Mawakili wanaotaka kutumia media kushinda kesi

Mawakili wanaotaka kutumia media kushinda kesi

funaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Posts
39,412
Reaction score
31,916
Let us name and shame them.
Wapo baadhi ya mawakili wamekuwa mstari wa mbele kutumia media kwa kutaka kuinfluence maamuzi ya mahakama.
Tuwakatae kwani watatufikisha zile zama za Asulubiwe Asulubiwe jambo ambalo litaathiri mifumo ya utoaji haki.
 
Let us name and shame them.
Wapo baadhi ya mawakili wamekuwa mstari wa mbele kutumia media kwa kutaka kuinfkuence maamuzi ya mahakama.
Tuwakatae kwani watatufikisha zile zama za Asulubiwe Asulubiwe jambo ambalo litaathiri mifumo ya utoaji haki.
Unamsema Kimbatala
 
Mkuu unapambana sana kuanzisha nyuzi za kesi ya Lissu kwa muundo wa kuidhoofisha, msikilize wakili wa Serikali Katuga anaposema kesi hiyo ina maslahi ya umma. Zingatia hilo
 
Let us name and shame them.
Wapo baadhi ya mawakili wamekuwa mstari wa mbele kutumia media kwa kutaka kuinfluence maamuzi ya mahakama.
Tuwakatae kwani watatufikisha zile zama za Asulubiwe Asulubiwe jambo ambalo litaathiri mifumo ya utoaji haki.
Anza wewe kumtaja
 
Mtake msitake Lissu mtamtoa wenyewe gerezani..mnamshikilia kinyume cha utaratibu....

Vinginevyo kupitia Mahakama ataendelea kuwavua nguo
 
Back
Top Bottom