isotaaaa
JF-Expert Member
- Sep 16, 2016
- 1,944
- 826
ume wauliza necta mkuu?Eti matokeo ya kidato cha NNE yanatoka lini
ume wauliza necta mkuu?Eti matokeo ya kidato cha NNE yanatoka lini
kwa miaka hamsini ufaulu utakuwa 100%....just kiddinVijana wasihofu matokeo yatakuwa mazuri tu maana kila mwaka ufaulu huwa unaongezeka kwa 2% ukilinganisha na mwaka uliopita.
Awaambie aliowasomesha bureJohn ashasema we hutaki
Ndio haohaoAwaambie aliowasomesha bure
HahahahaVijana wasihofu matokeo yatakuwa mazuri tu maana kila mwaka ufaulu huwa unaongezeka kwa 2% ukilinganisha na mwaka uliopita.
Hapo hambabaishi mtuNdio haohao
Poa mkuuMwenzi wa pili mkuu, mwambie awe na subira.
We ni ke ? jibu kuna bro anahusika kwenye mchakato wa matokeo nitakwambia lin yanatoka.Ha hahaa jaman mi mgen hii jf nimeipenda
Ha hahaa jaman mi mgen hii jf nimeipenda
Mi boyWe ni ke ? jibu kuna bro anahusika kwenye mchakato wa matokeo nitakwambia lin yanatoka.
hhaahahahahahhahahahahhhaaAisee!
Jf bhana yaani kumbe humu tunajichanganya na mitoto kabisa hii!
Any way utakua umefeli wewe maana hata msimu wa matokeo huujui
IV ya 32 pia ni Pass Mkuu.Vijana wasihofu matokeo yatakuwa mazuri tu maana kila mwaka ufaulu huwa unaongezeka kwa 2% ukilinganisha na mwaka uliopita.
Yametoka leo 23/01/2017 mchana huu tembelea www.necta.go.tzEti matokeo ya kidato cha NNE yanatoka lini