Mbeya mjini 2020: Tulia marathon vs Wajelajela

Joined
Apr 30, 2018
Messages
144
Likes
78
Points
45

curiosity Bin Genius

Senior Member
Joined Apr 30, 2018
144 78 45
Mbeya naifaham na ninaijua, Tulia atulie tu wala asipoteze mda na vijihela vyake kwa kuanza kujipendekeza mapema hii ni mbeya hakuna cha police wala jeshi wasitegemee kubadilisha matokeo wakifanya hivyo basi mbeya itakuwa kitovu cha revolution, marehem kandoro angekua hai angewatahadharisha fisiem.
 
Joined
Apr 30, 2018
Messages
144
Likes
78
Points
45

curiosity Bin Genius

Senior Member
Joined Apr 30, 2018
144 78 45
Muulizeni jk kuhusu mbeya anaijua vizuri
Mbeya inahistoria ngumu aisee na kwa umoja usiseme inahistoria ndefu kwanza ya kandoro tu iliwatoa jasho askari anaishiwa zana zinaanza kupigwa kavu kavu face to face tena na mtu mmoja hadi askari zinamwokoa mbio, tunaijua watatumia risasi za moto hio tunajua sasa subirini.
 

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
1,790
Likes
1,151
Points
280

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2013
1,790 1,151 280
Bado itakuwa vigumu, namshauri huyu binti aachane na mbeya, kwanza mbeya mwanamke kwenye uongozi kuanzia ndani ya nyumba syo preference yao,sawa na moshi kwa wachaga,tofauti kubwa ya kura itamnyima huyo dada ushindi.aombe kuteuliwa kama ilivyo sasa.wanyaki hawapendi ujinga na kampeni hizi zitaongozwa hata na wana ccm wenyewe
 

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
1,790
Likes
1,151
Points
280

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2013
1,790 1,151 280
Bado itakuwa vigumu, namshauri huyu binti aachane na mbeya, kwanza mbeya mwanamke kwenye uongozi kuanzia ndani ya nyumba syo preference yao,sawa na moshi kwa wachaga,tofauti kubwa ya kura itamnyima huyo dada ushindi.aombe kuteuliwa kama ilivyo sasa.wanyaki hawapendi ujinga na kampeni hizi zitaongozwa hata na wana ccm wenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,191,310
Members 451,582
Posts 27,704,759