Maxence Melo: Neno la shukrani kwa wote

Maxence Melo: Neno la shukrani kwa wote

Ila uache kuzuia upelelezi, maana bavicha democrasia yao ni kutukana matusi na kujificha jamii forum.
 
Mkuu asante sana kwa mchango wako katika taifa hili katika kupigania uhuru wa vyombo vya habari na kutoa maoni maana ni haki ya kuzaliwa ya binadamu.

Kupitia kwako naomba ujumbu huu umufikie Mwanakijiji. Ki ukweli naomba umfahamishe kuwa hakuwatendea haki wananchi pale alipokuwa anawatetea watawala huku akijua kuwa watawala wanakandamiza raia. Amechangia kuwapa kiburi cha kuendelea kutenda wanayotenda sasa
 
Mungu akupe moyo mkuu Melo, hii vita ni yetu sote na tutashinda.
 
Tuko pamoja sana katika kutetea Uhuru wa Kidemokrasia
 
Ukiendelea kuficha wahalifu na wachochezi utafungwa tu hakuna namna
 
Sijawai like comment yako...ingaweje hii "pamoja sana" inaweza kuwa ya kinafiki na mm mimekupa like ya kinafiki.
Huwa sina tabia ya kinafiki mkuu
Natoaga ya moyoni live ndio maana unanichukia
 
Max, matatizo ya mtu mara nyingi hutokea penye riziki,

mi nakupongeza kwa ujasiri, unastahili kupongezwa zaidi kuliko kupewa pole, ili usikate tamaa kwa kuhesabu maumivu badala ya mafanikio mbele yako!
 
Hongera kwa kazi nzuri ya kuipambania Jamii forrums. Kaa ukijua tupo bega kwa bega na wewe. Time will tell.
 
Asante kwa taarifa mkuu Mello.

Mungu akusimamie kwenye janga hili lipite na ubaki ukiwa salama.

Ama hakika wewe ni jasiri na sisi hatuna budi kuwa nyuma yako katika swala hili kwa namna yoyote ile.

Long living JF
 
Back
Top Bottom