Mbatia jipime, NCCR Mageuzi inakufia mfukoni

Mbatia jipime, NCCR Mageuzi inakufia mfukoni

Mimi huwa nakuwa na wasiwasi sana na hawa viongozi wa vyama vya upinzani. aidha wanatishiwa na dola au wametumwa na dola kuonyesha tu kuwa kuan upinzani hapa nchini. Mbatia ni mtu wa data kwa aliyezungumzia mambo ya bandari alitaka asikie upinzani kupitia Mbatia unasemaje?
Exactly mkuu nilianza kuwa na mashaka mala tu baada ya yeye kiteuliwa ubunge!!!
 
Tanzania ni muhimu zaidi kwake kuliko chama cha NCCR. Huyu ni mbunge sio wa VUNJO bali wa Tanzania. Anakutetea hata wewe usiyejua kuwa una haki ya kuishi kwa kutumia akili na utashi wako na sio woga wa 'ndio mzee'.

Achana na Mbatia, bandari inaelekea pabaya...tuache unafiki, tumwambie ukweli mhusika VAT isiifanye Mzinga Creek kuishia kuwa kama Bandari ya Tanga. Mzaha mzaha tutafikia sehemu zitakuwa zinatia nanga boti za uvuvi za HP50 huku tunajitekenya na kucheka wenyewe.
AKIWA NCCR HAWEZI KUTETEA?
 
64462783589a8420476544382325db8b.jpg


Hivi kweli wanabodi James mbatia kwanini anakiua NCCR mageuzi chama chenye historia kubwa kuliko vyama vyote vya upinzani ?

NCCR ya mwaka 1995 na hii nini tofauti sana !!

NCCR ya one man show??
Watu hawana hoja?
Katibu mkuu ajulikani yuko wapi??
Vipaji vya watu kama kafulila vinapotezwa tatizo ni nini??

Au wewe ni mamluki kama inavyodaiwa ??
Wanachama wa NCCR amkeni mbatia anakiua chama!
Yaani leo NCCR imekuwa kama ACT wazalendo??
Huyu anasema lake yule anasema lake ??

Niwakumbushe tu Wanachama wa NCCRmlifanya makosa makubwa kumpa huyu chama anatia mashaka!! Kwanini uwa amlikwi huyu mtu kama ni mpinzani jiulizeni kwanini chama tawala uwa akiangaiki naye ??
Kila siku kuangaika na wakina mbowe??
Nina uhakika mbatia anakihujumu NCCR!!!

Watu tukisema ukweli tunaonekana Lumumba!!
Kiukweli ni uzuni kwa chama kuwa na mwenyekiti type ya mbatia !!!
Mwondoeni mbatia chama hicho kipumue!!!

Niwaambie tu ukweli mchungu Mimi ni mmoja ya watu wanaoupenda upinzani lakini kwa hili la mbatia siwezi kungata meno huyu ni mamuluki aiwezekani chama kikose hata wabunge bungeni!!!
Nenda ukagombee hiyo nafasi ukiokoe chama
 
NCCR ni kama haipo inapumulia mwavuli wa UKAWA ambayo maisha yake yanategemea uhusiano kati ya Chadema na CUF ambavyo pia uhusiano wao ni wa kuliana timing. Shortly upinzani Bongo maigizo tu.
Ccm ndio futuhi kabisa
 
MBATIA yupo kwenye lile elite group la KASKAZIN kuwa lazima viongoz wa vyama karibu wote watoke huko , wao ndo wanajua uongoz amna WENGINE
Hutaki kanywe malimao
 
Laana ya kumchora Mzee wetu pale UD inamfuata kila aendako. Huyo siyo mwanasiasa bali opportunist tu.
 
Mbatia ni mtumishi hewa wa Kijitonyama. Aliingizwa kama kibaraka na Bosi mstaafu wa Kijitonyama anayetoka Mbeya mwenye jina linalotaka kushabihiana na la Dk. Nyamaza wa mjengoni. Wakati huo alikuwa akilipwa Sh. 1,600,000/- kwa mwezi kwa kuleta taarifa za ndani za upinzani. Huo ni 2010 na mzigo alikuwa akienda kuchukua nyumbani kwa mstaafu wa mashushushu huyo Mbezi. Hivyo Mbatia Yuko Ukawa/NCCR kimaslahi zaidi na "kijana mpendwa" wa Serikali iliyoko madarakani. Zipo taarifa (sijazithibitisha) kuwa ameongezewa mzigo kukimaliza Ukawa nguvu. Hoja ya kutoonesha Bunge live alitoa yeye kuwa ndio iliwapa umaarufu upinzani na kwamba alimwambia Msoga lakini JK alikataa ushauri huo. Mbatia ni mamluki.
Haya nenda kachukue buku 2 lumumba
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom