Mbeya mjini 2020: Tulia marathon vs Wajelajela


wakatanta

wakatanta

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
276
Likes
204
Points
60
wakatanta

wakatanta

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
276 204 60
Mbeya ipo hivi.
1. Msafwa kumpa kura mnyakyusa ni kitu ambacho hakiwezekani kabisa
2. Mbeya imejaa wakinga. wafanya biashara wakubwa pamoja na machinga 90% ni wakinga
3. Wafanyabiashara ndogo ndogo ni wengi sana kwa mbeya kuliko hata wanyakyusa wanaoishi mbeya mjini
4. Wafanyabiashara wa Mbeya wakuwa wana ushawishi sana ingawa ukiwaona kwa nje unaweza dhani ni watu waliopooza sana
5. Sugu ni mkinga jina la Mbilinyi ndo linalombeba sana
Kumbe kuna ukabila huko!,du!
 
wakatanta

wakatanta

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
276
Likes
204
Points
60
wakatanta

wakatanta

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
276 204 60
Tulia akigombea Mbeya mjini itakuwa ni kujutakia kudharirika.
Kauli yako ni kama zile zilizokua zikitoka kwamba Sugu akifungwa mbeya patachimbika,akala za uso na maisha ya utulivu yakaendelea kama kawaida,watu wanaanza kutambua wajibu wao na si ushabiki mavi
 
GWIPYANA

GWIPYANA

Senior Member
Joined
Sep 29, 2014
Messages
145
Likes
58
Points
45
GWIPYANA

GWIPYANA

Senior Member
Joined Sep 29, 2014
145 58 45
Mbeya ipo hivi.
1. Msafwa kumpa kura mnyakyusa ni kitu ambacho hakiwezekani kabisa
2. Mbeya imejaa wakinga. wafanya biashara wakubwa pamoja na machinga 90% ni wakinga
3. Wafanyabiashara ndogo ndogo ni wengi sana kwa mbeya kuliko hata wanyakyusa wanaoishi mbeya mjini
4. Wafanyabiashara wa Mbeya wakuwa wana ushawishi sana ingawa ukiwaona kwa nje unaweza dhani ni watu waliopooza sana
5. Sugu ni mkinga jina la Mbilinyi ndo linalombeba sana
Mimi ni mwenyeji mzuri sana wa Mbeya na nilikua mfanyabiashara ndogondogo na ni mnyakyusa pure. Unachosema nakuunga mkono %100 wengi hawalijui hilo Mbeya ni pagumu sana kwa mnyakyusa kupita tena Serikali wasijidangaye hata kwa mtutu. Ukiondoa mnyakyusa makabila madogomadogo yote yaliyo mbeya mjini wana msimamo mkali nategemea ndo jiji pekee watalobakia nalo CHADEMA 2020
 
Ghiti Milimo

Ghiti Milimo

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
963
Likes
680
Points
180
Ghiti Milimo

Ghiti Milimo

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
963 680 180
Kitu pekee kitakachoweza kumpa ushindi tulia kwa jimbo la mbeya mjini ni jeshi la polisi kuingilia mchakato wa uchaguzi kama walivyofanya kinondoni
Wacha jamaa aendelee kumpigia promo!
Huyo Tulia, hata kura za maoni, hawezi kukatiza!
Labda abebwe na Mwenyekiti wao, kumpitisha kuwa mgombea wa chama chao!
Kwenye box la jumla, kipigo atachopata, hatasahau! Huko sio KINONDONI!
 
N

nugila

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
230
Likes
163
Points
60
N

nugila

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
230 163 60
Utakuwa ni mpambano wa watu wawili tofauti kabisa.... Niishie hapo!
Hivi Sugu marathon , Sugu traditional dance festival itaruhusiwa???
Au tamasha LA michano ya 90s - 2000s LA sugu & co hapo mbeya linaweza kuruhusiwa??
TA mnampamba sana huku wengine mmewafunga mikono na gerezani.
 
zinginary

zinginary

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2015
Messages
2,293
Likes
1,380
Points
280
zinginary

zinginary

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2015
2,293 1,380 280
Tulia hawezi kushinda Mbeya my n kama asinge kuwa mnyakyusa

Msafwa hawezi kumpigia kura mnyakyusa

Maana wanyakyusa wanadharau wasafwa na wasafwa hivyo hivyo TULIA ATASUBIRI SANA
 
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
1,000
Likes
1,124
Points
280
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
1,000 1,124 280
Hivi Sugu marathon , Sugu traditional dance festival itaruhusiwa???
Au tamasha LA michano ya 90s - 2000s LA sugu & co hapo mbeya linaweza kuruhusiwa??
TA mnampamba sana huku wengine mmewafunga mikono na gerezani.
Mwanasiasa was Africa ana element nyingi sana za kishetani full of injustice
 
hotel

hotel

Senior Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
133
Likes
78
Points
45
Age
38
hotel

hotel

Senior Member
Joined Sep 14, 2016
133 78 45
Tulia anagombea Rungwe sio mbeya mjini ,,,nipo huku nashuhudia mengi

Sauli anampisha Tulia
Na hii ni habari mbaya kwa kasesera ambaye anapiga jalamba kumrithi sauli
Bora umewaambia maana wengi hawajui kuwa Tulia ni mzawa wa Rungwe na tageti yake ni kulichukua jimbo la Rungwe.
 
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
1,000
Likes
1,124
Points
280
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
1,000 1,124 280
Tulia kama mwanamke hana shida Dada was watu ila ana back up ya system isiyopendwa ya JP mzee mwandosya tayari ameshajipambanua kitendo cha kupiga pic na sugu

Ukitaka uijue vema mbeya muulize mama salma jk atakusimulia ya pale mwanjelwa miaka hiyo mpk umeme ukakatwa mbeya nzima kama adhabu kwa mwezi mzima

Watu wa mbeya sio wa kispot
 
C

COPPER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
1,977
Likes
573
Points
280
C

COPPER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
1,977 573 280
Bado itakuwa vigumu, namshauri huyu binti aachane na mbeya, kwanza mbeya mwanamke kwenye uongozi kuanzia ndani ya nyumba syo preference yao,sawa na moshi kwa wachaga,tofauti kubwa ya kura itamnyima huyo dada ushindi.aombe kuteuliwa kama ilivyo sasa.wanyaki hawapendi ujinga na kampeni hizi zitaongozwa hata na wana ccm wenyewe

Kama Tulia kajipima anaona inawezekana wacha ajaribu. Nani ngeamini miaka ile Sugu angeangusha majabali wa siasa za huko?
Esther Bulaya na Esther Matiko ni wamama na wabunge wa kuchaguliwa majimboni kwa Mkoa wa Mara na wanaongoza hadi wanaume hivyo kwa Mbaya hakuna la ajabu.
 
N

nugila

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
230
Likes
163
Points
60
N

nugila

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
230 163 60
Wanamwitaaaa Suguuu, NANIII??*2
Wanamwitaaa suguuuu , sugu suguuuu
 
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
6,288
Likes
10,012
Points
280
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
6,288 10,012 280
Tulia ata akisimamishwa na Gunzi 2020 gunzi litashinda
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,549
Likes
6,689
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,549 6,689 280
ushindi wa Sugu 2020 = Sugu (vijana) + Mwandosya (watu wazima).
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,206
Likes
15,229
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,206 15,229 280
Sugu atapigiwa kura kwa wingi na wala bange..
 
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2015
Messages
4,621
Likes
5,323
Points
280
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2015
4,621 5,323 280
Kwa maendeleo ambayo sugu kaleta mbeya mjini it will take more than a marathon to take his place.
 
python1

python1

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
298
Likes
170
Points
60
python1

python1

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
298 170 60
Ukiangalia wafanyabiashara wengi ni wakinga na ndio waliotawala mbeya halaf ukichanganya na haya mambo wanayofanya hawa TRA dah!

Sijui lakini bcz this country have got a lot of surprise
A lot of miracles.
Let me wait for another surprise ,another miracles
 

Forum statistics

Threads 1,215,460
Members 463,210
Posts 28,549,580