Mbatia jipime, NCCR Mageuzi inakufia mfukoni


technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
64462783589a8420476544382325db8b.jpg


Hivi kweli wanabodi James mbatia kwanini anakiua NCCR mageuzi chama chenye historia kubwa kuliko vyama vyote vya upinzani ?

NCCR ya mwaka 1995 na hii nini tofauti sana !!

NCCR ya one man show??
Watu hawana hoja?
Katibu mkuu ajulikani yuko wapi??
Vipaji vya watu kama kafulila vinapotezwa tatizo ni nini??

Au wewe ni mamluki kama inavyodaiwa ??
Wanachama wa NCCR amkeni mbatia anakiua chama!
Yaani leo NCCR imekuwa kama ACT wazalendo??
Huyu anasema lake yule anasema lake ??

Niwakumbushe tu Wanachama wa NCCRmlifanya makosa makubwa kumpa huyu chama anatia mashaka!! Kwanini uwa amlikwi huyu mtu kama ni mpinzani jiulizeni kwanini chama tawala uwa akiangaiki naye ??
Kila siku kuangaika na wakina mbowe??
Nina uhakika mbatia anakihujumu NCCR!!!

Watu tukisema ukweli tunaonekana Lumumba!!
Kiukweli ni uzuni kwa chama kuwa na mwenyekiti type ya mbatia !!!
Mwondoeni mbatia chama hicho kipumue!!!

Niwaambie tu ukweli mchungu Mimi ni mmoja ya watu wanaoupenda upinzani lakini kwa hili la mbatia siwezi kungata meno huyu ni mamuluki aiwezekani chama kikose hata wabunge bungeni!!!
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,779
Likes
8,516
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,779 8,516 280
NCCR ni kama haipo inapumulia mwavuli wa UKAWA ambayo maisha yake yanategemea uhusiano kati ya Chadema na CUF ambavyo pia uhusiano wao ni wa kuliana timing. Shortly upinzani Bongo maigizo tu.
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
NCCR ni kama haipo inapumulia mwavuli wa UKAWA ambayo maisha yake yanategemea uhusiano kati ya Chadema na CUF ambavyo pia uhusiano wao ni wa kuliana timing. Shortly upinzani Bongo maigizo tu.
Nilishangaa sana kwenye uchaguzi uliopita yaani mbatia anakuja kwa media kuisemea chadema??
Daaaah,,,,,
 
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Messages
2,747
Likes
1,067
Points
280
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2014
2,747 1,067 280
Kama mmeanza kupiga ramli hapa JF mapema hivi ni bora mrudi kijijini.
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,528
Likes
1,188
Points
280
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,528 1,188 280
64462783589a8420476544382325db8b.jpg


Hivi kweli wanabodi James mbatia kwanini anakiua nccr mageuzi chama chenye historia kubwa kuliko vyama vyote vya upinzani ?

Nccr ya mwaka 1995 na hii nini tofauti sana !!

Nccr ya one man show??
Watu hawana hoja?
Katibu mkuu ajulikani yuko wapi??
Vipaji vya watu kama kafulila vinapotezwa tatizo ni nini??

Au wewe ni mamluki kama inavyo daiwa ??

Wanachama wa nncr amkeni mbatia anakiua chama!

Yaani leo nccr imekuwa kama Act wazalendo??

Huyu anasema lake yule anasema lake ??

Niwakumbushe tu Wanachama wa nccr mlifanya makosa makubwa kumpa huyu chama anatia mashaka!!

Kwanini uwa amlikwi huyu mtu kama ni mpinzani jiulizeni kwanini chama tawala uwa akiangaiki naye ??

Kila siku kuangaika na wakina mbowe??
Nina uhakika mbatia anakiujumu nccr!!!

Watu tukisema ukweli tunaonekana Lumumba!!

Kiukweli ni uzuni kwa chama kuwa na mwenyekiti type ya mbatia !!!

Mwondoeni mbatia chama hicho kipumue!!!

Niwaambie tu ukweli mchungu Mimi ni mmoja ya watu wanaoupenda upinzani lakini kwa hili la mbatia siwezi kungata meno huyu ni mamuluki aiwezekani chama kikose hata wabunge bungeni!!!
MBATIA yupo kwenye lile elite group la KASKAZIN kuwa lazima viongoz wa vyama karibu wote watoke huko , wao ndo wanajua uongoz amna WENGINE
 
NgugiAchebe

NgugiAchebe

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
1,032
Likes
678
Points
280
NgugiAchebe

NgugiAchebe

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
1,032 678 280
Mbatia yy shida take ilikua ubunge tu. Namshauri achukue kadi ya cdm tu hana namna. Tena
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
MBATIA yupo kwenye lile elite group la KASKAZIN kuwa lazima viongoz wa vyama karibu wote watoke huko , wao ndo wanajua uongoz amna WENGINE
Daaah kakiua chama!!!
 
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
4,309
Likes
3,491
Points
280
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
4,309 3,491 280
64462783589a8420476544382325db8b.jpg


Hivi kweli wanabodi James mbatia kwanini anakiua NCCR mageuzi chama chenye historia kubwa kuliko vyama vyote vya upinzani ?

NCCR ya mwaka 1995 na hii nini tofauti sana !!

NCCR ya one man show??
Watu hawana hoja?
Katibu mkuu ajulikani yuko wapi??
Vipaji vya watu kama kafulila vinapotezwa tatizo ni nini??

Au wewe ni mamluki kama inavyodaiwa ??
Wanachama wa NCCR amkeni mbatia anakiua chama!
Yaani leo NCCR imekuwa kama ACT wazalendo??
Huyu anasema lake yule anasema lake ??

Niwakumbushe tu Wanachama wa NCCRmlifanya makosa makubwa kumpa huyu chama anatia mashaka!! Kwanini uwa amlikwi huyu mtu kama ni mpinzani jiulizeni kwanini chama tawala uwa akiangaiki naye ??
Kila siku kuangaika na wakina mbowe??
Nina uhakika mbatia anakihujumu NCCR!!!

Watu tukisema ukweli tunaonekana Lumumba!!
Kiukweli ni uzuni kwa chama kuwa na mwenyekiti type ya mbatia !!!
Mwondoeni mbatia chama hicho kipumue!!!

Niwaambie tu ukweli mchungu Mimi ni mmoja ya watu wanaoupenda upinzani lakini kwa hili la mbatia siwezi kungata meno huyu ni mamuluki aiwezekani chama kikose hata wabunge bungeni!!!
1)Hajulikani sio Ajulikani
2)Hamulikwi sio Amlikwi
3)Hakihangaiki sio Akiangaiki
4)Kuhangaika sio Kuangaika
5)Huzuni sio Uzuni
6) Muondoeni sio Mwondoeni
7)Mamluki sio mamuluki
8)Haiwezekani sio aiwezekani
9)Kung'ata sio Kungata

Inabidi nikusaidie tu FaizaFoxy ..... Lugha inaharibika sana.....
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
Haha TADEA,UDP,TLP vyama pendwa vya ccm naona ...vina kua kwa kasi ya ajabu......
We vip yupo kwa nccr ambaye ndo chama kipichokuwa tishio mapema!!
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,147
Likes
9,871
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,147 9,871 280
Tanzania ni muhimu zaidi kwake kuliko chama cha NCCR. Huyu ni mbunge sio wa VUNJO bali wa Tanzania. Anakutetea hata wewe usiyejua kuwa una haki ya kuishi kwa kutumia akili na utashi wako na sio woga wa 'ndio mzee'.

Achana na Mbatia, bandari inaelekea pabaya...tuache unafiki, tumwambie ukweli mhusika VAT isiifanye Mzinga Creek kuishia kuwa kama Bandari ya Tanga. Mzaha mzaha tutafikia sehemu zitakuwa zinatia nanga boti za uvuvi za HP50 huku tunajitekenya na kucheka wenyewe.
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
Tanzania ni muhimu zaidi kwake kuliko chama cha NCCR. Huyu ni mbunge sio wa VUNJO bali wa Tanzania. Anakutetea hata wewe usiyejua kuwa una haki ya kuishi kwa kutumia akili na utashi wako na sio woga wa 'ndio mzee'.

Achana na Mbatia, bandari inaelekea pabaya...tuache unafiki, tumwambie ukweli mhusika VAT isiifanye Mzinga Creek kuishia kuwa kama Bandari ya Tanga. Mzaha mzaha tutafikia sehemu zitakuwa zinatia nanga boti za uvuvi za HP50 huku tunajitekenya na kucheka wenyewe.
We kama unataka tujadili mambo ya bandari leta hoja ya bandari
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
Tanzania ni muhimu zaidi kwake kuliko chama cha NCCR. Huyu ni mbunge sio wa VUNJO bali wa Tanzania. Anakutetea hata wewe usiyejua kuwa una haki ya kuishi kwa kutumia akili na utashi wako na sio woga wa 'ndio mzee'.

Achana na Mbatia, bandari inaelekea pabaya...tuache unafiki, tumwambie ukweli mhusika VAT isiifanye Mzinga Creek kuishia kuwa kama Bandari ya Tanga. Mzaha mzaha tutafikia sehemu zitakuwa zinatia nanga boti za uvuvi za HP50 huku tunajitekenya na kucheka wenyewe.
Sio kubwabwaja
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
MBATIA yupo kwenye lile elite group la KASKAZIN kuwa lazima viongoz wa vyama karibu wote watoke huko , wao ndo wanajua uongoz amna WENGINE
Mbatia ni mtumishi hewa wa Kijitonyama. Aliingizwa kama kibaraka na Bosi mstaafu wa Kijitonyama anayetoka Mbeya mwenye jina linalotaka kushabihiana na la Dk. Nyamaza wa mjengoni. Wakati huo alikuwa akilipwa Sh. 1,600,000/- kwa mwezi kwa kuleta taarifa za ndani za upinzani. Huo ni 2010 na mzigo alikuwa akienda kuchukua nyumbani kwa mstaafu wa mashushushu huyo Mbezi. Hivyo Mbatia Yuko Ukawa/NCCR kimaslahi zaidi na "kijana mpendwa" wa Serikali iliyoko madarakani. Zipo taarifa (sijazithibitisha) kuwa ameongezewa mzigo kukimaliza Ukawa nguvu. Hoja ya kutoonesha Bunge live alitoa yeye kuwa ndio iliwapa umaarufu upinzani na kwamba alimwambia Msoga lakini JK alikataa ushauri huo. Mbatia ni mamluki.
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,440