1. Style ya kifo cha mende, hii imepata alama nyingi sana, wanawake wengi waliohojiwa wanasema wakitaka kutundikwa mimba, basi hutumia hii style.

2. Kupiga goli nyingi. Hii imependekezwa na vijana wengi kwamba ukimpania mwanamke kumpa mimba basi siku hiyo piga kazi siyo mchezo hata kwa kunywa energy, alkasusu au vidonge vya erector.

3. Kumlewesha. Kuna utafiti ulionyesha mimba nyingi hutokea wapenzi wakiwa wamelewa, hivyo kama unamwinda kumpa mimba amebwia K vant za kutosha viungo vyake vyote vinalegea hivyo ukilenga tu imo.

4. Dogy style. Hii nayo inapelekea kumpachika mimba haraka sana sababu ya deep penetration.
Wewe ni dakitari???
 
Back
Top Bottom