Matembezi ya amani kutunisha mfuko wa M4C


F

FredKavishe

Verified Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,091
Likes
19
Points
135
F

FredKavishe

Verified Member
Joined Dec 4, 2010
1,091 19 135
For the record kwa jina naitwa fred kavishe wengi mnaweza msinijue.miaka 22.elimu bado nasoma.twende kwenye hoja moja kwa moja.

Jana nilitoa hoja wakati nachangia topic ya mzee mwanakijiji kuhusu m4c hoja yangu ilikua kuhusu matembezi ya amani kutunisha mfumko wa m4c inawezekana kabisa wengi hamkuona wengi mliisoma na kunipa like kuonesha kuikubali kuna wachache waliniambia wako tayari kwa matembezi na mmoja akaniambia atatoa 50000 lakini hatakuja kwenye matembezi.

Kwa kifupi lengo la haya matembezi itakuwa kuleta awareness kwa wananchi kujua lengo la m4c na madhumuni yetu.pia kukitangaza chama kwa njia nyingine.sasa mikutano mingi ya harambee imekua ikifanyika kwenye kumbi za ndani na kurushwa live kwenye tv na imekua ikichukua watu wa tabaka fulani lengo la haya matembezi ni kushirikisha kila mwananchi kuweza kuchangia haya mabadiliko chama kiweze kufika kwenye ngome ngumu kupenya.

Nikapendekeza tena tufanye haya matembezi mwezi wa 3 kwahiyo ina maana chama tukipe mwezi mmoja kituandalie ticketi,risiti na mfumo mzuri jinsi itakavyokua kuanzia mwezi wa kwanza tuanze kuzinunua hizo ticket na pia ingependeza kama wote tungekua kwenye sare za tshirt labda viongozi ndo wawe na combat.

Lengo la kiurudisha hii hoja hapa tena leo ni kuanza mchakato rasmi nitamuomba mkuu tumain makene aje aendeleze hii mada wale wanajf watakao kuwa tayari kwa matembezi haya mwezi watatu tutaanza kuchukua majina yenu na no zenu za simu kwa masiliano zaidi na ratiba zaidi.

Lengo la matembezi haya ni kukusanya bilioni 1-2 kwa ukanda huu wa dar es salaam mikoa mingine inawaza iga sasa tutafanyaje kuweza kupata hizo pesa.nilipendekeza ili kushiriki haya matembezi unaweza nunua ticket kwa sh 20000 tunahitaji watu sio chini 5000 ambapo mpaka hapo tutakua tumefikia lengo la 1 bilion.

Ni rahisi sana kujiwekea hii 20000 hata kwa sisi wanafunzi,wananchi wa kawaida kuna siku zaidi ya 90 zakujiandaa unaweza kujiwekea 200 ili ushiriki haya matembezi ya kutunisha mfuko wa m4c.

Lakini kama tutapata watu zaidi ya 5000 itapendeza zaidi na siku ya matembezi tutafungia pale jangwani wengine wanaweza kuongozea kiasi chao pale pale uwanjani harambee nyingine itaendelea.

Kutakua na misafara mbalimbali nikapendekeza pia mfano jimbo la ubungo tunaongozwa na mnyika si mbaya akaongoza msafara kutoka kimara mpaka eneo la jangwani,jimbo la kawe na mdee aongoze msafara hadi jangwani na wananchi wengine watakao changa hizo pesa.

Ieleweke tu kiwango cha chini kushiriki haya matembezi ni 20000 lakini unaweza toa zaidi kama wana jf mmoja alaiye nihaidi atatoa 50000 lakini hatashiriki sijui anaogopa nini.

Kwahiyo unaweza changia uwezavyo kushiriki haya matembezi naomba niseme mchakato utakua huru sana kwa wachangiaji ningekiomba chama kituandalie risiti ukilipa 20000 unapewa risiti na ticket ya kushiriki matembezi.

Unaweza ukawa hata nje ukavutia na haya matembezi ukatoa kiasi chochote cha pesa kwa uwezo wako upendavyo.

Matembezi haya yaendae na uzinduzi wa radio.
Tumekua tunatumia gharama kubwa kulipia airtime kwenye vituo vya radio na tv ili movement zetu zirushwe najua kwa sasa wazo la tv linahitaji pesa nyingi sana lakini hatushindwi kuanzisha radio.

Sasa radio inazinduliwa rasmi siku ya matembezi yetu ya amani kutununisha mfumko wa m4c nitawapa umuhimu mmoja tukipata radio yetu inakua rahisi sana kuna software moja inaitwa ozeki msg server hii ina control utumaji wa msg na upokeaji wa msg.

Mfano siku ya uzinduzi wa radio tukiwa na huu mtando vijana wetu wa IT wakipewa wataweza kutengeneza pesa kwa chama mfano kesho asubuhi mnyika atahojiwa chadema radio kwahiyo wale wenye maswali maoni wanaweza kutuma kwa njia ya msg kila msg inatozwa 500 labda 100 wanachukua mtandao wa simu 400 kichukue chama labda zikatumwa msg 1000 tushatengeza zaidi ya milioni 4.je kwa mwaka tunaweza tengeneza sh ngapi?

Faida nyingine ya hii software kipindi cha uchaguzi tunaweza wasiliana na wanachama wetu wote kwamba watatupigia kura kwa kuwatumia msg za kuwapa moyo na kutorudi nyuma kulinda shahada zao na kulinda kura.

Shime wana chadema tutafute huu mtambo utakifanya chama kianze kujitegemea taratibu na kuacha utaratibu wa kutembeza bakuli kwa wananchi.

Kwa kumalizia namuomba tumain makene aje hapa achukue majina ya wana jf ambao watakua tayari kushiriki matembezi haya hatuwezi waachia kila kitu mbowe,slaa,mnyika,zitto wafanye sisi kama wanachadema tunaweza hamasishana na kuita viongozi wetu mwisho wa shughuli kupendezesha matembezi.

Faida ya matembezi
1:kutunisha mfuko wa m4C
2:kukitangaza chama
3:kuonyesha dunia tuko tayari kukiweka chadema ikulu 2015
4:kuvutia watu wengi wajiunge na chama

Zoezi naomba lianze sasa kukusanya majina ya washiriki wote tutoke nyuma ya keyboard mapambano yaanze rasmi.

Majina ya wana jf walikubali hoja
1.Gambas-50000 tsh
2.Aristides kasigwa-30000
3.Kurunzi
4.3squere
5.Dudus
6.Msenyela
7.Swrc
8.Ruttashobolwa
9.Magessi
10.Mr busta
11.Malunde
12.Cacico
13.Curriculum specialist
14.Matola
15.Okwi boban sunzu
16.Kajungu
17.Earthmover-100000
18.Sisimizi
19.Hakikwanza
20.Kanewi-20000
21.Magesi-20000
22.Yoweli-20000
23.Greenwich-20000
24.Bams

Fred kavishe
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Agree! Hapa utekelwzaji tu najua viongozi watazingatia ushauri wako
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Likes
147
Points
160
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 147 160
support! majina yanaandikwa wapi?? nitatangulia mbele, lol!
 
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2007
Messages
2,734
Likes
5
Points
0
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2007
2,734 5 0
Wazo nzuri sana na mimi nitashiriki, lakini ujue itakuja ile tafsiri ya maandamano na uanaharakati ambao CCM wamekuwa wakiufanyia propaganda siku zote!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,815
Likes
19,379
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,815 19,379 280
Invisible tunakuomba uwatag wana JF hii thread bila kujari kwamba ni wa chama gani ili Member wengi zaidi ujumbe huu uwafikie. Nafahamu wako wana CCM wengi tu wanapenda kuchangia harakati za kuleta mabadiliko, maana wengine watoto wao ndio kwanza wapo Darasa la kwanza, wanajuwa fika Elimu bure inawezekana.
 
Last edited by a moderator:
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,815
Likes
19,379
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,815 19,379 280
toka lini vichaa wakaandamana kwa amani wataanza na amani wataishia na vurugu
Sipendi upewe ban, kama huna point ya kuongea hapa hata kwa kupinga ni bora ukae kimya. tayari Moderator wanakuangalia kwa makini.
 
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
jina langu linafuata Gambas nipo tiyari kuchangia 50000 namba yangu ya simu ni 0778782386 M4C daima
 
Last edited by a moderator:
Msenyele

Msenyele

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
332
Likes
14
Points
35
Msenyele

Msenyele

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
332 14 35
kjana una umri mdogo ila mawazo yako ni mazuri,hata mimi nilifiliria cdm tungekuwa na vyombo vya habari ingekuwa rahisi zaid kwa chama kujulikana hasa ikiwa na uwezo wa kurusha matangazo hadi vijijini ambako wengi wao pengne sio rahis kuktambua chama na ndo chanzo pekee cha kupata habari kwan ndio wanamudu kununua kuliko tv na magazeti. pia hlo likifanikiwa uwepo mpango wa kuanzisha kituo cha television ili magamba wawe na nafasi ya kujionea madudu yao.
 
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
348
Likes
0
Points
0
Age
29
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
348 0 0
Naunga mkono Hoja. Napenda nisisitize kuwa ticket ziandaliwe za kutosha. Kima cha chini kiwe tshs. 5000/= ili hata wale watakaovutiwa mwishoni waweze kushiriki.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,829
Likes
22,490
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,829 22,490 280
Dr.Mkumbo nakuona ''Mayu'' wapelekee makamanda wazo kabambe, vijana tunakipenda chama
 
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
998
Likes
98
Points
60
Age
43
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
998 98 60
Wazo zuri kavishe,nafikiri baada ya kuanza harambee za ukumbini.hii ni next step ya kwako.viongozi wameona mwitikio wa wananchi wenye uwezo. Sisi walala hoi tunaweza anza changia mia 2,3, had elfu moja na pesa zitapatikana. Wazo lako nimelipenda
 
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
348
Likes
0
Points
0
Age
29
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
348 0 0
Naitwa Aristides Pastory Kasigwa.

Naahidi kuchangia Tsh.30,000/=
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Chadema kila siku mnasema Watanzania wana hali mbaya kiuchumi hawana pesa halafu leo tena mnataka kuwachangisha mabilioni.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Invisible tunakuomba uwatag wana JF hii thread bila kujari kwamba ni wa chama gani ili Member wengi zaidi ujumbe huu uwafikie. Nafahamu wako wana CCM wengi tu wanapenda kuchangia harakati za kuleta mabadiliko, maana wengine watoto wao ndio kwanza wapo Darasa la kwanza, wanajuwa fika Elimu bure inawezekana.
Hakuna haja ya Invisible, kutag members wa JF kwa masuala ya Chadema, JF sio mali ya Chadema fanyeni hiyo kazi nyie Pro-Chadema JF.
 
Last edited by a moderator:
F

FredKavishe

Verified Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,091
Likes
19
Points
135
F

FredKavishe

Verified Member
Joined Dec 4, 2010
1,091 19 135
Nashukuru sana modes kwa kurudisha bandiko langu lisamame peke yake mpaka sasa tushapata watu 5 tunaendelea kupokea watu ambao watakua tayari kushiriki haya matembezi majino yao na no zao na kiasi watakacho toa.
 
F

FredKavishe

Verified Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,091
Likes
19
Points
135
F

FredKavishe

Verified Member
Joined Dec 4, 2010
1,091 19 135
Wazo zuri kavishe,nafikiri baada ya kuanza harambee za ukumbini.hii ni next step ya kwako.viongozi wameona mwitikio wa wananchi wenye uwezo. Sisi walala hoi tunaweza anza changia mia 2,3, had elfu moja na pesa zitapatikana. Wazo lako nimelipenda
Shukurani sana mkuu karibu kwa matembezi
 

Forum statistics

Threads 1,236,913
Members 475,327
Posts 29,272,391