Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu makali ya kiuno

Discussion in 'JF Doctor' started by bwanafundi, Jan 20, 2011.

  1. b

    bwanafundi Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani naugua kiuno,kiuno changu kinauma sana,haja kubwa ni kavu mno,kuna wakati hata miguu na makalio yanashika ganzi.na siku ninayofanikiwa kupata haja kubwa korodani zangu huwa zinauma baada ya kwenda haja kubwa.maelezo yangu ndiyo hayo.naomba nielekezwe dawa na daktari anaejua kutibia gonjwa la kiuno.
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,344
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Bwanafundi umeshaenda hospitali?
     
  3. b

    bwanafundi Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nimepimwa mkojo na baada ya matokeo ya kipimo daktari kanipa vidonge septrin na panadol na baada ya kunywa dawa hizo ikawa ndio nimezidisha maumivu ya kiuno,naomba nielekezwe dawa ya uhakika au mganga wa uhakika ili nisihangaike ovyo kwenye mahospitali na kutupa pesa nyingi bila ya kupona.nisaidieni.
     
  4. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    pole sana!
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,760
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    Kabla ya kukupa Ushauri wa kutumia Dawa itabidi uende Hospitali kubwa kwa hapo ulipo unapoishi ukapige Picha ya XRAY ili tupate kujuwa una Matatizo gani ndipo hapo tuweze kutowa Dawa kamili. Kama upo Dares-Salaam nakushauri uende hospitali ya Rufaa ya Muhimbili kawaone

    Ma Dokta Mabingwa wa Maradhi ya ndani ya mwili wakuangalie kwa hiyo EXRAY na wakikupa dawa utumie kwa huo muda kisha uje hapa tena utuambie maendeleo yako yanakwendaje ndio tunaweza kukupa ushauri wa kuweza kutumia Dawa.
     
  6. tama

    tama JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kunywa maji mengi na matunda kwa wingi.
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,767
    Likes Received: 12,164
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mkuu. Hapa inabidi tu uwahi hospitalini ili ukaangaliwe zaidi.
     
  8. k

    kokwemage Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa pale kinondoni wanasaidia sana matatizo kama hayo kwa njia za miti shamba piga simu namba 0713236164, jamaa anaitwa Dr. EMANUEL nenda kajaribu
     
  9. P

    Puza Senior Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pia piga papai na parachichi kwa wingi itasaidia kulainisha choo ila uhakika zaid ni kuwah hospital kubwa mkuu.za vichochoroni wengi wao longolongo
     
  10. b

    bwanafundi Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani nashukuru kwa ushauri wenu juu ya ugonjwa wa maumivu makali ya kiuno,mungu awabariki ninyi kokwemage,mzizimkavu,puza,tama na babu ataka kusema na wanajamvi wote kwa kunijali. Ni mimi bwanafundi.
     
  11. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu yangu. Ni muda gani una matatizo hayo? Kwa kupunguza maumivu, Ibuprofene itasaidia. Na kwa vyakula, matunda ya "Custard apple au matopetope/matomoko yanasaidia), lakini ni vyema kumuona daktari HARAKA SANA. Kwa dalili unazoeleza nina wasiwasi na matatizo ya prostate. Haraka nenda Ocean Road au kokote uonane na Urologist
     
  12. kamikaze

    kamikaze Senior Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Pole sana ndugu yangu, jaribu kumuona dr ndodi atakusaidia, nakumbuka vipindi vyake vya nyuma aliwahi kuzungumzia matatizo ya aina hiyo.
    God bless u.
     
  13. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nenda hospitali tu mzee
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,711
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Ni muhim sana u consult dr. lakin pia ni muhim ubadilishe diety yako kwa kutumia sana rougheges na maji kwa wingi ili ulainishe haja kubwa, kwan persistence ya choo ngumu inaweza sababisha HAEMORRHOIDS
     
  15. M

    Mpelule16 Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikiliza kijana hapa unapata ushauri 2 na jua sisi wengne si madartari,sasa mimi naomba nikuulize shwali je ushawai kuwa unapiga punyeto?maana punyeto huwa inasababisha kiuno kuuma kama umepiga kwa miaka mingi pamoja na kuumwa pumbu wakati wa haja kubwa yote nayo punyeto inachangia na kuna wakati mwingne huwa m2 anaweza atoka shahawa wakati wa haja kubwa wakati uume haujasimama na hapo ndipo pumbu zinapoanza kuuma.
     
Loading...