Matokeo ya Urais kwa majimbo ya CHADEMA hayatolewi, kwa nini?


sizy

sizy

Member
Joined
Jun 14, 2010
Messages
29
Likes
1
Points
5
sizy

sizy

Member
Joined Jun 14, 2010
29 1 5
mbona sipati matokeo ya urais majimbo haya,
HAI, MOSHI MJINI, ARUSHA MJINI, KARATU, ILEMELA, NYAMAGANA, BIHARAMULO, KIGOMA, MBEYA MJINI, IRINGA MJINI, UBUNGO, KAWE,BUKOMBE, SINGIDA MASHARIKI, MBULU, MBOZI MAGHARIBI, UKEREWE, ROMBO, MUSOMA MJINI, MASWA MAGHARIBI & MASHARIKI, KASULU MJINI,:israel:
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
19
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 19 135
bado wanachakachua
 
G

Gokona

Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
62
Likes
2
Points
0
G

Gokona

Member
Joined Feb 16, 2010
62 2 0
Tatizo wewe ni mshabiki sio mchambuzi na mfatiliaji wa siasa ila unafata mkumbo majimbo kama hai JK amepata kura nyingi zaidi ya slaa,Nyamagana na ilemela tayari sasa tatizo la watanzania kama wewe unataka kujifanya wewe jaji,wewe daktari,wewe tume,wewe mhadhiri maana suala la kutangaza matokeo kila sehemu duniani ni mamlaka ya tume kulingana na upatikanaji wa matokeo na kama una mtazamo hadi sasa JK anakura karibu 2.6 millioni sawa na asilimia 64 na Slaa laki 8 source gazeti la mwananchi huwezi kulalamika sasa acha ushabiki angalia mwelekeo wa matokeo.
 
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
350
Likes
0
Points
33
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
350 0 33
suala la kutangaza matokeo kila sehemu duniani ni mamlaka ya tume .
Umekosea , hapa TZ ni Mamlaka ya raisi aliyepo madarakani kupitia Tume

Tume katika ngazi ya wilaya na kata , wanasimia wakurgenzi wa Wilaya(Wateule wa Rais) na Watendaji wa Kata (waajiriwa wa Rais) respectively
kwa hiyo yote wayafanyayo wafanya hivyo kwa niaba ya mwajiri wao( Dr wa Kubumba KIKWETE)
 
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
2,935
Likes
868
Points
280
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
2,935 868 280
Tatizo wewe ni mshabiki sio mchambuzi na mfatiliaji wa siasa ila unafata mkumbo majimbo kama hai JK amepata kura nyingi zaidi ya slaa,Nyamagana na ilemela tayari sasa tatizo la watanzania kama wewe unataka kujifanya wewe jaji,wewe daktari,wewe tume,wewe mhadhiri maana suala la kutangaza matokeo kila sehemu duniani ni mamlaka ya tume kulingana na upatikanaji wa matokeo na kama una mtazamo hadi sasa JK anakura karibu 2.6 millioni sawa na asilimia 64 na Slaa laki 8 source gazeti la mwananchi huwezi kulalamika sasa acha ushabiki angalia mwelekeo wa matokeo.
Kweli we fara! we kila kitu yawe mavi ukipewa utakula? kweli sisiem ina watu wenye upungufu wa akili!
 

Forum statistics

Threads 1,215,388
Members 463,166
Posts 28,545,760