Matokeo ya Uchaguzi wa Madiwani October 28, 2012

Matokeo ya Uchaguzi wa Madiwani October 28, 2012

kutoka Rombo mpaka sasa vituo vilivyohesabiwa viko 10 chadema wameongoza 8 na ccm 2 mpaka sasa ila bado zoezi linaendelea.
 
Daraja mbili bado vituo 9 kati ya 39 na chadema inaongoza kwa zaidi ya nusu ya kura alizopata CCM...hivyo kata hiyo sasa iko chini ya chadema.................peoplessssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

Ok mkuu moja,tunataka ya pili.
 
Daraja mbili bado vituo 9 kati ya 39 na chadema inaongoza kwa zaidi ya nusu ya kura alizopata CCM...hivyo kata hiyo sasa iko chini ya chadema.................peoplessssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss
magamba yanapata moto sasa labda wataambulia kata ya kule bagamoyo!
 
makamanda walioko Mbeya,Dodoma,makete,Vwawa-mbozi,Rukwa,Tamota-Bumbuli,Lindi na maeneo mengine mmejificha wapi? Tungependa kupata updates toka kwenu.
 
Daraja mbili matokeo yote ni 1980 Cdm na 763 ccm. Chadema tumeshinda tunasubiri kutangazwa. Source Henry Kileo. Katibu cdm Kinondoni.
 
Nape atakuwa ICU muda huu. Anasumbuliwa na tumbo la kuharisha ghafla. CDM ni next level kwa sasa. Endeleeni kutupatia updates wakuu.
 
Mpaka sasa daraja mbili Arusha mjini CHADEMA Inaongoza kwa kura 1747 ccm kura 775 katika vituo 30 kati ya 39 ambavyo ni tayari yamebandikwa
 
Ikiwa imetimia saa 10 na dakika chache ni wakati muafaka wa kupokea matokeo mbalimbali ya uchaguzi kutoka ktk kata 29. Huku zoezi la uhesabuji kura likiendelea tunatarajia kupokea matokeo kutoka kwa makamanda wetu waliotapakaa maeneo mbali mbali ya nchi hususani ktk katika kata zenye uchaguzi leo. Karibuni wanajamvi mtupe ma tokeo.



Lakini Inashangaza kweli - HATA HAO MODS hawaondoi MAANDISHI yasiyo na HABARI yoyote;

Sasa MTU akipata hayo MATOKEO na kuyaweka KWENYE JAMII FORUMS; WEWE NDIO UNAPEWA CREDIT as the source

of THAT STORY wakati umeandika ***** hakuna LOLOTE; Inaonyesha MODS wetu pia waelezwe haya WATU wanakimbilia CREDIT kuliko kuleta HABARI NDANI YA JAMII FORUMS...

IT is A SHAME... SHAME!!!
 
Back
Top Bottom