Mbatia asema NCCR lazima watashiriki Uchaguzi Mkuu

Mbatia asema NCCR lazima watashiriki Uchaguzi Mkuu

Hata mimi sio mwanasiasa ila kuna vitu napenda,mtu akitenda tofauti nakwazika naye!So unapoamua kuwa na role modal mwanasiasa na hasa Tanzania,inatia mashaka sana!
We jamaa ni mgumu kuelewa mwalimu wako inaonekana alipata shida Sana kukufundisha.Wapi nimesema Mbatia ni role model wangu au Mwanasiasa yoyote?
 
Kwenye upinzani namkubali Sana mbatia pekee ana sifa zote za uongozi na pia sio mtu mnafiki kwenye nyeupe ni nyeupe na Kwenye nyeusi ni nyeusi
Naona umenitukana bure wakati hapa unaonesha admiration yako kwa Mbatia!Kwa kumkubali sana kwako huko ndio nikasema kuwa siku akisema tofauti na ulichotarajia,utakuwa na mtizamo hasi juu yake!
Kuwa na lugha ya staha,tusitafutiane ban kwa lazima!
 
Kila asifuye mvua basi jua kuwa imemnyea.
Hivyo unaonekana wewe ni kibaka mzoefu sana.

Nahapo naona unamlia timing huyo jamaa mbele yako kusudi umipige ndole kanauri kake masikini.
Bila ya kuwa habari usingechangia kibaka wewe kwenye mbasi ya mwendekasi!
tapatalk_1574537881507.jpeg


In God we Trust
 
Akiongea na vyombo vya habari na taarifa ya habari ya ITV Mbatia katofautiana na wenzie wanao Lia Lia katiba mpya Sijui na tume huru
Ingekuwa ni 'audio' umeiweka hapa tukamsikia mwenyewe akiyasema hayo tungeamini.

Wewe umeileta taarifa kivyako, inavyokupendeza wewe na wenzio.

Lakini hata hivyo nami niseme hapa kwamba:"Kususia uchaguzi, 's no option'" kwa njia yoyote ile.

Sijasikia CHADEMA wakisema watasusa kushiriki uchaguzi huo; kwa hiyo hapa unawalisha maneno yasiyokuwa yao.

Kuna njia mbadala zaidi ya kususia uchaguzi. Hizo ndizo wanazotakiwa kuzifanyia utafiti wa kina kabisa, kama hawajaanza kazi hiyo.

Ni lazima sasa wakumbuke, muda ndio hivyo tena, hautawasubiri hadi milele.
 
Kila asifuye mvua basi jua kuwa imemnyea.
Hivyo unaonekana wewe ni kibaka mzoefu sana.

Nahapo naona unamlia timing huyo jamaa mbele yako kusudi umipige ndole kanauri kake masikini. View attachment 1356691

In God we Trust
Huu ndio ushahidi wako kwa mara ya juzi ulipokuwa kwenye hii shughuli yako walaumu jamaa zako wa karibu walionitupia hii picha wamechoshwa na vitendo vyako!
81728558_2039117672900656_567524999829651456_n.jpeg
 
Mkumbuke huyo huyo mbatia ni mtu wao .
Naomba niishie hapo
Akiongea na vyombo vya habari na taarifa ya habari ya ITV Mbatia katofautiana na wenzie wanao Lia Lia katiba mpya Sijui na tume huru

Yeye kasema NCCR itashiriki na haiungani na wengine wanaopinga Na imejipanga kuweka wagombea nchi nzima

Ikumbukwe kuwa yeye ndie makamu mwenyekiti wa UKAWA Ina maana UKAWA umekufa sababu Walikuwa wakiachiana maeneo nk.

Sasa kila.mtu kivyake Hakuna tamko la UKAWA la pamoja Tena
Huyu anasema tume huru Kwanza huyu anasema tutagombea
Wameshaanza kugawana fito
 
Historia ya huyu bwana inatoka mbali, bila ya serikali kipindi kile kutumia usalama wa taifa asingemshinda Marando na kuukwaa uwenyekiti wa hako ka-chama.

Mbatia huyu huyu kwenye uchaguzi fulani kule Zanzibar aliwaacha solemba vyama vingine vya upinzani vilivyokuwa vimegomea uchaguzi huo na kuamua kujitosa ili kuisaidia serikali kuuhaalisha uchaguzi huo japo hakuweza kushinda hata kiti kimoja cha ubunge.

So Mr. Mbatia feels heavily indebted to this government for what it did to support his cause when he was vying for the NCCR-Mageuzi party chairmanship which he controversially won.

Wakati tukielekea kwenye uchaguzi inaonekana ccm na serikali yao wameshaanza mkakati wa kuvishawishi vyama vya siasa viwaunge mkono kwa kukubali kushiriki kwenye huo uchaguzi bila masharti ili hilo lije liwasaidie kuhalalisha matokeo kwani "The End Justifies the Means".
 
Akiongea na vyombo vya habari na taarifa ya habari ya ITV Mbatia katofautiana na wenzie wanao Lia Lia katiba mpya Sijui na tume huru

Yeye kasema NCCR itashiriki na haiungani na wengine wanaopinga Na imejipanga kuweka wagombea nchi nzima

Ikumbukwe kuwa yeye ndie makamu mwenyekiti wa UKAWA Ina maana UKAWA umekufa sababu Walikuwa wakiachiana maeneo nk.

Sasa kila.mtu kivyake Hakuna tamko la UKAWA la pamoja Tena
Huyu anasema tume huru Kwanza huyu anasema tutagombea
Wameshaanza kugawana fito
Hivi, ni kiongozi gani wa vyama vya upinzani aliyesema kuwa vyama hivyo havitashiriki uchaguzi mkuu? Mtaje mmoja tu! Hakuna! Sasa mh Mbatia anatofautianaje na hao viongozi katka swala hili la uchaguzi mkuu?

Wapo wale ambao wameweka mkazo kwenye umuhimu wa tume huru ya uchaguzi na wanalisemea sana jambo hilo muhimu, lakini pia wapo wale ambao hitaji la tume huru katika uchaguzi si la kutiliwa mkazo sana.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom