Mbatia asema NCCR lazima watashiriki Uchaguzi Mkuu

Mbatia asema NCCR lazima watashiriki Uchaguzi Mkuu

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Posts
36,900
Reaction score
52,052
Akiongea na vyombo vya habari na taarifa ya habari ya ITV Mbatia katofautiana na wenzie wanao Lia Lia katiba mpya Sijui na tume huru

Yeye kasema NCCR itashiriki na haiungani na wengine wanaopinga Na imejipanga kuweka wagombea nchi nzima

Ikumbukwe kuwa yeye ndie makamu mwenyekiti wa UKAWA Ina maana UKAWA umekufa sababu Walikuwa wakiachiana maeneo nk.

Sasa kila.mtu kivyake Hakuna tamko la UKAWA la pamoja Tena
Huyu anasema tume huru Kwanza huyu anasema tutagombea
Wameshaanza kugawana fito
 
Kiongozi bora huwa anajipambanua kwa kauli na vitendo sio wale wengine nyama sili mchuzi nakunywa wamesusia Tamisemi wanataka uchaguzi mkuu njaa ya ruzuku haikuwahi kumuacha mtu!

Chadema ruzuku ni milion 200, ccm ruzuku ni more than one billion but Kila mtu anapiga kelele za ruzuku ya milion 200 why?
 
Wewe mwenyewe unakesha humu mitandaoni sababu ya njaa tu
Kiongozi bora huwa anajipambanua kwa kauli na vitendo sio wale wengine nyama sili mchuzi nakunywa wamesusia Tamisemi wanataka uchaguzi mkuu njaa ya ruzuku haikuwahi kumuacha mtu!

In God we Trust
 
Uchaguzi 2020 CCM ni mtego wenu, Bila tume huru uchaguzi huo utakuwa uchafuzi
 
Kwenye upinzani namkubali Sana Mbatia pekee ana sifa zote za uongozi na pia sio mtu mnafiki kwenye nyeupe ni nyeupe na Kwenye nyeusi ni nyeusi.
 
Habari umeileta kimihemko!Hivi huwezi kuleta habari kama ilivyo halafu baadae ukaweka "mytake" na hapo ukafunguka propaganda zako?Au nukuu halafu anza kufunguka yako,sio unaandika unachanganya na yako humo humo!Hivi shuleni mlienda kusomea ujinga?
 
Kiongozi bora huwa anajipambanua kwa kauli na vitendo sio wale wengine nyama sili mchuzi nakunywa wamesusia Tamisemi wanataka uchaguzi mkuu njaa ya ruzuku haikuwahi kumuacha mtu!
Jiunge na NCCR!
 
Chadema ruzuku ni milion 200, ccm ruzuku ni more than one billion but Kila mtu anapiga kelele za ruzuku ya milion 200 why?
Utasema CCM haipati ruzuku ukiwasikia wanavyoitolea machi mil 200 ya CDM!
 
Back
Top Bottom