Boss la DP World
JF-Expert Member
- Dec 12, 2021
- 2,702
- 9,512
Furaha yangu ni kuona Taifa Stars inateseka. Huu ni mwanzo tu. Bahati yenu AFCON mwaka huu haitakuwepo maana kutakuwa na maandamano ya kudai uchaguzi vinginevyo mngefungwa mechi zote.
Kwa akili hizi siamini kama una mke/mume na watoto.Furaha yangu ni kuona Taifa Stars inateseka. Huu ni mwanzo tu. Bahati yenu AFCON mwaka huu haitakuwepo maana kutakuwa na maandamano ya kudai uchaguzi vinginevyo mngefungwa mechi zote.
Mlete mama yako nimpe mimba mkuu.Kwa akili hizi siamini kama una mke/mume na watoto.