Siku ntamrekodi zen nikutumie video..uniambie kama haridhiki au vipi.
Halafu Nilikuwa sijui kama anajua kuongea kichina,kijapani na kijerumani..Baada ya kuanza nae mieleka nimejua yote hayo
Shughuli ipi unaongelea labda?
hakuna short kozi yeyote..Mieleka ikimlevya lugha zote hizo zinapandaTeh teh...alifanya short course
Ile inayofanya unipende bila kukupa pesaShughuli ipi unaongelea labda?
hakuna short kozi yeyote..Mieleka ikimlevya lugha zote hizo zinapanda
Ile inayofanya unipende bila kukupa pesa
Teh teh..We ushakolea..Na shughuli ndo imekukoleza..Mi hata pesa yako naitumia sometimes..KWani umewahi kumtoa mtu out zaidi yanguLini uliacha kunipa pesa? Ulipoacha kunipa pesa ndipo ulipoanza kuunder perform, and thets the performance am talking about, hayo mengine ni mbwembwe tu.
Teh teh..We ushakolea..Na shughuli ndo imekukoleza..Mi hata pesa yako naitumia sometimes..KWani umewahi kumtoa mtu out zaidi yangu
Hiyo safari mzuka umeanza kukata,Nahisi sitaenjoy..mana umeanza kunitishaNo kwani nilikutoa? It was a plan of which was ruined so haikutokea, and remember if i take you out its yo money am using teh teh, hv ndio umeghairi kabisaaa safari ya dubai?
Hiyo safari mzuka umeanza kukata,Nahisi sitaenjoy..mana umeanza kunitisha
Halafu nn?Me too kwakweli, alafuuuu.............
Halafu nn?
bado..nije unipe?Umepata lunch kweli leo?
bado..nije unipe?
Teh teh..uwa naenjoy unapojifanya hutaki wakati unataka..Haya banaNoooo, i was just asking.
Naenda Kibamba Kwa Cute b Nikirudi nitakuja na Sehemu ya Tatu
Haina Uhalisia? Kweli Mmezoea Umbea... Kushindwa kwa Lowassa kusiwafanye muwe machizi..... Haina Uhalisia Sasa umesoma na kucomment Ya Nini? Baraza la Vichaa Chadema