Mbaazi za nazi


mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,767
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,767 2,321 280
jamani eh anayejua mapishi ya mbaazi za nazi zinakuwa kama keki vile maarufu sana mitaa ya Kariakoo na magomeni unafungiwa kwenye karatasi ,unaweza kusafiri nazo hadi hata Mbeya ni nzuri sana kulia vyapati,
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,464
Likes
2,760
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,464 2,760 280
mbaazi za nazi nadhani sijatia mdomono kama miaka 15 wapi nawezapata?
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,767
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,767 2,321 280
mbaazi za nazi nadhani sijatia mdomono kama miaka 15 wapi nawezapata?
Uende Kariakoo mitaa ya asubuhi sana ndo akina mama wanauza na chapati,kaka si mchezo mbaazi za nazi,unaweza safiri nazo hadi Ngara huku ukiburudika taratiiiiibu
 

Forum statistics

Threads 1,236,892
Members 475,327
Posts 29,271,176