Mawazo amewavua magamba mabalozi wanne CCM kata ya Msalato, Dodoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawazo amewavua magamba mabalozi wanne CCM kata ya Msalato, Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Oct 18, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu, heshima kwenu..

    Katika kutimilika kwa usemi usemao "MJINGA AKIJITAMBUA ,MWELEVU UPO MATATANI " hali si nzuri upande wa ccm katika kampeini zinazo endelea nchi nzima za uchaguzi mdogo wa Madiwani kata 29.

    Zikiwa zimebakia takribani siku 10, jana mabalozi wanne wa ccm wamehamia cdm katika kata ya Msalato, Dodoma chini ya Kamanda Mawazo Alophonce,diwani wa zamani kata ya Sombetini, Arusha. Miongoni mwao ni ndugu Tano Chigoje, balozi ccm wa mtaa wa Chisewo.

    Kwa mujibu wa tathimini ya uhalisia ni kuwa lazima ccm wakinywee kikombe hiki. Naomba kuwasilisha.

    SOURCE: MAWAZO MWENYEWE.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Uchaguzi huu kama CDM wakifanikiwa kuchukua udiwani kama kata 10- 14 basi 2015 kitaeleweka tu.
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    what a good news, aksante sana kamanda mpambanaji
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kazi nzuri kamanda Mawazo, ccm wakisikia jina lako pressure zinawapanda.
     
  5. n

    natangaduaki Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kazi nzuri. lakini msisahau kulinda kura siku ya uchaguzi.
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Kazi nzuri sana.
     
  7. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,346
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Good work! PEOOOOOPLEEEEESSSS......
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,489
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Kuna haja sana ya CDM kuweka mashambulizi ya kutosha Dodoma, Tanga, kule kusini na kwingineko ambako hawa jamaa wa thithimwewe wamewekeza sana!!!!
     
  9. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wana CHADEMA tudumishe utulivu wakati wa kampeni, kupiga kura na kuzilinda pia. Magamba wanajua kupewa ridhaa na wananchi ni ngumu, kwa hiyo wanajitahidi kubuni njia mbadala ikiwemo kuiba kura.
     
  10. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Safi sana Kamanda Mawazo.
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,027
    Trophy Points: 280
    hii ni habari ya samaki kula ntu
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mpaka 2015 CCm itakuwa historia!
     
  13. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,499
    Likes Received: 2,598
    Trophy Points: 280
    piga kura linda kura!
     
  14. S

    SINDBARD Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamanda mawazo ni jembe na sii oili chafu kama alivyokejeli nape
     
  15. mathewa

    mathewa JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 390
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 80
    dodoma wameanza kuamka
     
Loading...