M CM
JF-Expert Member
- Nov 25, 2012
- 2,498
- 1,485
26-33 div IV ambayo ni pass. Unahitaji D mbili ili upate four ya 33. Ukiwa na div four ni passIV ya 32 pia ni Pass Mkuu.
26-33 div IV ambayo ni pass. Unahitaji D mbili ili upate four ya 33. Ukiwa na div four ni passIV ya 32 pia ni Pass Mkuu.
Bado hayajatokaYametoka leo 23/01/2017 mchana huu tembelea www.necta.go.tz
Alinilipia ada yeye labda waliosoma bure serikalinUjiandae kwa viboko mahakaman maana magu hana mchezo na ubadhilifu wa mali za umma
OkJ3 asubuhi next week
Ha ha ha naipenda sana jamii forum [emoji23] [emoji23] kwa kejel tuMwezi wa tatu mkuu
Leo saa 23:59:59Wapendwa naomba mnisaidie kwacanaejuwa kuhusu matokeo ya kidato cja nne
UmedanganyaLeo saa 23:59:59
Tuambie kama vp ni PM kama unaogopaAnaeruhusiwa kutoa taharifa ni Rais Mkuu
Mi najua but naogopa kuwa mchochezi