MBEZI KIMARA HAKUNA BANK;Nani kawaloga?


Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Bado najiuliza kwanini mbezi kimara haina hata bank moja?

Inakuwaje Bank sinaegemea pande nyingine lakini sio kimara

Mbezi kimara ina watu wengi lakin haina bank ya kusadia wakzi wa huku
kufanya shughuli za kibenki
 
K

kibolibo

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
337
Likes
76
Points
45
K

kibolibo

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
337 76 45
kaka,watu wenye bank wa lots of cosiderations in settting up those branches.may be ungeanza kuwauliza vigezo vyao...
 
T

testa

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
392
Likes
15
Points
35
T

testa

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
392 15 35
Nimejaribu kufuatilia hata mm nashindwa kuelewa tatizo,ila kuna habari niliambiwa kuwa Nmb walitaka kukodi eneo jengo la Neema dispensary pale kimara stop over wafungue tawi mwenye zahanati akakataa,inavyoonekana tatizo ni majengo ya kuweka hizo bank
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
12,759
Likes
6,982
Points
280
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
12,759 6,982 280
Kurogwa kunatokana wapi? I.d.i.o.t. And whats the big deal anyway about a d.a.m.n bank? Sisi shida yetu kubwa ni maji. Barabara at least wanaparuaga from time to time.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
7,000
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 7,000 280
Bank shurti iwepo katika eneo lililopimwa....:becky::becky::becky:
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
Wachaga wa kimara wana hela nyingi lakini hawaweki bank. na biashara zao ni za cash na hawalipi kodi. haya ni mawazo yangu:glasses-nerdy:
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,364
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,364 280
Kimara sio eneo salama la kuweka benki, kila siku ujambazi mkubwa utasikia unafanyika Kimara.
Bado najiuliza kwanini mbezi kimara haina hata bank moja?

Inakuwaje Bank sinaegemea pande nyingine lakini sio kimara

Mbezi kimara ina watu wengi lakin haina bank ya kusadia wakzi wa huku
kufanya shughuli za kibenki
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,141
Likes
579
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,141 579 280
Bado najiuliza kwanini mbezi kimara haina hata bank moja?

Inakuwaje Bank sinaegemea pande nyingine lakini sio kimara

Mbezi kimara ina watu wengi lakin haina bank ya kusadia wakzi wa huku
kufanya shughuli za kibenki
Wenye majengo, ambamo hupgwa na bank kutoa huduma hawakuwekeza pande hiyo kwa kua maeneo mengi hayakupimwa na kama yalipimwa ni kama mashamba sio viwanja(commercial).

Itachukua muda pande hiyo kuka sawa, sijui ule mradi wa satelite city kibamba umeishia wp?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,643
Likes
3,836
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,643 3,836 280
bank zote zipo new bagamoyo road,na mbagala teh teh!ujambazi mbezi kimara ni balaa wameshaua class mates zangu 2
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
1
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 1 135
Ukitoka Ubungo tawi lingine la benki liko Kibaha Maili Moja, eneo lote kuanzia Kimara, Mbezi, Kibamba hadi Kiluvya hakuna tawi lolote la benki, labda kama kuna mtu wa benki anapita hapa JF angetujuza kwa undani zaidi nini sababu.
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
8,799
Likes
1,251
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
8,799 1,251 280
Kimara sio eneo salama la kuweka benki, kila siku ujambazi mkubwa utasikia unafanyika Kimara.
Sawa kabisa na sio kila Eneo la wakazi panastahili Benk km Tandika au Oysterbay, Je Kimara kuna Ofisi za Kibiashara zinazotumia malipo ya Kibenki? huenda kuna walanguzi wanaouza mahitaji madogomadogo km vyakula, Mabaa, Mitumba ambapo hawa sio wawekaji wa fedha benki kwani kesho tu ataenda Kariakoo kununua au ataletewa Vinywaji kwa mkopo
Saccos au Vikoba zingetosha kuwawekea wakazi wa Kimara ambao hata Milioni 40 inaruhusiwa kulala kwa siku katika saccos
Tawi la Benki linatosha kukaa na hela hata mwaka, kwa ajili ya mishahara ya Serikali nk na mteja unaweza kuagiza vifaa gari na bidhaa hata nje na pesa za kigeni.
Kimara kweli inakuwa iko siku patawekwa Benk na ofisi za Mkuu wa Wilaya hapo Mishahara ni lazima ipitie Bank
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,522
Likes
821
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,522 821 280
Mbezi kimara ni makazi maalum kwa wakimbizi wa kiuchumi wa kichaga, waliokimbia shida na dhiki huko kwao Kilimanjaro. Wanaendesha maisha yao kwa kujikimu kwa biashara ndogo ndogo za kushona viatu na kukarabati saa za motima na Seiko 5. Kazi hizi hazina kipato cha kutosheleza kuweka akiba au kutumia benki kulipa. Hii ndio sababu huwezi kumuona muhindi wala tawi la benki huko kimara.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,390
Likes
2,815
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,390 2,815 280
Kimara sio eneo salama la kuweka benki, kila siku ujambazi mkubwa utasikia unafanyika Kimara.
kwani mbona manzese kuna wizi lkn kuna benki?? tatizo la wachaga wa huku kwetu ni moja tu kila mtu anataka kuwa na maeneo makubwa utafikiri watazikiwa yote halafu hawayaendelezi wakijeng asana ni vijumba vya mabati ya kubipu ili wapangishe watu. kibaya zaid maeneo ya mbezi wameweka atm ila sio mazuri sana. kibamba walijaribukuweka ACB ila mwenye nyumba alikwa longolongo wakaondoka.

nawashauri wajenge majengo makubwa watapata mabenki tu.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,364
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,364 280
Kwani huko kwenu hamuwezi kuji organize mkaanzisha hata zile banki za vijijini?
kwani mbona manzese kuna wizi lkn kuna benki?? tatizo la wachaga wa huku kwetu ni moja tu kila mtu anataka kuwa na maeneo makubwa utafikiri watazikiwa yote halafu hawayaendelezi wakijeng asana ni vijumba vya mabati ya kubipu ili wapangishe watu. kibaya zaid maeneo ya mbezi wameweka atm ila sio mazuri sana. kibamba walijaribukuweka ACB ila mwenye nyumba alikwa longolongo wakaondoka.

nawashauri wajenge majengo makubwa watapata mabenki tu.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,390
Likes
2,815
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,390 2,815 280
Kwani huko kwenu hamuwezi kuji organize mkaanzisha hata zile banki za vijijini?
sasa ngoja nikwambie huku VICOBA vyetu ni zaid ya benki, na saccos zetu pia cha ajabu ni kwamba wananchi wengi wa hawawazi sana ishu za mabenki.

usisahau kwamba ili benki iwepo inatakiwa iwe eneo lililopimwa na linalolipiwa kodi weng wenye maeneo huku yapo sehem zisizo pimwa, maeneo ya barabara kiasi kwamba bado ni kurisk tu.
 
TWIZAMALLYA

TWIZAMALLYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
398
Likes
0
Points
33
TWIZAMALLYA

TWIZAMALLYA

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
398 0 33
Bado najiuliza kwanini mbezi kimara haina hata bank moja?

Inakuwaje Bank sinaegemea pande nyingine lakini sio kimara

Mbezi kimara ina watu wengi lakin haina bank ya kusadia wakzi wa huku
kufanya shughuli za kibenki
Ukanda huu kuna wachaga wengi mno
 
M

mama dunia

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2011
Messages
421
Likes
6
Points
0
M

mama dunia

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2011
421 6 0
Kimara sio eneo salama la kuweka benki, kila siku ujambazi mkubwa utasikia unafanyika Kimara.
Hii ni sababu kweli, maana kuna wakati nilikuwa naongea na watu wa security-ultimate na knight support kuhusu bei zao wakasema inategemea na eneo nk, wakasema maeneo mengine kama mbezi ya kimara hawapendelei kwakua miundombinu yake sio supportise incase imetokea kama moto, ujambazi nk...
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,605
Likes
3,198
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,605 3,198 280
Kimara Suka ilipo Gapco Gas Stop kuna CRDB ATM.
Mbezi Kwa Msuguri/Cha Zamani kuna NMB ATM.
Mbezi Luis (Mwisho) kuna NBC ATM
Mbezi Luis (Mwisho) karibu na stendi mpya next to fremu za mama Lema kuna ujenzi wa bank unaendelea ingawa sifahamu ni bank ipi haswa.

Taratibu benki zitajengwa tu...
 
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,507
Likes
74
Points
145
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,507 74 145
mimi pia ni mkazi mtarajiwa huku nashangaa hata atm tu? nilipouliza walinambia ukihitaji kiasi chochote kwa mpesa utapata naona nao wameridhika na mpesa vile wengi ni wafanyabiashara hela inazunguka na iliyobank haina urgency ya kuitoa kila siku kama ilivyo kwa wafanyakazi. Kusema kweli Kimara wengi ni business na sio kama mbezi beach, Pia aliyesema wameshika maeneo makubwa ni kweli huku watu sio wengi sana maana wanamiliki maeneo makubwa na wapangaji sio wengi wala wa room moja moja ie population density ni ndogo
Ila nawakubali ni wafanyabiashara wazuri sana.
 

Forum statistics

Threads 1,215,543
Members 463,274
Posts 28,551,957