Mbeya city vs prison tarehe 26 / 10/2013

Mbeya city vs prison tarehe 26 / 10/2013

Saitot

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Posts
613
Reaction score
152
Kwa wale mliopo nje ya mkoa wa mbeya njooni mapema , huu hautakuwa kama ujinga wa yanga leo , mtapata burudani kulingana na kiingilio chenu ! Nawambia kabisa muingie mbeya kabla ya ijumaa msijekosa siti.
 
hamna kitu hapo hao jamaa wa magereza wanakamia zaidi badala ya kucheza mpira
wako tayari wasifungwe na yanga lakini washuke daraja lakin kwa mcc wataisoma tu
 
hamna kitu hapo hao jamaa wa magereza wanakamia zaidi badala ya kucheza mpira
wako tayari wasifungwe na yanga lakini washuke daraja lakin kwa mcc wataisoma tu

Wataisoma namba ! Jumamosi lazima walale na viatu!!
 
Matokeo ngapi ngapi?
Nimejaribu kuangalia website ya TFF nimekuta haina lolote, no any updates
 
Back
Top Bottom