MAUAJI: ‘Waliomuua Sista walipora Sh20 mil’

MAUAJI: ‘Waliomuua Sista walipora Sh20 mil’

Mzee hali inaelekea kubaya. Kuna watu walivunja nyumba walipokuta sufulia la ubwabwa walianza kuula kwanza ili washibe
 
soma hapa
" alisema walipofika eneo la ubungo kibangu ili kulipa deni la chakula katika duka la thomas francis ndipo walitokea majambazi wawili wakiwa na pikipiki ambayo haikusomeka namba."

sasa shs mil za ada ya chakula zilipwe cash!

We hujaona picha bado?

Elimu muhimu sana. Nyie ndo mnaibiwa kilainii kabisa.

hawaja sema ile hela yote ilipelekwa kulipia chakula inawezekana ni baadhi tu ya hela unaweza ikawa kidogo sana, jua chula hakiwezi kuwa kingi kiasi hicho mpaka kighalimu 20m
mimi natenda shule tatu na hawa fikishi hata 15m.
Msome muelewe siyo kuweka interest zenu kupotosha watu.
 
Teh teh teh!And what type of fruit did chaggas produce! Mbege? I think you need a DIRTY JUG to get the MBEGE and Not A STONE.
Chagga Culture is more desirable than Arab culture(Your culture). Arab culture is more tyrannical in nature and enemy of most culture around the globe.

No talking to opposite sex, No mixing gender, No eating Pork, No eating beer, No going to school, No dancing music, no playing football, No fans. In fact Does and don'ts is what constituting in your old fashion culture. Your culture sucks.
 
You missed a spot!Also Not to become a member of CDM,Never teach the kids that A shoe shiner is their life ambitions. And NEVER EVER marry the same gender! And also never Commit any FRAUDS like CHAGGAS!
Jealous is something that made you said that. But we are doing fine than ever..this is the truth that is Burning you deep inside your heart,the truth you can not erase by any ink.
I love X-mass, Easter, New year,i love mbege, i love Mtori,i love kisusio, i love the perfect accent of Chagga, i love coming from ceiling of Africa where the Ice is white and mountain is green.where waterfalls quench thirsty, where People are good & hard working.where the region name is a business(kilimanjaro) by itself. viva kilimanjaro, viva chaggas


https://www.jamiiforums.com/mahusia...anamke-kuzaliwa-uchaggani-tu-ni-form-six.html
 
You forgot to say You also love to drink bloond cocktail which is mixed with Poo!
i hate camel urine cause i know where the hospital are...
And when the Fly fall in my Mtori, even if the left wing contains medicine, i will not dip it back, because of aesthetic grounds .
Don't ask 'bout human excrete to mix up with food ..cause i Love Jesus Christ n' i don't deserve the cult.
i love being Chagga because i feel i'm looking good with that
 
Hio inaitwa "chachandu"
Nilikuwa najaribu kuonyesha ummah kuwa hawa wachaga wa kigalatia kina 2013 bado wanaishi maisha ya 12th century. Wakati sisi tuko 21st century. Wana laana hawa.
We na akili timamu bado unapikia pipa?Dahh!
chachandu?! Hamna lolote Njaa tu inakusumbua.. muda wa kufuturu haujafika unaanza kuwazia chachandu.. we kula tu ushaharibu siku.
karne ya ishirina moja ungekula kwa mikono na kukaa kwenye mkeka.?
 
ni tukio la kinyama,sema taasisi kiutaratibu,transaction kubwa kama hii inahitaji ulinzi wa askari,internal control measures inahitaji hivyo,tuzingatieni hilo pia wahasibu,kubeba pesa ni hatari sana!
 
Jealous ya hivi?

Teh teh teh teh!

21st Century wachaga bado wanaishi maisha ya 12 century ya vyoo vya shimo visivyo na maji nawananywea kwenye vibuyu km kina kalikalanje na bulicheka! Enzi ya akina sokomoko.
Wewe ugagani umefika kweli?au unaongea sababu una mdomo?....hakuna vijiji vimeendelea nchi nzima kama vya uchagani...vibuyu ni tamaduni zetu koz huezi kunywa mbege kwenye glass......kuhusu vyoo,karibu marangu ujionee mwenyewe!
 
Teh teh teh teh!Ama kweli kifo cha nyani kibaya sana.Sasa kukaa kwenye kiti pia ni kwenda na wakati!Acheni kupikia hizo pombe chafu kwenye mapipa. Ndo maana mnakufa sana na kipindupindu
Nani kakwambia KLM kuna cholera.. kwenu. Hilo swala mjadili nyie mnaochanganya kinyesi kwenye Chakula kwa ajili ya rituals.
 
Back
Top Bottom