Matokeo ya udiwani kata 23 (Oktoba 2, 2011) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya udiwani kata 23 (Oktoba 2, 2011)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIBURUDISHO, Oct 2, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Kwa taarifa nilizozipata hivi punde kutoka kwa mtu wangu wa karibu sana.Katika uchaguzi uliokuwa unafanyika wa udiwani wa kata ya stendi kuu Chama cha bemokrasia na maendeleo chadema kimeibuka kidedea baada ya kuwabwaga chini wagombea wenzake wa chama cha Mapinduzi CCM na CUF
     
  2. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good news
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,811
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    upo juu kama Chadema
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Safi sana hiyo.
     
  5. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    halelulaya
     
  6. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 451
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 80
    Thanks God
     
  7. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,600
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hizo ni habari njema. Viva Mabadiliko.
     
  8. Mchange

    Mchange Verified User

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wakuu...wakati tukisubiri dakika tu ili CHADEMA itangazwe rasmi kama washindi wa ubunge IGUNGA tayari mgombea wa udiwani wa chadema kata ya masekelo manispaa ya shinyanga bw.MFUKO ametangazwa mshindi wa kata hiyo iliyoachwa wazi na marehemu shelembi magadula kwa kujinyakulia kura 1501 dhidi ya 587 za mgombea wa CCm bi rashida rajamu..
    Kwa matokeo hayo ya zaidi ya 72% chadema imefanikiwa kutetea kiti chake kwa ushindi wa kimbunga..
    Kazi kwenu magamba..
    Nawasilisha
     
  9. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nalala juu ya bati
     
  10. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Naambiwa hata wamama na wabibi wako mtaani wanasherehekea wakiimba PEOPLES POWER!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Baada ya kumtangaza mshidi
     
  11. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    Peopleeeeeeeezzzzzzzzzzzzzzzzzz
    POWERRRRRRRRRRRRRRRRR
    ROAD TO 2015
     
  12. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 451
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 80
    Tupo pamoja
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,785
    Likes Received: 6,599
    Trophy Points: 280
    Ninaona nyota njema !!!!! Leo sitalala 2015 tutakuwa huru!!!!
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    DOCTOR wa Ukweli Mwenyewe Mwenyewe,

    Freeman Mbowe, Mzee wa Jeshi la Anga, Kamanda Regia, Kamanda Zitto Kabwe ... Mzee Ndesamburo, Mr II; chonde tunaomba muelewe ya kwamba Wa-Tanzania kote nchini tumedhamiria kuwakabidhini DOLA kuongoza nchi hii wakati wowote ule.

    Kama hamuamini bado basi angalieni tulivyoanza kwa kuwapeni idadi ya MADIWANI wa kumwaga kote nchini. Ndio kama hivyo tumeanza kuwakunjisha jamvi CCM taratibu tukianza na upande wa serikali za mitaa na kuja kumalizia kabisa kwenye kuchekecha Bunge zima na kufukuzilia mbali wala-rushwa wote na wale wachapa usingizi.

    Pipozzzzzzzzzzzz Pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 868
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hii ni mvua ya vuli, bado kimbunga 2015, labda ccm wajitoe kwenye kinyang'anyiro kwa kutambua kutokubalika na wananchi
     
  16. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Source please?????
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ameeeeenn!! Kweli MUNGU anaonekana ktk Taifa la watu wanaonyanyapawa na mapapa.
     
  18. a

    anno Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Datz good people needz changes nw
     
  19. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,600
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    One down...
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    safi sana ila kuna mtu kanijulisha kuwa chadema tumepoteza huko Engototo..
     
Loading...