Mbeya mjini 2020: Tulia marathon vs Wajelajela


J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
14,638
Likes
12,519
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
14,638 12,519 280
Kitu pekee kitakachoweza kumpa ushindi tulia kwa jimbo la mbeya mjini ni jeshi la polisi kuingilia mchakato wa uchaguzi kama walivyofanya kinondoni
Hicho siyo kisingizio, Augustino Lyatonga Mrema akiwa Nccr mageuzi alishinda katika uchaguzi mgumu kuliko ule wa Kinondoni!
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,976
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,976 280
Mbeya ipo hivi.
1. Msafwa kumpa kura mnyakyusa ni kitu ambacho hakiwezekani kabisa
2. Mbeya imejaa wakinga. wafanya biashara wakubwa pamoja na machinga 90% ni wakinga
3. Wafanyabiashara ndogo ndogo ni wengi sana kwa mbeya kuliko hata wanyakyusa wanaoishi mbeya mjini
4. Wafanyabiashara wa Mbeya wakuwa wana ushawishi sana ingawa ukiwaona kwa nje unaweza dhani ni watu waliopooza sana
5. Sugu ni mkinga jina la Mbilinyi ndo linalombeba sana
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
14,638
Likes
12,519
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
14,638 12,519 280
Mbeya ipo hivi.
1. Msafwa kumpa kura mnyakyusa ni kitu ambacho hakiwezekani kabisa
2. Mbeya imejaa wakinga. wafanya biashara wakubwa pamoja na machinga 90% ni wakinga
3. Wafanyabiashara ndogo ndogo ni wengi sana kwa mbeya kuliko hata wanyakyusa wanaoishi mbeya mjini
4. Wafanyabiashara wa Mbeya wakuwa wana ushawishi sana ingawa ukiwaona kwa nje unaweza dhani ni watu waliopooza sana
5. Sugu ni mkinga jina la Mbilinyi ndo linalombeba sana
Basi Tulia atawashangaza!
 
hopaje

hopaje

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
1,597
Likes
818
Points
280
hopaje

hopaje

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
1,597 818 280
Tulia namuonea huruma mby mjini labda rungwe huko anaweza kuambulia...
 
L

laptop90

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2017
Messages
593
Likes
617
Points
180
L

laptop90

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2017
593 617 180
Kitu pekee kitakachoweza kumpa ushindi tulia kwa jimbo la mbeya mjini ni jeshi la polisi kuingilia mchakato wa uchaguzi kama walivyofanya kinondoni
Bado itakuwa vigumu, namshauri huyu binti aachane na mbeya, kwanza mbeya mwanamke kwenye uongozi kuanzia ndani ya nyumba syo preference yao,sawa na moshi kwa wachaga,tofauti kubwa ya kura itamnyima huyo dada ushindi.aombe kuteuliwa kama ilivyo sasa.wanyaki hawapendi ujinga na kampeni hizi zitaongozwa hata na wana ccm wenyewe
 
Hijja Madava

Hijja Madava

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2014
Messages
2,712
Likes
483
Points
180
Hijja Madava

Hijja Madava

JF-Expert Member
Joined May 14, 2014
2,712 483 180
hivi nyie mko wapi
hivi huu utawala mnadhani RAIA ndo wanachagua wawakilishi Aminini nawaambieni so Mbeya so Arusha so Karatu hats Hai uchaguzi ukiwepo CCM ndo watatawazwa nyie endeleeni na ramli zenu maana hamjui kilichoisibu Tanganyika
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,995
Likes
4,456
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,995 4,456 280
Mbeya ipo hivi.
1. Msafwa kumpa kura mnyakyusa ni kitu ambacho hakiwezekani kabisa
2. Mbeya imejaa wakinga. wafanya biashara wakubwa pamoja na machinga 90% ni wakinga
3. Wafanyabiashara ndogo ndogo ni wengi sana kwa mbeya kuliko hata wanyakyusa wanaoishi mbeya mjini
4. Wafanyabiashara wa Mbeya wakuwa wana ushawishi sana ingawa ukiwaona kwa nje unaweza dhani ni watu waliopooza sana
5. Sugu ni mkinga jina la Mbilinyi ndo linalombeba sana
Kuna ukabila kumbe?
 

Forum statistics

Threads 1,249,764
Members 481,045
Posts 29,710,994