Mbeya mjini 2020: Tulia marathon vs Wajelajela

wakatanta

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
233
Likes
187
Points
60

wakatanta

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
233 187 60
Mbeya ipo hivi.
1. Msafwa kumpa kura mnyakyusa ni kitu ambacho hakiwezekani kabisa
2. Mbeya imejaa wakinga. wafanya biashara wakubwa pamoja na machinga 90% ni wakinga
3. Wafanyabiashara ndogo ndogo ni wengi sana kwa mbeya kuliko hata wanyakyusa wanaoishi mbeya mjini
4. Wafanyabiashara wa Mbeya wakuwa wana ushawishi sana ingawa ukiwaona kwa nje unaweza dhani ni watu waliopooza sana
5. Sugu ni mkinga jina la Mbilinyi ndo linalombeba sana
Kumbe kuna ukabila huko!,du!
 

wakatanta

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
233
Likes
187
Points
60

wakatanta

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
233 187 60
Tulia akigombea Mbeya mjini itakuwa ni kujutakia kudharirika.
Kauli yako ni kama zile zilizokua zikitoka kwamba Sugu akifungwa mbeya patachimbika,akala za uso na maisha ya utulivu yakaendelea kama kawaida,watu wanaanza kutambua wajibu wao na si ushabiki mavi
 

GWIPYANA

Senior Member
Joined
Sep 29, 2014
Messages
140
Likes
56
Points
45

GWIPYANA

Senior Member
Joined Sep 29, 2014
140 56 45
Mbeya ipo hivi.
1. Msafwa kumpa kura mnyakyusa ni kitu ambacho hakiwezekani kabisa
2. Mbeya imejaa wakinga. wafanya biashara wakubwa pamoja na machinga 90% ni wakinga
3. Wafanyabiashara ndogo ndogo ni wengi sana kwa mbeya kuliko hata wanyakyusa wanaoishi mbeya mjini
4. Wafanyabiashara wa Mbeya wakuwa wana ushawishi sana ingawa ukiwaona kwa nje unaweza dhani ni watu waliopooza sana
5. Sugu ni mkinga jina la Mbilinyi ndo linalombeba sana
Mimi ni mwenyeji mzuri sana wa Mbeya na nilikua mfanyabiashara ndogondogo na ni mnyakyusa pure. Unachosema nakuunga mkono %100 wengi hawalijui hilo Mbeya ni pagumu sana kwa mnyakyusa kupita tena Serikali wasijidangaye hata kwa mtutu. Ukiondoa mnyakyusa makabila madogomadogo yote yaliyo mbeya mjini wana msimamo mkali nategemea ndo jiji pekee watalobakia nalo CHADEMA 2020
 

Ghiti Milimo

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
799
Likes
490
Points
80

Ghiti Milimo

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
799 490 80
Kitu pekee kitakachoweza kumpa ushindi tulia kwa jimbo la mbeya mjini ni jeshi la polisi kuingilia mchakato wa uchaguzi kama walivyofanya kinondoni
Wacha jamaa aendelee kumpigia promo!
Huyo Tulia, hata kura za maoni, hawezi kukatiza!
Labda abebwe na Mwenyekiti wao, kumpitisha kuwa mgombea wa chama chao!
Kwenye box la jumla, kipigo atachopata, hatasahau! Huko sio KINONDONI!
 

nugila

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
230
Likes
161
Points
60

nugila

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
230 161 60
Utakuwa ni mpambano wa watu wawili tofauti kabisa.... Niishie hapo!
Hivi Sugu marathon , Sugu traditional dance festival itaruhusiwa???
Au tamasha LA michano ya 90s - 2000s LA sugu & co hapo mbeya linaweza kuruhusiwa??
TA mnampamba sana huku wengine mmewafunga mikono na gerezani.
 

zinginary

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2015
Messages
2,198
Likes
1,312
Points
280

zinginary

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2015
2,198 1,312 280
Tulia hawezi kushinda Mbeya my n kama asinge kuwa mnyakyusa

Msafwa hawezi kumpigia kura mnyakyusa

Maana wanyakyusa wanadharau wasafwa na wasafwa hivyo hivyo TULIA ATASUBIRI SANA
 

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
792
Likes
736
Points
180

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
792 736 180
Hivi Sugu marathon , Sugu traditional dance festival itaruhusiwa???
Au tamasha LA michano ya 90s - 2000s LA sugu & co hapo mbeya linaweza kuruhusiwa??
TA mnampamba sana huku wengine mmewafunga mikono na gerezani.
Mwanasiasa was Africa ana element nyingi sana za kishetani full of injustice
 

hotel

Senior Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
132
Likes
77
Points
45
Age
38

hotel

Senior Member
Joined Sep 14, 2016
132 77 45
Tulia anagombea Rungwe sio mbeya mjini ,,,nipo huku nashuhudia mengi

Sauli anampisha Tulia
Na hii ni habari mbaya kwa kasesera ambaye anapiga jalamba kumrithi sauli
Bora umewaambia maana wengi hawajui kuwa Tulia ni mzawa wa Rungwe na tageti yake ni kulichukua jimbo la Rungwe.
 

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
792
Likes
736
Points
180

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
792 736 180
Tulia kama mwanamke hana shida Dada was watu ila ana back up ya system isiyopendwa ya JP mzee mwandosya tayari ameshajipambanua kitendo cha kupiga pic na sugu

Ukitaka uijue vema mbeya muulize mama salma jk atakusimulia ya pale mwanjelwa miaka hiyo mpk umeme ukakatwa mbeya nzima kama adhabu kwa mwezi mzima

Watu wa mbeya sio wa kispot
 

COPPER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
1,948
Likes
545
Points
280

COPPER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
1,948 545 280
Bado itakuwa vigumu, namshauri huyu binti aachane na mbeya, kwanza mbeya mwanamke kwenye uongozi kuanzia ndani ya nyumba syo preference yao,sawa na moshi kwa wachaga,tofauti kubwa ya kura itamnyima huyo dada ushindi.aombe kuteuliwa kama ilivyo sasa.wanyaki hawapendi ujinga na kampeni hizi zitaongozwa hata na wana ccm wenyewe

Kama Tulia kajipima anaona inawezekana wacha ajaribu. Nani ngeamini miaka ile Sugu angeangusha majabali wa siasa za huko?
Esther Bulaya na Esther Matiko ni wamama na wabunge wa kuchaguliwa majimboni kwa Mkoa wa Mara na wanaongoza hadi wanaume hivyo kwa Mbaya hakuna la ajabu.
 

python1

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
297
Likes
168
Points
60

python1

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
297 168 60
Ukiangalia wafanyabiashara wengi ni wakinga na ndio waliotawala mbeya halaf ukichanganya na haya mambo wanayofanya hawa TRA dah!

Sijui lakini bcz this country have got a lot of surprise
A lot of miracles.
Let me wait for another surprise ,another miracles
 

Forum statistics

Threads 1,189,542
Members 450,716
Posts 27,639,676