Glenn
JF-Expert Member
- May 23, 2015
- 70,485
- 167,318
Nafikiri leo unaweza kuongeaDuh...!.
P
Nafikiri leo unaweza kuongeaDuh...!.
P
🙌🙌🙌🙌Hii endorsement kwake is a kiss of death na itampoteza mazima.
Kwani wewe unamjua?Wewe unamjua Mbatia lakini?!
Namjua ndiyo, yule Punga wa Vunjo anayepakuliwa na wajanjaWewe unamjua Mbatia lakini?!
Mbatia ni ndumi la kuwili kama yule wa Kigoma!CCM kiuhalisia haipo tena isipokua inaning'inia kwenye kamba nyepesi iitwayo DOLA.
Kukimbilia CCM kwa majira haya ni kama kukimbilia kifo!!
Sana sana mkuuMuds ni hakimu mzuri
James. Mbatia, James Delicious na Juma Lokole wote beki hazikabiDuh Jamaa ni gay?
ImethibitikaHello Jf
Napenda kuandika kupitia JF kutuma salamu kwa Mbatia na kundi lake kuwa hii endorsement yao ni kiss of death!
Kuna taarifa kwamba Mbatia na Lipumba waliyakubali mapendekezo yote ya JIWE bila masharti wala marekebisho isipokua kwa maalim Seif peke yake.
Napenda nimkumbushe Mbatia kwamba akionacho sasa si matakwa ya akina Mbowe au yeyote mwana mageuzi isipokua ni nguvu ya wakati!
Wakati una nguvu kuliko vifaru vya jeshi na zana zote za vita!! Huu wakati ni muafaka kwa wana mageuzi kuvuna walichopanda na si kukimbia chombo na kujitosa kwa CCM!!
CCM kiuhalisia haipo tena isipokua inaning'inia kwenye kamba nyepesi iitwayo DOLA.
Kukimbilia CCM kwa majira haya ni kama kukimbilia kifo!!
Hii task aliyopewa Mbatia kamwe asifikiri atashinda na NCCR kuibuka tena kamwe asifikiri hivyo.
Hii endorsement kwake is a kiss of death na itampoteza mazima.
Sent using Jamii Forums mobile app
The future is brightTumetoka mbali sana ila tunapoenda ni karibu na ni muda mchache ujao MAGUGU na NGANO SAFI vitatengana.
#tumehuruyauchaguzi
#nohatenofear
Sent using Jamii Forums mobile app
Wamuulize kilichomkuta Lowasa na Sumaye. Hawnaa hamu.Mkuu kinachotafutwa hapo sio Tume huru ili eti upinzani ushinde bali ni kuipa uhalali ushindi wa yeyote yule awe CCM au CHADEMA.
Unajua kipindi wapinzani wanadai mgombea binafsi na tume huru 2014 CCM wengi walikejeli ila shida inakuja pale mwana CCM akikatwa kura za maoni kwa rafu, hata akienda upinzani hana assurance ya kushinda anaanza kuona umuhimu wa tume huru.
Kwahiyo tume huru ikiombwa tusiangalie kwa jicho la kwamba Mbowe au Seif ndio wanataka ushindi bali hata kina Kassim Majaliwa au Makonda wataihitaji 2025!!
Ukweli umedhihirika KUDOS LusungoHello Jf
Napenda kuandika kupitia JF kutuma salamu kwa Mbatia na kundi lake kuwa hii endorsement yao ni kiss of death!
Kuna taarifa kwamba Mbatia na Lipumba waliyakubali mapendekezo yote ya JIWE bila masharti wala marekebisho isipokua kwa maalim Seif peke yake.
Napenda nimkumbushe Mbatia kwamba akionacho sasa si matakwa ya akina Mbowe au yeyote mwana mageuzi isipokua ni nguvu ya wakati!
Wakati una nguvu kuliko vifaru vya jeshi na zana zote za vita!! Huu wakati ni muafaka kwa wana mageuzi kuvuna walichopanda na si kukimbia chombo na kujitosa kwa CCM!!
CCM kiuhalisia haipo tena isipokua inaning'inia kwenye kamba nyepesi iitwayo DOLA.
Kukimbilia CCM kwa majira haya ni kama kukimbilia kifo!!
Hii task aliyopewa Mbatia kamwe asifikiri atashinda na NCCR kuibuka tena kamwe asifikiri hivyo.
Hii endorsement kwake is a kiss of death na itampoteza mazima.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wakati una nguvu kuliko vifaru vya jeshi na zana zote za vita!! Huu wakati ni muafaka kwa wana mageuzi kuvuna walichopanda na si kukimbia chombo na kujitosa kwa CCM!![emoji626][emoji1534]Hello Jf
Napenda kuandika kupitia JF kutuma salamu kwa Mbatia na kundi lake kuwa hii endorsement yao ni kiss of death!
Kuna taarifa kwamba Mbatia na Lipumba waliyakubali mapendekezo yote ya JIWE bila masharti wala marekebisho isipokua kwa maalim Seif peke yake.
Napenda nimkumbushe Mbatia kwamba akionacho sasa si matakwa ya akina Mbowe au yeyote mwana mageuzi isipokua ni nguvu ya wakati!
Wakati una nguvu kuliko vifaru vya jeshi na zana zote za vita!! Huu wakati ni muafaka kwa wana mageuzi kuvuna walichopanda na si kukimbia chombo na kujitosa kwa CCM!!
CCM kiuhalisia haipo tena isipokua inaning'inia kwenye kamba nyepesi iitwayo DOLA.
Kukimbilia CCM kwa majira haya ni kama kukimbilia kifo!!
Hii task aliyopewa Mbatia kamwe asifikiri atashinda na NCCR kuibuka tena kamwe asifikiri hivyo.
Hii endorsement kwake is a kiss of death na itampoteza mazima.
Sent using Jamii Forums mobile app
Asingeandika kama hamjuiWewe unamjua Mbatia lakini?!
Dah jf ni hatariHello Jf
Napenda kuandika kupitia JF kutuma salamu kwa Mbatia na kundi lake kuwa hii endorsement yao ni kiss of death!
Kuna taarifa kwamba Mbatia na Lipumba waliyakubali mapendekezo yote ya JIWE bila masharti wala marekebisho isipokua kwa maalim Seif peke yake.
Napenda nimkumbushe Mbatia kwamba akionacho sasa si matakwa ya akina Mbowe au yeyote mwana mageuzi isipokua ni nguvu ya wakati!
Wakati una nguvu kuliko vifaru vya jeshi na zana zote za vita!! Huu wakati ni muafaka kwa wana mageuzi kuvuna walichopanda na si kukimbia chombo na kujitosa kwa CCM!!
CCM kiuhalisia haipo tena isipokua inaning'inia kwenye kamba nyepesi iitwayo DOLA.
Kukimbilia CCM kwa majira haya ni kama kukimbilia kifo!!
Hii task aliyopewa Mbatia kamwe asifikiri atashinda na NCCR kuibuka tena kamwe asifikiri hivyo.
Hii endorsement kwake is a kiss of death na itampoteza mazima.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu tumuonee huruma au tumtose??Wakati una nguvu kuliko vifaru vya jeshi na zana zote za vita!! Huu wakati ni muafaka kwa wana mageuzi kuvuna walichopanda na si kukimbia chombo na kujitosa kwa CCM!![emoji626][emoji1534]