Mbeya Mjini: Kiboko ya Sugu 2015 ni Mbuzax

Mbeya Mjini: Kiboko ya Sugu 2015 ni Mbuzax

Hadi wasanii wa hip hop wamekufa imani nae mfano kimbunga kaimba yupo upande wa ruge kwa sababu hana faida kwao
 
Ninachosikitika kuhusu sugu ni kwamba wabunge wa mikoa mingine heshima zao ni kubwa tofauti na mbunge wetu sidhani kama kuna mtu anamuita mheshimiwa,huwezi kumwita mheshimiwa wakati umemkuta anavuta bangi ni aibu sana
 
Mbuzax mwenyewe si ni mtangazaji na ni MC sioni jipya nadhan sugu ameweza na ataweza tukumbuke hizi balabala hapa mjini sasa hivi zimejengwa chini ya usimamizi wa Sugu kabla ya hapo hatukuziona na pia mm naamin Sugu anaweza sana tatizo lingine ni hii selikali iliyopo madarakani ni ya chama kingine hivyo ni ngum kutekeleza maendeleo ktk mkoa wa Mbeya wanahofia kuumpa umaarufu Sugu kikubwa ni kubali kwanzia mwenyekiti wa mtaa mpaka rais ndipo tuanze kupima uwezo wa kila mmoja. Ni dhahili kua CCM imeshindwa tukumbuasha kabla Rais Kikwete hajaingia madarakani Sukari kg 1 ilikua ni sh ngapi? kati ya sh 400- 600 sasa na leo hii ni sh ngapi sasa nani alaumiwe?
 
Nifahamisheni wadau hapa jamani:

Vijana wa mbeya mjini wamekua wakijutia sana maamuzi yao ya 2010 kumchagua sugu mbeya mjini hasa kwa kuto timiza ahadi zake na kushindwa kusimamia miradi mingi iliyopo jiji la mbeya mfano barabara zinazojengwa ndani ya jiji ni mbovu kashindwa kuisimamia serikali ili zitengenezwe zenye ubora kiasi ya kwamba inawekwa cement badala ya lami na yeye ndo muwakilishi wa jimbo la mbeya mjini na mengine mengi hivo kupelekea kugeuza mitizamo na kuelekeza kwa kijana wao mzawa, msafwa na wa mbeya emmanuel joseph mbuza maarufu kama mbuzax na wa kiahidi kumchukulia fomu ya ubunge 2015..

Wengi nazani mtakubaliana na mimi kwa uchapakazi wa huyu kijana ni amekua role model wa vijana wengi wa jiji la mbeya na kila wamuonapo humuita mbunge mbunge kitu ambacho kinasadikiwa kua ni anguko la sugu ifikapo 2015 karibuni wana jamvi nimewakilisha

labda mbunge wa vijana wa ccm hawez kuwa mbunge mbeya jaman mbeya hii nnayo ifahamu
 
Mbuzax mwenyewe si ni mtangazaji na ni MC sioni jipya nadhan sugu ameweza na ataweza tukumbuke hizi balabala hapa mjini sasa hivi zimejengwa chini ya usimamizi wa Sugu kabla ya hapo hatukuziona na pia mm naamin Sugu anaweza sana tatizo lingine ni hii selikali iliyopo madarakani ni ya chama kingine hivyo ni ngum kutekeleza maendeleo ktk mkoa wa Mbeya wanahofia kuumpa umaarufu Sugu kikubwa ni kubali kwanzia mwenyekiti wa mtaa mpaka rais ndipo tuanze kupima uwezo wa kila mmoja. Ni dhahili kua CCM imeshindwa tukumbuasha kabla Rais Kikwete hajaingia madarakani Sukari kg 1 ilikua ni sh ngapi? kati ya sh 400- 600 sasa na leo hii ni sh ngapi sasa nani alaumiwe?

Acha hizo sugu kashindwa mbona zito kabwe jimbo lake limeendelea au yeye yupo chausta,sugu hamuwezi mbuza kasaidia mambo mengi sana ndani ya mbeya sugu siku zote alikuwa hakubaliki kimuziki ndani ya jiji la mbeya muulizeni sugu nani alimsaidia katika show zake
 
huyo sugu mwenyewe saiv ana aidia ya udiwan anajua hataweza mziki wa mbuzax siwapendi ccm lakin kwa huyu jamaa mbuzax nitakua nao sugu katuponza sisi wafanya biashara. Ina tosha sugu kaaribu vijana wa mbeya kwa viloba

Mkabila mkubwa wewe..Huna lolote, na bado ccm mtaendelea kubaki nyuma hapo Mbeya, sera za ubaguzi ni ukosefu wa akili na hoja.
 
Kwa taarifa sugu sio wa kwanza katika kuwa mbunge wa miaka mitano hata nccr walikubalika zaidi ya sasa chadema ndani ya miaka mitano wakachezea kichapo
 
muulizeni alikwina?

waulizen ant virus sugu aliwaingiza mitini aliwatelekeza kwa kuvuta milion 37kwa ruge ni msaliti mbeya saiv hatumuiti rais tuna mwita msaliti na yeye anajua hilo ndo mana kaenda kujenga arusha baada ya muda wake wa ubunge
 
mbuzax mwenyewe si ni mtangazaji na ni mc sioni jipya nadhan sugu ameweza na ataweza tukumbuke hizi balabala hapa mjini sasa hivi zimejengwa chini ya usimamizi wa sugu kabla ya hapo hatukuziona na pia mm naamin sugu anaweza sana tatizo lingine ni hii selikali iliyopo madarakani ni ya chama kingine hivyo ni ngum kutekeleza maendeleo ktk mkoa wa mbeya wanahofia kuumpa umaarufu sugu kikubwa ni kubali kwanzia mwenyekiti wa mtaa mpaka rais ndipo tuanze kupima uwezo wa kila mmoja. Ni dhahili kua ccm imeshindwa tukumbuasha kabla rais kikwete hajaingia madarakani sukari kg 1 ilikua ni sh ngapi? Kati ya sh 400- 600 sasa na leo hii ni sh ngapi sasa nani alaumiwe?

ni tabia ya dunia, mfumuko wa bei haiusiani na ccm wala mbuzax kama hoja yetu ilivo kwan na nchi zingine hua zina pitia hio tabia ya dunia ya mfumuko wa bei
 
Nifahamisheni wadau hapa jamani:

Vijana wa mbeya mjini wamekua wakijutia sana maamuzi yao ya 2010 kumchagua sugu mbeya mjini hasa kwa kuto timiza ahadi zake na kushindwa kusimamia miradi mingi iliyopo jiji la mbeya mfano barabara zinazojengwa ndani ya jiji ni mbovu kashindwa kuisimamia serikali ili zitengenezwe zenye ubora kiasi ya kwamba inawekwa cement badala ya lami na yeye ndo muwakilishi wa jimbo la mbeya mjini na mengine mengi hivo kupelekea kugeuza mitizamo na kuelekeza kwa kijana wao mzawa, msafwa na wa mbeya emmanuel joseph mbuza maarufu kama mbuzax na wa kiahidi kumchukulia fomu ya ubunge 2015..

Wengi nazani mtakubaliana na mimi kwa uchapakazi wa huyu kijana ni amekua role model wa vijana wengi wa jiji la mbeya na kila wamuonapo humuita mbunge mbunge kitu ambacho kinasadikiwa kua ni anguko la sugu ifikapo 2015 karibuni wana jamvi nimewakilisha
mbona mshabiki kama shoga wewe au tiari!
 
Nifahamisheni wadau hapa jamani:

Vijana wa mbeya mjini wamekua wakijutia sana maamuzi yao ya 2010 kumchagua sugu mbeya mjini hasa kwa kuto timiza ahadi zake na kushindwa kusimamia miradi mingi iliyopo jiji la mbeya mfano barabara zinazojengwa ndani ya jiji ni mbovu kashindwa kuisimamia serikali ili zitengenezwe zenye ubora kiasi ya kwamba inawekwa cement badala ya lami na yeye ndo muwakilishi wa jimbo la mbeya mjini na mengine mengi hivo kupelekea kugeuza mitizamo na kuelekeza kwa kijana wao mzawa, msafwa na wa mbeya emmanuel joseph mbuza maarufu kama mbuzax na wa kiahidi kumchukulia fomu ya ubunge 2015..

Wengi nazani mtakubaliana na mimi kwa uchapakazi wa huyu kijana ni amekua role model wa vijana wengi wa jiji la mbeya na kila wamuonapo humuita mbunge mbunge kitu ambacho kinasadikiwa kua ni anguko la sugu ifikapo 2015 karibuni wana jamvi nimewakilisha
Kuna baadhi ya sehemu za mwili wako haziko sawa sasa hii inakuchangia unawashwa mara kwa mara toa location watu waje kukusaidi bila hivyo ndani ya masaa 24 utakuwa ushaharibika min k na uwezo mdogo ulio nao wa fikira kupotea kabisa.
 
kuna baadhi ya sehemu za mwili wako haziko sawa sasa hii inakuchangia unawashwa mara kwa mara toa location watu waje kukusaidi bila hivyo ndani ya masaa 24 utakuwa ushaharibika min k na uwezo mdogo ulio nao wa fikira kupotea kabisa.

jaman matusi ya nini tutoe hoja hapa
 
ni kwa utafiti gani ulofanya? lipi ambalo mbuza wako kafanya? je amewahi kuitisha hata mkutano wowote? mahudhurio yalikuweje? je umeona nyomi wakati wa mikutano ya Sugu pale viwanja vya Chadema zamani vikiitwa viwanja vya CCM? msalimie sana huyo mbuza Mungu ampe uzima tutampima mwakani,umkumbushe kuwa yawezekanaanampima Sugu kwa kumtazama kwa macho asijue ni wapiga kura wangapi wanamkubali.
 
Mnasema sugu hausiki na barabara mna kosea sana wote nazan mtaungana na mimi barabara za mbeya zipo chini sana ya kiwango sugu ni muwakilishi wa wana mbeya kwanini asi hoji hii miundombinu mibovu ana kaa kimya hapa ana prove failure tuache mapenzi ya uchadema tu kuna viongoz wa chadema hawana uwezo mzur wa kuongoza.....kazi yake madisko na kuchukua wake za masela wake ivi nyie sugu mnamjua vizur au nahisi hampo mbeya nyie
 
Back
Top Bottom