Maxence Melo: Neno la shukrani kwa wote

Maxence Melo: Neno la shukrani kwa wote

Nasi tuna furaha tele kwa kukuona tena Uraiani, na kuliendeleza Libeneke.

Pole kwa yaliyokukuta.

Idumu JamiiForums
 
Speech imetulia,nimependa maneno safari ndo imeanza,Ben Mtbwa n maneno aliyokuwa anayatumia sana kwenye vitabu vyake.
 
Tunakuombea kila la kheri mambo yawe mepesi.Ubarikiwe sanaaaaa tu mkuu Toka bega Kwa bega
 
d0c186654b33de1c30c8156361f158c0.jpg
 
Naomba utambue kuwa kila jambo linapotokea lina sababu zake. Mungu hulipanga liwe kwa sababu maalum.

Nadhani kupitia kesi yako umeona ni kwa kiasi gani unapendwa. Ni kwa kiasi gani ulivyo muhimu kwa Watanzania na Walimwengu kwa ujumla. Tazama jinsi ulivyopata uungwaji mkono kutoka kwa watu wa makundi na matabaka mbalimbali.

Katika hili Mungu atakusimamia na utaibuka mshindi.

Tunakuombea sana.
 
Tupo pamoja Mkuu! Mwenyezi Mungu atakusaidia na kushinda vita hii
 
Max kwa kweli wewe ni mzalendo wa kweli. Kwa kweli wewe hata serikali itakuelewa vizuri sana ndio maana umepata support kutoka kwa watu mbalimbali, wenye itikadi mbalimbali, dini mbalimbali, makabila mbalimbali na hata Maaskari na mapolisi ambao wengi humu kwa kuwa tu upinzani basi kila kitu ni kukosoa hata kama ni cha haki.

Nimependa ulivyokuwa mkweli na hata serekali imeanza uona ukweli.

To my opinion sisi wanachama wako ndio tunaokuponza. Kwa kusimamia ukweli utazidi kuwa huru!
 
Back
Top Bottom