Mawazo ya me na ke wapumbavu

Mawazo ya me na ke wapumbavu

Matako ya mama yako yanawasha sio ? Hajasuguliwa mda mrefu ?
Wewe shoga mzoefu sihitaji kukunua ww unajipendekeza kwangu na hiloo kundu lako linalotoa usaha mweusi ... kansa ya ****** itakumaliza acha hio michezo yako ya kufirwa
 
Wewe shoga mzoefu sihitaji kukunua ww unajipendekeza kwangu na hiloo kundu lako linalotoa usaha mweusi ... kansa ya ****** itakumaliza acha hio michezo yako ya kufirwa

Unq Stress za maisha, pole sana ! Chagua moja tafuta hela ama kunywa sumu ya panya ufie mbali
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom