mavazi mengeni ya kina dada mhh

mavazi mengeni ya kina dada mhh

mnaotumia pc hebu fanyeni zoom tuone bana yaliyomo kama yamo.......

attachment.php
 
Biashara ni matangazo na matangazo ni biashara kubwa zaidi.
 
attachment.php

yaan dada zima hata soni usoni halina...
lione lilivyokenua meno utadhani njumu za wacheza mpira.
 
Ok, sasa nakuja na swali lifuatalo. Ni wangapi mmeenda bafuni kujikrimu baada ya kuona hizi picha? Msione haibu nyosheni vidole. Wengi wanapenda kulaumu vitu wakiwa na wenzao lakini wakiwa peke yao ni wepesi ku zoom picha na kukimbilia bafuni.
 
Ok, sasa nakuja na swali lifuatalo. Ni wangapi mmeenda bafuni kujikrimu baada ya kuona hizi picha? Msione haibu nyosheni vidole. Wengi wanapenda kulaumu vitu wakiwa na wenzao lakini wakiwa peke yao ni wepesi ku zoom picha na kukimbilia bafuni.
Tatizo lako unadhani unachofanya wewe na wenzio ndivyo ilivyo.
 
Minyama ya mipaja imejikunja kunja inatia kinyaa nkiwa nae kunako nnaweza jogoo asiwike kabisaa.........
 
Halafu utaja shangaa kuna mtu anaweza kumpeleka mwanamke wa namna mbele ya wazazi wake na kumtambulisha kama mkwe wao.....wazazi wana majaribu jamani.
 
Haya manamake yanayovaa hivi yanatisha sana,hayana mvuto kabisa na msumbo yao yanatisha balaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom