Elizabeth Dominic
Platinum Member
- Dec 7, 2007
- 4,555
- 3,660
ntapata kichefuchefu bure
Pole mwayego........kama chakula ya mtoto inakutia kichefuchefu
ntapata kichefuchefu bure
hiyo ngutunyi utakuta ni nyeusiiiii!
kwa lugha nyingine biashara matangazo.Mkuu, nyama huwa haifichwi kwenye kikapu iwapo buchani, lazima ining'inizwe ili wanunuzi waione.
![]()
yaan dada zima hata soni usoni halina...
lione lilivyokenua meno utadhani njumu za wacheza mpira.
Tatizo lako unadhani unachofanya wewe na wenzio ndivyo ilivyo.Ok, sasa nakuja na swali lifuatalo. Ni wangapi mmeenda bafuni kujikrimu baada ya kuona hizi picha? Msione haibu nyosheni vidole. Wengi wanapenda kulaumu vitu wakiwa na wenzao lakini wakiwa peke yao ni wepesi ku zoom picha na kukimbilia bafuni.
Tatizo lako unadhani unachofanya wewe na wenzio ndivyo ilivyo.
halafu kumbe hata kidaka ushuzi halijavaa.Lenyewe limejiona limependezaa!!
Hivi huyu ni binadamu au jini mikosi! Hata mvuto halina linalazimisha, wanaume hatudanganyiki.![]()
Mengine haya hapa
HIV Virus @ work. Beware brothers.haya ndio mavazi ya kina dada siku hizi mhh