MAUAJI: ‘Waliomuua Sista walipora Sh20 mil’

MAUAJI: ‘Waliomuua Sista walipora Sh20 mil’

Sio kwamba nalituhumu kanisa ila ni uzembe, kuna maswali najaribu kujiuliza nakosa majibu.

1. Je hiyo mwenye Tender hakuwa na account kiasi kwamba kanisa lingefanya TISS?

2. Kulikuwa ulazima wa kumpatia mwenyw Tender Cash?

3. Kwanini asingepewa Cheque?

Ni uzembe wa hali ya juu



Jamani imeshasemwa kuwa hawa jamaa hawakuambulia kitu zaidi ya kilo mbili za mchele walikwenda benki ku-deposit

a
 
Polisi wako kwenye mgomo baridi; kama walim wanavyo felisha wanafunzi
 
Waumini wameamua kurejesha na kuchukua sadaka zao kwa nguvu baada ya kugundua sadaka zao zinatumika kwenye biashara haramu za biashara ya unga...ukweli ndio huo hizo nyingine ni blah blah yaani bla blah nyingi...

Teh teh teh!
We mshikaji una laana!
Yaani wagalatia wameamua kumuondoa sister kwa ajili ya michango tu!

Dah! Itabidi hawa wengine wanaokusanya pesa za Waumini lina Ishmael aka MaxShimba wajichunge sana.
Na wapambe wao wanaojiita mahasibu wao kina Nkwesa Makambo Nyakageni mgen na matapeli wengine.

Chungeni sana! Wagalatia wameanza kuwashtukia.
 
Last edited by a moderator:
Sio kwamba nalituhumu kanisa ila ni uzembe, kuna maswali najaribu kujiuliza nakosa majibu.

1. Je hiyo mwenye Tender hakuwa na account kiasi kwamba kanisa lingefanya TISS?

2. Kulikuwa ulazima wa kumpatia mwenyw Tender Cash?

3. Kwanini asingepewa Cheque?

Ni uzembe wa hali ya juu

Sasa wafanye hivyo lini na wao watajenga?

Yaani we mpaka leo hujajua kuwa kikatoliki kitokacho kwa muumini ni halali kwa mtendaji!?

Hawa viongozi wa makanisa wanajenga MAGOROFA na Majumba makubwa We ulidhani pesa hizo zinatoka wapi?

We wapi umeskia tenda ya Chakula ya mara moja ikalipiwa Mil 20 CASH!

Institutions gani Zikafanya hivyo?

Jibu ni MAKANISA tu! Ili wapate kukomba hela za Yesu!

Matokeo yake ndo haya, wale njaa kali ndio wanaokufa na yale magwiji (mapadri) yamekaa tu na kukuza vitambi km waja wazito kwa kula vya HARAMU.

We ukitaka kuona mfano itazame Picha ya yule Ishmael. Ana tumbo kubwa km Vw combi wakati kazi yake ni kudanganya watu makanisani na utapeli wa mchana.
Tumbo hilo kapata wapi km sio mbadhilifu?
 
Last edited by a moderator:
Sasa wafanye hivyo lini na wao watajenga?

Yaani we mpaka leo hujajua kuwa kikatoliki kitokacho kwa muumini ni halali kwa mtendaji!?

Hawa viongozi wa makanisa wanajenga MAGOROFA na Majumba makubwa We ulidhani pesa hizo zinatoka wapi?

We wapi umeskia tenda ya Chakula ya mara moja ikalipiwa Mil 20 CASH!

Institutions gani Zikafanya hivyo?

Jibu ni MAKANISA tu! Ili wapate kukomba hela za Yesu!

Matokeo yake ndo haya, wale njaa kali ndio wanaokufa na yale magwiji (mapadri) yamekaa tu na kukuza vitambi km waja wazito kwa kula vya HARAMU.

We ukitaka kuona mfano itazame Picha ya yule Ishmael. Ana tumbo kubwa km Vw combi wakati kazi yake ni kudanganya watu makanisani na utapeli wa mchana.
Tumbo hilo kapata wapi km sio mbadhilifu?

Ila habari inaonyesha kuwa ni mhasibu wa shule na chuo... obvious hizo hela za ada na michango mingine sio sadaka.
 
Last edited by a moderator:
Ila habari inaonyesha kuwa ni mhasibu wa shule na chuo... obvious hizo hela za ada na michango mingine sio sadaka.

Soma hapa
" Alisema walipofika eneo la Ubungo Kibangu ili kulipa deni la chakula katika duka la Thomas Francis ndipo walitokea majambazi wawili wakiwa na pikipiki ambayo haikusomeka namba."

Sasa shs mil za Ada ya chakula zilipwe CASH!

We hujaona picha bado?

Elimu muhimu sana. Nyie ndo mnaibiwa kilainii kabisa.
 
Soma hapa
" Alisema walipofika eneo la Ubungo Kibangu ili kulipa deni la chakula katika duka la Thomas Francis ndipo walitokea majambazi wawili wakiwa na pikipiki ambayo haikusomeka namba."

Sasa shs mil za Ada ya chakula zilipwe CASH!

We hujaona picha bado?

Elimu muhimu sana. Nyie ndo mnaibiwa kilainii kabisa.

Kwa maana basi Kova huwa anakurupuka na habari zake?..
 
Soma hapa
" Alisema walipofika eneo la Ubungo Kibangu ili kulipa deni la chakula katika duka la Thomas Francis ndipo walitokea majambazi wawili wakiwa na pikipiki ambayo haikusomeka namba."

Sasa shs mil za Ada ya chakula zilipwe CASH!

We hujaona picha bado?

Elimu muhimu sana. Nyie ndo mnaibiwa kilainii kabisa.

Sasa na hizo sadaka ndio zilipie chakula cha shule... mbona sadaka zina matumizi yake ya nje na hazifungamani na shule... na pia inaweza isiwe ada hata michango mingine wanayotoa wanafunzi.
 
Soma hapa
" Alisema walipofika eneo la Ubungo Kibangu ili kulipa deni la chakula katika duka la Thomas Francis ndipo walitokea majambazi wawili wakiwa na pikipiki ambayo haikusomeka namba."

Sasa shs mil za Ada ya chakula zilipwe CASH!

We hujaona picha bado?

Elimu muhimu sana. Nyie ndo mnaibiwa kilainii kabisa.

Napa mangi wa dukani anahusika
 
Kama ulisikiliza vizuri Yule mwongoza ibada ya mazishi Jana, utakugundua kwamba Yale majambazi yalifanikiwaa kuchikuaa Gozo fedha kwani Yule padri alilaani na kusisitza hayo majambazi yasipate Amani Wala furaha ya hizo fedha walizoiba, kwa mantiki hiyo kuna fedha zilixochukuliwa kwa hiyo Kova yupo sahihi ,
 
Siyo kweli nimesikia tarifa ya msemaji wa kanisa sister alikuwa ameshaweka hela benk tawi la mlimani city hakuwa na hela tena wamemuuwa bure tu.
 
Ila kuna utata maana kiongozi wa kanisa mmoja alisema sista hakuwa na hela nyingi maana alitoka kuweka fedha za sadaka benki na za shule pia. sasa tumwamini nani hasa? Ila tu ndugu zangu ukivamiwa na jambazi do not fight, mpe tu kama ni gari au ni pesa aondoke na utakuwa salama. Niwape kisa cha ukweli kilichomkuta dada yangu mimi wa kuzaliwa tumbo moja. Kama mtakumbuka ule wizi wa NMB money mataa ya ubungo wale wezi walikuwa wanateka magari na kuacha ili kupoteza polisi maboya. Walipofika Tabata gari yao ikapata pancha nafikiri ilikuwa ilimiminiwa risasi na yule traffic shujaa pale ubungo. Hivyo gari ya dada yangu ilikuwa inatoka shuleni ikiwa na watoto wawili wadogo wakitokea nursery school mjini. Walipokuta ile gari wakaisimamishwa na ilikuwa na dereva na hao watoto wawili. Wakamshikia dereva smg zilikuwa nyingi tu na lile limashine likubwa la mtungo walikuwa nalo, wakamwamuru ashuke ndani ya gari wakachukua funguo na watoto wakashushwa chini (sitaki kukumbuka hii kwani iliwatesa wale watoto hadi leo - ilibidi counseling maana imagine mmoja alipata homa kali muda ule ule). Wakamwambia tu kuwa usilete fujo na wakauliza kama gari ina alarm basi wakamwambia utaikuta gari yako mbele. Walihamisha lile sanduku la hela na yale masilaha yao wakaingiza ndani ya lile gari wakaondoka!!! Aisee it was a disaster ila hawakudhuru wale watoto wala dereva kwa sababu haku resist. Gari ilipatikana siku ile ile usiku wa saa tano hivi likiwa limetelekezwa na hakuna kitu walichukua mle kwani imagine walitoa na ile radio wakahifadhi kwenye droo ya gari na vitu vyote. Wakafunga mlango wakaondoka na funguo na garii ilikuwa nzima. Incidence ile ilinifundisha kuwa na kadi kadhaa za benki nyumbani zenye tuhela ili ikitokea wameingia nawapa na kadi ya benki na password na watakuta huko visenti vichache na kwa hakika wala sitaambia benki wafunge ili tu kujenga mazingira Fulani, pili kama wanataka gari nitawapa hata yote wachukue tu waniache hai. Usichezee jambazi!!! Yule dereva alipewa zawadi kubwa sana na familia ya dada yangu na hadi leo ni family friend na hadi alisaidiwa katika ujenzi wa nyumba yake. She served the twins!!
 
Back
Top Bottom