maumivu baada ya tendo


F

Frankness

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
F

Frankness

Member
Joined Aug 24, 2011
66 0 0
wadau hebu nipeni jibu la hili swali....huwa nasikia wadada wengi katika stori zao wakisema pindi wanapomaliza kushiriki tendo la ndoa huwa wanaumia sehemu ya chini ya tumbo....hii husababishwa na nini??????ni ugonjwa ama hali tu ya kwaidaa?
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,477
Likes
6
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,477 6 135
Hali hiyo inajitokeza pale anapokuta na mtu mwenye mguu wa mtoto, wakati yeye amezoea kibamia.
 
M

madurufu

Senior Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
103
Likes
32
Points
45
M

madurufu

Senior Member
Joined Jun 3, 2012
103 32 45
Hali hiyo hutokana na kuto fikishwa kileleni. Mwanamke huwa anakuwa bado anahitaji kusuguliwa wakati jamaa kashamaliza mda mrefu. Kaka jitahidi kupiga kazi vizuri aisee
 

Forum statistics

Threads 1,212,941
Members 461,872
Posts 28,461,003