Mazingira yanatujua zaidi ya tunavyoyajua...


KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,771
Likes
6,041
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,771 6,041 280
Mazingira ni nini..?
Ni vitu vyote vinavyomzunguka mwanadamu kama miti,mawe,ardhi n.k.

Kwanini nimesema mazingira yanatujua zaidi ya tunavyoyajua..?
Coz kila tunachotaka ktk mazingira tunapata kama hewa,chakula,dawa,maji na mambo mengine.
Mazingira ndio mzazi wetu maana tunapata tunachohitaji,hivyo sijui niseme mazingira yanaufahamu... Me i do no!!
Binadamu amekuwa ni kiumbe chenye ufahamu mkubwa kati ya viumbe waishio duniani,lkn binadamu ndio amekuwa kiumbe mharibifu wa mazingira no.1,huku akijua dhahiri kuwa baadae itakuwa tabu sasa sijui niseme ni ukilaza Me i do no..:(:(

kumekuwa na sintofahamu ya mwanzo wa viumbe, mijadala imeibuliwa lkn majibu holaaaa..
nachozani mimi mazingira yanajua kuhusu hili ila kuligundua ndio bado.

ningependa nieleweke hivi, mazingira yanatufahamu hasa ya hapa duniani.. ndio maana hata hao wanasayansi wakienda anga za juu wanaakikisha wanatoka na mazingira ya duniani kama kwenda na hewa pamoja na msosi.
mwisho namalizia kwa kusema"tunayaitaji mazingira zaidi yanavyotuitaji"
 
longi mapexa

longi mapexa

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Messages
2,074
Likes
1,404
Points
280
Age
19
longi mapexa

longi mapexa

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2015
2,074 1,404 280
hapana ni mazingira ndiyo yanatuhitaji sisi kuliko tunavyoyahitaji!
 
master09

master09

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
688
Likes
289
Points
80
master09

master09

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
688 289 80
Me i do no .. Hatar sana
 
mkunyegere

mkunyegere

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
441
Likes
52
Points
45
mkunyegere

mkunyegere

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
441 52 45
Thibitisha kauli yako kwanza mimi naona mazingira yanatuhitaji viumbe hai kuliko sisi
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,771
Likes
6,041
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,771 6,041 280
Thibitisha kauli yako kwanza mimi naona mazingira yanatuhitaji viumbe hai kuliko sisi
nasemea kwa binadamu tu sio viumbe vyote.
mazingira yanaweza kujiendesha yenyewe hata asipokuwepo mwanadamu mfano kwenye misitu, lkn binadamu anategemea mazingira ili aendelee kuishi.
i think you get me
 

Forum statistics

Threads 1,236,214
Members 475,029
Posts 29,250,026