Mbatia achangia milioni 200/- ujenzi wa shule

Mbatia achangia milioni 200/- ujenzi wa shule

Ukipiga total, ametumia kiasi cha $ 200,000... there's something fishy.
 
Mbatia ,hana biashara hata ya Karanga fedha anatoa wapi ?

Tumuulize kwanza ridhiwani utajiri kaupatapataje kwa kazi ileile ya uwakili ama ndio urudi kuja kutoa mrejesho hapa.
 
Mbatia kwenye masuala ya Elimu hana mchezo tena sijawahi kusikia akitoa chini ya millioni 100 si mara ya kwanza kusikia anachangia maendeleo anastahili!
mwenzake naibu waziri pindi chana alitoa 15,000/= kwa ujenzi wa shule iliyoezuliwa na mvua.
 
mwenzake naibu waziri pindi chana alitoa 15,000/= kwa ujenzi wa shule iliyoezuliwa na mvua.
Duh! sasa hiyo ela alitoa kama mfano wa noti zinazotakiwa au??
sababu hata misumari hainunui kutoa ni moyo.
 
mwenzake naibu waziri pindi chana alitoa 15,000/= kwa ujenzi wa shule iliyoezuliwa na mvua.

Hili la waziri kutoa 15000 sioni kama ni kipimo kuwa hana pesa. Inawezekana sehemu iliyoharibika haihitaji gharama kubwa.
 
Ripoti ya CAG ilishasema viongozi wakuu wa vyama vya upinzani wamehongwa.
 
Hili la waziri kutoa 15000 sioni kama ni kipimo kuwa hana pesa. Inawezekana sehemu iliyoharibika haihitaji gharama kubwa.

Bora yeye katoa 15,000 Mbowe mgao wake anakula na hawara yake Mukya Dubai.
 
ndio maana sishabikiii vyama tunatumika tu jamaa wanapiga pesa na sisi ni kama madaraja yao..mapovu yanatutoka wao kwa ulaiiini wanatajirika
 
Back
Top Bottom