Mazoea hujenga tabia

Mr.Professional

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
1,584
1,195
Bongo yetu mtu anaanza kutumia computer akiwa anazaidi ya miaka 18 wkt kwa wenzetu india tu nch maskini mtoto akizaliwa anapewa aanze kuchapa code( kuwa programmer) hapa dogo anajifunza kutengeneza computer game.
 

Attachments

  • dogo wa ukweli.jpg
    File size
    12.7 KB
    Views
    262

Mr Rocky

JF-Expert Member
Oct 10, 2007
15,188
2,000
Kazi kweli kweli hapo
Huku mpaka mtoto aje aone computer ni akiwa secondary
 

wende

JF-Expert Member
Sep 6, 2009
715
225
kweli dogo anaonekana yupo bize sana! dah nimeipenda sana hiyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom