Mbinu chafu za CCM uandikishaji BVR hizi hapa.!

Mbinu chafu za CCM uandikishaji BVR hizi hapa.!

Hii tume inatuchanganya wanasema hakuna mtu atakae achwa ila wameweka mwisho ni siku saba na mashine zao hazina uwezo wa kuandikisha watu 100 hamuoni kama hii nidanganya toto
 
1. Mimi huku Geita ktk eneo letu nimeshajiandikisha japo kwa binde na wapo ambao kutokana na kushindwa kukaa vituoni na kupoteza muda mwingi kuliko kwenda kuendelea na shughuli zao za kutafuta mkate wa kila siku, walikata tamaa wakaondoka zao na hivyo kuikosa haki hiyo!

2. Hili la mawakala wa CCM kuchukua baadhi ya majina ya watu waliokuwa wanajiandikisha lilikuwepo siku za kwanza, lakini CHADEMA walipotonywa waliwashukia kama mwewe na kuuacha huo mchezo mara moja. Na pia hii inatokana na ujinga wa baadhi ya watu kutoa taarifa zao kwa mawakala hao wa CCM japo maeneo mengine waandikishaji walikuwa na connection ya moja kwa moja na CCM na kwa maana hiyo walitoa ushirikiano kwa mawakala wa CCM kwa kuwapatia taaarifa za waliowaandikisha.

3. Hili la wale wa CCM kuandikishwa mapema, binafsi sina hakika kama ni la kweli na pia kama linawezekana kwa sababu hata kama watazikusanya zile kadi za zamani ili wawandikishe watu wao, bado ni lazima mtu mwenyewe aonane na ile mashine na imchukue alama za vidole. Unless utuambie kuwa wanaandikishwa kwa kificho nje ya wakati na muda wa kawaida kuanzia saa 1:30 asb hadi 12:00 jioni

Otherwise, nakubaliana na wewe kuwa zoezi la uandikishaji kwa mfumo wa BVR umegubikwa na kasoro nyingi na pengine tunaweza kuzitafsiri kuwa ni za makusudi zenye nalengo maalumu ya kuibeba CCM aidha wakidhani watairahisishia CCM kupata ushindi wa goli la mkono au kuvuruga tu zoezi lishindikane na lisifikie mwisho salama na serikali ipate kisingizio cha aidha kusogeza mbele uchaguzi au kufanya anything unusual ili mradi lengo lao litimie
 
Naweza kuafiki na huu usemi,maana niyaonayo vituoni ndo yanayoandikwa humu
 
kiukwel serikali haikujiandaa juu ya zoezi zima la BVR na hii inasababisha kua na msongamano mkubwa sana wakati wa uandikishaji yani mpaka inapelekea hadi watu wengne kulala kwenye kituo cha uandkishaji, hii inasababisha baadhi ya watu wakate tamaa juu ya zoez zma, je? kwa hali hyo ni haki kutoa mda mfup wa wk 2?
 
Wanachukua Kadi Za Wanachama Wao Na Kuwaandikisha Mapema Iwezekenavyo, Na Hii Inafanywa Kwa Siri Kubwa.

Wakishaandikisha Watu Wao Huwashinikiza Waandikishaji Waseme Kwamba Mashine Ni Mbovu Na Huwa Ni Pale Wanapoona Vijana Ndo Wako Kwenye Foleni Ilimradi Waandikishwe Wachache.

UKAWA Hilo Munalijua?

Akipotishwa mtu ambae sie ni kipigo tu
 
wanachukua kadi za wanachama wao na kuwaandikisha mapema iwezekenavyo, na hii inafanywa kwa siri kubwa.

Wakishaandikisha watu wao huwashinikiza waandikishaji waseme kwamba mashine ni mbovu na huwa ni pale wanapoona vijana ndo wako kwenye foleni ilimradi waandikishwe wachache.

Ukawa hilo munalijua?

we naweee!!! Unaropoka tu ....
Au umetoka msalani??
Sasa wakichukua hizo kadi zao halafu picha zinapigwa palepale sasa wanapaje picha za hao mazuzu wao?
 
Jaji lubuva ana kadi ya ccm mfukoni.. Tutamnyoosha hapa arusha, ndo ataijua tofauti
 
Pumba tupu watu wanapenda kubwabwaja sana zoez limepita mwanza sijaoma kisa kama hicho watu wote wamehudumiwa sawa

Hapa wewe ndio unabwabwaja. Mtoa post kasema hii uchafu iko Mwanza? Pia kutoona sio kwamba kitu haipo.
 
Back
Top Bottom